Tìm kiếm bài viết theo id

HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cuteboysaigon, 14/3/08.

ID Topic : 138060
Ngày đăng:
14/3/08 lúc 10:43
  1. dilmah Thành Viên Cấp 4

Vẫn ở 18A cộng hòa mà bro, có chuyển đi đâu đâu. Nếu có cũng chỉ chuyển lần này lần đầu, đâu ra mà nhiều :feel_good:

2. gianghh Thành Viên Cấp 4

Hôm nay 18-10-2010 Seagate vẫn ở 18A cộng hòa.

3. super_mouse Thành Viên Cấp 3

đánh dấu lại, thông tin hữu ích khi mua ổ cứng Seagate bị hư muốn bảo hành, thanx mấy bro nhiều.

4. willy_wonka Thành Viên Cấp 2

các bác cho em hỏi,wHDD của em là Seagate Barracuda 80gb, ata mua ở hoàng long năm 2007, sao em kiếm mà ko thấy S/N ,chỉ thấy P/N và HDA PN thôi,nhập thử vào trang web của seagte thì báo là unknown, vậy là sao hả các bác, giúp em với.

5. dilmah Thành Viên Cấp 4

Bro nhìn kỹ lại xem

HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ?

S/N là cái hàng đầu tiên bên tay trái đó

Dưới đó là model

rồi đến P/N

6. willy_wonka Thành Viên Cấp 2

thanks bro nhưng của mình là
    Model ST380011A
    P/N 9W2003-314
    HDA P/N 100275523
    bro nào giải thích dùm với
    ko thấy S/N

7. dilmah Thành Viên Cấp 4

8. willy_wonka Thành Viên Cấp 2

thanks bro dilmah nhưng mình pó tay rồi,mình đã làm theo như họ hướng dẫn nhưng vẫn không tìm ra, lạ ở chỗ là trên HD của mình thì đầu tiên là model, sau đó đến dòng bỏ trống(có mã vạch) rùi đến P/N và HDA P/N, ko lẽ cái dòng bỏ trống đó là S/N nhưng in thiếu,HD này mình mua ở hoanglong mà ko lẽ bị lỗi này sao

9. dilmah Thành Viên Cấp 4

Bro dùng seatool như hướng dẫn trong đó để coi số serial number thử.

10. willy_wonka Thành Viên Cấp 2

ổ ứng die rùi thì làm sao mà coi hả bro, thanks bro nhiều

11. dilmah Thành Viên Cấp 4

Vậy bro chụp cái hình tem HDD rồi nhắn tin cho e trên 5s đi.

12. lovelyangel001 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

híc định mai đem cái ổ cứng đi bảo hành mà các bác nói vậy chắc em nghiên cứu khoa học lun!

13. dilmah Thành Viên Cấp 4

Còn hạn bh thì cứ đem đi bh. Ko đem đi là dại đó.

14. trung5800 Thành Viên Cấp 3

chố 48bis Trần đình xu giờ dời qua Nguyễn thị diệu rồi,nhưng bữa tui đi bảo hành cái switch D-link thì thấy nó dán thông báo là nó không bảo hành ổ cứng seagate nữa,mà chuyển lên 18A cộng hòa.Còn máy tui đợt trước ổ cứng die, coi trên tem thì vô công ty gì nằm trong hẻm trên đường Tôn Thất Tùng, gần ngã tư Nguyễn Trãi, chỗ đó cũng nhập khẩu ổ cứng Seagate, nó bảo hành 1 đổi 1, 5phút là xong.Còn ổ cứng ai làm trầy thì tui có ý kiến này, anh em xem thử được hem: mua chai sơn đen xịt xịt sơ lạilà xong

15. hoangankx02 Thành Viên Mới

Phù mới đi bảo hành em HDD của mình xong nè HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? Tìm đường chết mẹ lun HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 1
    Anh em nào mà ko làm theo như hướng dẫn được thì cứ vác nguyên em HDD đến 18A CỘng Hòa - Quận Tân Bình là được có điều sẽ lâu hơn so với khi mình khai hết thông tin trên website của Seagate HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 2
    ====================
    Anh em nên nhớ là số 18A CỘng hòa nha.
    Nếu đi từ Vòng xoay lên thì phải đi đến Ngã tư Cộng hòa - Hoàng HOa Thám r2ui quay đầu xe ngược trở lại. Đi khoảng 500M là thấy số 18A Cộng hòa (có cái cổng chào to vật vã) năm cạnh trường Quốc Tế Việt Mỹ (ko nhớ rõ). Anh em cứ phi thằng xe vào trong, đi tuốt vào trong luôn. Đi qua trường Quốc tế --> nhìn bên phải có Công ty UPS chính là nó HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 3
    ============================
    Ai mà biết HỌc Viện hàng không Cơ sở CỘng Hòa thì tìm sẽ rất dễ HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 4

16. hippi_boy50 Thành Viên Cấp 6

cho mình hỏi ổ cứng seagate tem bảo hành 5 năm AceCom bảo hành ở đâu vậy các bro HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ?

17. dilmah Thành Viên Cấp 4

Mang lên 18A Công hòa kìa HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 1

18. hippi_boy50 Thành Viên Cấp 6

thanks bác HCM- Trung tâm bảo hành ổ cứng SEAGATE nằm ở đâu vậy mấy bro ? - 1

19. khoaprocr Thành Viên Cấp 4

BH đồ điện tử! toàn hên xui thôi!

20. anhtuan88 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

điều này chỉ có ở VN...