Tìm kiếm bài viết theo id

Học bằng lái xe B2 ở đâu tốt nhất và rẻ nhất? Có ai đăng ký học chung với mình?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi độc.com, 21/5/13.

ID Topic : 6681502
Ngày đăng:
21/5/13 lúc 01:17
  1. Viên Chân Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Mới thi xong sáng nay . Cũng ổn hj

2. Mekong My little Angels

bác này nói chính xác nè!
    mình học Hoàng Gia đây. biết lái hơn 1 năm rồi mới đi đăng ký lấy bằng mà ông thầy dạy chán không chịu được, khóa chân ga cứng ngắt không chạy quá 20km/h . đến lúc đổi sang thầy trẻ trẻ tên Dũng thì dạy hay, hiểu và đánh giá đúng trình độ học viên. nên học Hoàng Gia thì đúng là hên xui. với lại đi thi chờ từ sáng tới chiều luôn, xui gặp xe bị lỗi cảm ứng nữa là toi.

3. mitismall Thành Viên Cấp 2

He he he, Đai Học An Ninh Ở Thủ Đức ok, mới thi xong. Học tại trường thi nên đc ưu tiên nhìu thứ mà chỉ có người trong cuộc mới biết ka ka ka

4. mafia_hcm Thành Viên Cấp 3

em đang học ở chỗ bác luôn đó, khóa 16a1 . 26.11.2013 mới thi.

bác cho em hỏi cái vụ thi chứng chỉ nghề, kiểm tra đạo đức lái xe ... blabla. nó là như thế nào vậy. có cần học bài ko. thi viết hay trắc nghiệm hay .....

cảm ơn bác nhiều.,em lo quá.

5. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

16a1 là khóa 11 hay khóa 12 zậy bác? e khóa 11 nè (học ở cơ sở q1), ko biết có thi cùng lúc với bác ko?

6. mafia_hcm Thành Viên Cấp 3

mình học cơ sở thủ đức.

thi ngày 26.11.2013

7. minhrainbow Thành Viên Cấp 1

Em cũng mới đăng kí ở Đại Học An Ninh nè .... nhờ các bác học ở đây rồi review em với... Đang háo hức quá.Nhưng sợ chi phí phát sinh lại khổ bố mẹ ở nhà thôi.em đang là sinh viên .

8. ShopUnique25 Thành Viên Kim Cương

Nói chung muốn học lái xe phải tham khảo kĩ, phải được tận mắt thấy chiếc xe nó như nào, nếu được thì ưu cầu cho học thử trước luôn...

9. johndragon Thành Viên Mới

Bạn qua Đồng Tiến cũng ổn, học phí 6tr8 trọn gói, học 2 người/xe, có 10 địa điểm đưa đón trong tp, giờ học tự chọn.
    Pm mình để thêm thông tin nha bạn Học bằng lái xe B2 ở đâu tốt nhất và rẻ nhất? Có ai đăng ký học chung với mình?

10. ShopUnique25 Thành Viên Kim Cương

SMod thi bên trung tâm nào ?

11. Viên Chân Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

thi sân thành công

12. Viên Chân Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

học đồng tiến . cam kết 3 tháng có bằng mà tới 5 tháng mới thi potay

13. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

Thi xong chờ bao lâu mới cầm đc bằng vậy Smod?

14. saigon2500 Thành Viên Cấp 2

Bên Tiến Thành đăng ký cũng ok đó bạn! Cùng một dịch vụ nhưng bên hoàng gia cao hơn mình cả triệu! Với lại bên mình có hỗ trợ cho học thử lái xe với lệ phí ưu đãi nhất 100k/1h để cảm nhận chất lượng dịch vụ! Với đội ngũ giáo viên dày dặn kinh nghiệm + chất lượng xe đơiì mới sẽ tạo nên bạn một cảm giác thoải mái khi học lái xe! Chúc bạn có sự lựa chọn đúng đắn! Cám ơn các bạn đã xem tin!

15. 5giayoto Thành Viên Cấp 3

Hiện Tiến Thành đang có chương trình học thử - giá ưu đãi chỉ 99k/1h.
    Mục đích của việc học thử là giúp học viên kiểm tra được chất lượng của bất kì trung tâm nào, bao gồm như chất lượng xe, sa hình và giáo viên.
    Mọi người thử nghĩ 99k thì làm sao đủ chi trả cho
    xăng - xe - bãi tập - giáo viên trong 1h được đúng không.
    Vậy nên chỉ có
    nơi nào làm được điều này, cho HỌC THỬ để biết xe thật - sa hình thật - và chất lượng thật thì mới là nơi đáng tin cậy để đào tạo học viên.
    Chi phí chênh nhau không bao nhiêu, nhưng chất lượng là hoàn toàn khá xa nhau, vậy nên hãy tự mình giúp chính bản thân mình bằng cách
    tìm hiểu thật kĩ thông tin nhé.
    Nếu mọi người để ý đọc báo mạng, thì 6 tháng đầu năm sở có
    thanh tra tất cả các trường ở TP, nếu muốn biết thêm nhiều thông tin, hãy vào GOOGLE và tìm cụm từ sau " SAI PHẠM TRONG ĐÀO TẠO CẤP PHÉP LÁI XE Ô TÔ" mọi người sẽ thấy, những trung tâm giá rẻ đều lên báo.
    Chúc mọi người có sự lựa chọn đúng !!!

16. Việt Nam Đồng All Roads Lead To Rome

Ngày ấy về đội của em là xong rồi .

Trước khi bác đăng ký bên đó , bác có alo em

Hôm bác đi học thực hành tình cờ dẫn khách lên sân tập , có mấy bác MOD 5s đi học Học bằng lái xe B2 ở đâu tốt nhất và rẻ nhất? Có ai đăng ký học chung với mình? ...

(Nhận ra 1 bác tướng ốm ốm tóc dài đeo kiếng , , , hình như gặp bên Vp Nguyễn Trãi 1 lần rùi thì phải )

17. ShopUnique25 Thành Viên Kim Cương

để coi nó hứa với bác SMod 20 ngày có bằng không nhé, em sợ là nó chưa giao tiền cho bên em đủ thì bên em không giao bằng qua đó đâu... Mà bằng mới bây giờ chắc cũng tầm 25 ngày mới có

18. Viên Chân Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

nói chung là tránh xa đồng tiến ra là được rồi

19. Tay_Nguyen Thành Viên Cấp 5

đang tính đi học lụm được topic này đọc sáng giờ

20. Hoàng Đăng Tuệ Thành Viên Cấp 4

Sau 1 tiếng nghiền ngẫm cái topic này, thấy đa phần các bác comment trong đây nếu không phải là "môi giới" thì cũng "thuộc" các trung tâm đào tạo lái xe (kể cả bác chủ topicHọc bằng lái xe B2 ở đâu tốt nhất và rẻ nhất? Có ai đăng ký học chung với mình?). Nghe các bác quảng cáo hoa cả mắt,run cả chân... chẳng biết đường nào mà lần.
    Nhưng rốt cuộc cũng đã chọn được một trường để học. Mình sẽ review lại sau 1 thời gian gian học để bác nào có ý định học sau này. Như vậy thì thông tin sẽ khách quan hơn là "thông tin quảng cáo".

Bác Tuấn bên trung tâm Thành Công đã call và tư vấn nhiệt tình, nhiệt tình đến độ mình chỉ muốn đi đăng ký ngay và luônHọc bằng lái xe B2 ở đâu tốt nhất và rẻ nhất? Có ai đăng ký học chung với mình? - 1. Nhưng tiếc rằng trung tâm ở xa quá, nên đành phụ lòng mong đợi của bác mà chọ một trung tâm gần nhà hơn, rẻ hơn, còn uy tín hơn hay không thì....hồi sau sẽ rõ. Hy vọng sẽ ổn.
    Học bằng lái xe B2 ở đâu tốt nhất và rẻ nhất? Có ai đăng ký học chung với mình? - 2