Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Sohot.vn, 21/9/17.

ID Topic : 8956283
Ngày đăng:
21/9/17 lúc 13:58
  1. Sohot.vn Thành Viên Bạch Kim Thành viên BQT Super Moderator

Tuổi tham gia:
    13
    Như đã đưa tin từ trước đó, Hoa hậu Kỳ Duyên là khách mời của nhà mốt Moschino tại Milan Fashion Week mùa Xuân/Hè 2018. Tối 19/8, Kỳ Duyên đã có mặt tại sân bay để lên đường sang Milan, bố của Hoa hậu đã không quản ngại mưa gió đưa tiễn con gái tại sân bay. Đi cùng với mỹ nhân gốc Nam Định còn có quản lý của cô.

Với Hoa hậu Kỳ Duyên, được tham dự Tuần thời trang quốc tế là một vinh dự lớn. Đáng lý cô sẽ tham dự khoảng 2 show ở Milan và một show ở Paris, tuy nhiên do không sắp xếp được thời gian nên cô đành lỡ hẹn. Trở về từ Milan cô sẽ bắt tay bước vào những công việc hoàn toàn mới mà lần đầu cô tham dự.

Đến với Milan, Kỳ Duyên muốn mang đến hình ảnh trẻ trung, gợi cảm nhưng không kém phần cá tính khi tham dự các sự kiện lớn. Hiện tại mỹ nhân sinh năm 1996 đang rất được công chúng yêu mến nhờ nhiều hoạt động nổi bật. Hoa hậu 21 tuổi cũng hy vọng trong thời gian tới sẽ nhận được những sự yêu thương của khán giả về các dự án của mình.

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah

Hoa hậu Kỳ Duyên đến sân bay trong bộ cánh vô cùng nổi bật.

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 1

Cô diện mũ Balenciaga, áo thun oversized của Moschino, túi chaaa Gabrielle, giày sneaker của Dolce&Gabbana và vali Louis Vuitton.

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 2

Chỉ riêng chiếc vali của Kỳ Duyên đã lên đến 6.000USD - gần 140 triệu đồng.

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 3

Không thể không chú ý đến chiếc đồng hồ đeo tay Hublot có giá hơn 600 triệu đồng.

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 4

Ngoài ra giá trị của các vật dụng khác cũng không kém phần long trọng như sneaker có giá 22 triệu đồng, mũ có giá 8 triệu đồng, áo thun có giá 20 triệu đồng...

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 5

Chiếc túi Gabrielle của Kỳ Duyên đeo được xem như "IT bag" năm nay, có giá 90 triệu đồng.

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 6

Tổng trị giá bộ cánh đến sân bay của Hoa hậu Kỳ Duyên đã lên đến gần 900 triệu đồng!!!

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 7

Tuy nhiên đây mới là dạo đầu, những trang phục "oách" nhất sẽ được Hoa hậu Việt Nam 2014 diện tại Tuần lễ thời trang Milan sắp tới.

2. Chicken Run Thành Viên Cấp 6

Tau đẹp tau có quyền !

SauTấtCả thích bài này.
  3. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

chổng mông thần công mà ra Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah

4. SauTấtCả Thành Viên Cấp 1

Thằng viết bài này 3D chắc lun. Người ta gặp gái thì chỉ nhìn ĐÍT and DZÚ. Còn cha này thì chỉ bít xăm soi ganh tỵ đến quần áo giầy dép ngừi ta Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah)

are u sure and 7800II like this.
  5. dragonface Audio Moderator

Tay này còn liệt kê thiếu:
    ....
    Tiền chi PR cho bài viết này khoảng......đồng Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah)

6. crazymankkk Thành Viên Cấp 4

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah 1 đêm đi làm của em nó bằng 1 tháng của ae mình Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 1

QuiHoang thích bài này.
  7. Heo Cúm Thành Viên Bạch Kim

Thế bác...buôn hàng trắng hay sao mà 1 tháng có tới mấy nghìn đô ?

QuiHoang and crazymankkk like this.
  8. crazymankkk Thành Viên Cấp 4

Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah em kinh doanh vốn tự có bác ạ Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 1

9. Heo Cúm Thành Viên Bạch Kim

Vốn tự có mà 1 tháng mấy nghìn đô thì bác cũng thộc loại chân dài " có xác nhận" roài còn gì nữa ??

10. SauTấtCả Thành Viên Cấp 1

Bán thận chỉ đc có 1 lần thuj mà bác Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah - 2

7800II and Heo Cúm like this.
  11. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Hoa hậu bấm dan nên nhìu tiền ạ.

7800II thích bài này.
  12. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Chi phí trung bình bỏ ra để xoạc 1 con hàng 7 điểm (tức là vừa đạt mức hot girl nhưng ko có thương hiệu, có thương hiệu giá sẽ cao hơn rất nhiều) vào khoảng 2tr5/shot. Gái 7 điểm thường có đại gia hoặc thiếu gia nuôi. Muốn xoạc mối hãy cho nó ở hẳn 1 căn hộ (căn hộ của mình đứng tên nhé) + 20 củ tiêu hằng tháng.

-Với gái <=5,5 điểm có thể xoạc free (chỉ tốn ít tiền cafe, ăn uống) nếu trình cưa cẩm khá hoặc đẹp trai, đa số anh em chỉ quen dc gái loại này. Lên tới tầm 6 điểm bắt đầu phải tốn tiền hơn rồi đấy.

13. Heo Cúm Thành Viên Bạch Kim

Vãi bác, em kiếm 1 em ở Phú Lâm có 1 chăm năm mươi nghìn mà còn không ra đây ở đó mà mơ chiện cao sang

14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Đã là hoa hậu rồi thì Có cái gì thì em bán cái đó.

15. YANYAN LÃO NGOAN ĐỒNG

Em í chuyên cho thuê CHIM

16. x_power DOVE CLUB Thành viên BQT Super Moderator

Tui bao 1 em sinh viên u99 cao 1m65 quê Cao Lãnh Đồng Tháp sinh viên năm 1 ĐHKHTN đây . Ăn nước đầu tự khui seal nhé . 1 tháng chỉ tốn tiền nhà trọ 2tr5 + 2tr cho em nó phụ việc học . Xoạt mệt mỏi luôn...Mún là cứ vác xe lên phòng em nó gần làng Đại Học. Bác có thử cảm giác tối ra hồ đá chơi rồi doggy luôn ngoài đó không ? Cảm giác giữ thiên nhiên mát mẻ ! Ahihi

17. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

bác smod này có con rau ngon nhỉ, share với bác =]] 1 tháng chỉ chi 4,5 củ mà phang em nó chắc hơn 20 shot quá =]]

18. x_power DOVE CLUB Thành viên BQT Super Moderator

Lạy bác 1 tháng 10~12 shot àh...Già cả rùi..Bác mún thì xách xe lên làng đại học ún trà sữa đi...

QuiHoang thích bài này.
  19. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Bác thiên về tiền tình quá nên vậy!Chăn kiểu đấy chán chết,quan trọng cái môi trường bác đang chăn là môi trường nào v mối quan hệ ra sao!Nói bác đừng buồn chứ gái masage v nhà hàng khu Lê Thánh Tôn,Thái Văn Lung đi khách 200-400$ chứ mình chỉ 1-2 chầu bar là free (đi bar là share nhé)

7800II and TrungLH like this.
  20. TrungLH CÓ LƯƠNG TÂM & CÓ TRÁCH NHIỆM

Bửa nào có đi rủ em đi với nha anh Mod Hoa hậu làm gì mà giàu dữ ah

7800II and QuiHoang like this.