Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp hẽm nhỏ quá

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi cuongngoc, 10/8/18.

ID Topic : 9197105
Ngày đăng:
10/8/18 lúc 09:18
  1. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

Hẻm trong thành phố mà mở chắc còn lâu lắm...trừ khi nhà nước và nhân dân cùng làm...mà cái này chỉ ở ngoại thành là chủ yếu vì đất nhiều giá còn rẻ...hẻm nhà e giờ đang 4m nhà nước làm 5m lấn vô sân 1m mà bà con còn muốn lấn vô thêm cho rộng đi cho đã hẽm nhỏ quá

2. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

đù.......chửi lén ổng mà ổng phát hiện ra được hay vậy ta.khakhakha.Lạy Thánh SOI

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  3. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, "rau sạch" ổng soi...từng cọng luôn á hẽm nhỏ quá

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  4. 7800II Thành Viên Kim Cương

Lần sau chửi thì phải kêu cả 2 vợ chồng luôn, đồ Du Đáãng

5. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Gì hay vậy ta ? 2 vc lão Lạc ghép thành vậy luôn hả.

Giống bạn mình,thằng chồng tên Nghĩa ,con vợ tên Trang.Từ ngày nó lấy vợ....anh em ko dám tới gần.Tên 2 vc nghe sặc mùi tử khí.

6. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Có cái hẽm nhỏ mà anh em nào cũng thích nó luôn nhỏ mà không muốn nó mở rộng ra á .

7. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

nhớ có kèo thơm kêu e nha

8. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

ok em.Căn liên khu 4-5 ngon mà người ta chụp lẹ quá.Đất mà xây được nhà là em biết có qui hoạch hay không rồi.

Anh nói bạn anh trễ có 2 ngày.Nó nói uổng.Tại bà con nó ở trên đó,nó thích lâu rồi.Cuối cùng lên trần văn giàu ,hóc môn mua 1 tỷ 5 .Giờ cũng phải mua,chứ chủ mới mua nhà nó người ta đuổi rồi.giá đó mà bỏ thêm 1 tỷ nữa thì mua được căn nhà 1 tấm bên BỜ BAO TÂN THẮNG rồi,gần Eaon mall nữa.Đi đâu cũng tiện.

cái căn bên Trần Thái Tông - phạm văn bạch cũng ngon,mà giá 2 tỷ 5 là cao ,2 tỷ là giá quá tốt,sang tay 2 tỷ 2 là chắc.Mua đầu tư là hơi mệt tại cái nhà có 3 mét mà nó nằm dọc chiều dài,bởi vậy phiêu lắm.

9. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Bác code hại não quá,chỉ có mấy lão như @7800II ,@loc9000 ,@are u sure ...mới ngộ ra ngay,còn mình thì ấm ức mãi mới hiểu ra đc!

are u sure, 7800II and HiepSiSiTinh like this.
  10. loc9000 Thành Viên Cấp 6

cuối cùng bác hiểu rồi à, mà bác hiểu cái gì vậy nói em nghe với

11. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Khổ quá,AE trong này chơi vs nhau đã lâu,nhá 1 phát là hiệu hàng rồi,mà bác còn giả nai mần gì,kkk!
    Tớ rep cho bác cũng đc,nhưng post hình minh họa lên thì MOD ban tớ trong phút mốt.
    Mới đc thả nick,bác cho để tớ chơi vs AE nhá.

HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  12. 7800II Thành Viên Kim Cương

Ờ, bác ấy bảo anh em mình hiểu ngay, thế mà em suy nghĩ từ hôm qua đến giờ vẫn chưa hiểu

13. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Tại mình thì hiểu ngay, còn ổng thì hiểu cong đó mà

14. Jin_com Thành Viên Cấp 2

Viẹt Nam về sau cũng hạn chế xe máy thôi đường xá 7h sáng Trường Chinh và Quang Trung,huỳnh tấn phát đã kẹt xe cứng ngắt đúng là quá đáng người đâu đâu cứ tập chung vào SG,cho dù có mở đường mở hẻm xây 100 cây cầu bắc ngang cũng kẹt như thường,giá nhà vùng ven thì tăng làm giá nhà trung tâm còn tăng gấp ông nội,h cầm 2ty mua nhà trung tâm như cái chuồng gà

15. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, tới đây thì tui lại hoang mang. "Cái hẻm" là "cái....rì" hẽm nhỏ quá

16. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Ý là hẻm láng xi măng đó bác. Mưa cái trơn láng. Đi vào đi ra chỉ 1 mình chạy khỏi lo né ai. Cũng tiện theo dõi. Hẻm rộng quá 2 xe đi cùng va quẹt ko tốt. Dễ gây sứt mẻ mất tình đoàn kết trời và đất.

TUAN_VU, ruaden4, loc9000 and 3 others like this.
  17. 7800II Thành Viên Kim Cương

lão nói chính xác quá, thế mai mốt ae mình đi tìm nhà thì cứ tìm hẻm nhỏ 1 xe đi lọt, thậm chí cà luôn xe vào tường càng tốt, và quan trọng là phải ngập nước nhé

18. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

giá đó mà pác mua trung tâm là pó tay.Nhưng mua Gò Vấp hay mua bên Bình Tân gần kcn tân bình thì có thể có giá đó.

19. are u sure Thành Viên Bạch Kim

Yên tâm. Gì chứ chuyện đó 2 anh em mình hợp tác làm ăn đảm bảo thi công chất lượng hẽm nhỏ quá

Lạc Hoa Lưu Thủy and 7800II like this.
  20. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

KCN Tân Bình mà cầm 2 tỷ mua nhà cầm bằng như mò kim đáy biển nhé.
    Gò Vấp ko biết sao chứ khu Bình Tân chỗ tớ làm nhà trong hẻm mà đã hét 60tr/m2!