Tìm kiếm bài viết theo id

[HCM] Trà sữa gói ROyal MYANMAR ngon mà rẻ

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi Natavio, 25/4/16.

ID Topic : 8413887
  1. Natavio Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Hello mọi người, là đạo trà sữa nên hay đi săn mấy loại ngon để thưởng thức.
    Đợt bạn mình đi qua Myanmar mình thấy ở đâu cũng bán trà sữa này, ai cũng uống như kiểu thức uống truyền thống mỗi ngày, có kể mình nghe thấy hấp dẫn quá nên nhờ mua dùm liền.
    Bản thân có uống thử và bạn bè cũng khen ngon nên mình nhập về bán ^^ Hy vọng được mọi người ủng hộ nha
    Trà sữa này nguồn gốc xuất xứ rõ ràng nên uống hàng ngày rất yên tâm ạ, chỉ cần pha nước nóng rồi thêm đá vào là ún thôi nha, k cầu kì gì hết ^^. Hãy nghĩ khi đang làm việc hoặc học hành mệt mỏi thèm một ly trà sưaz thay vì phải chạy đi mua giưa trời nắng nóng nực, còn nếu order thì không ai giao 1 ly, cho nên với một gói trà sữa mọi việc sẽ trở nên dễ dàng nhanh chóng, vừa nhanh vừa ngon lại tiết kiệm sao lại không thử.
    Thay vì tốn 30-60 cho 1 ly trà sữa(PL, GC) thì bạn chỉ cần tốn 170k cho 30 ly trà sữa mà chất lượng lai rất ngon.[HCM] Trà sữa gói ROyal MYANMAR ngon mà rẻ[HCM] Trà sữa gói ROyal MYANMAR ngon mà rẻ - 1

Hàng của mình nhập khẩu trực tiếp về nên lúc nào cũng có hàng nha các bạn, ko lo hết hàng như dạng sách tay nhé.

Gía bán 170k / bịch 30 gói nhỏ.
    Freeship cho bạn nào trong khu vực quận 1, 3, phú nhuận, bình thạnh.
    Liên hê : 0975402700, gặp Tân nha.