Tìm kiếm bài viết theo id

Học tiếng Anh miễn phí trên kênh Youtube: Newman Online College (NOC)

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi Hiệp Thành Ba, 28/9/22.

ID Topic : 9707547
  1. Hiệp Thành Ba Banned

Tuổi tham gia:
    4
    Bạn nản chí vì học mãi mà vẫn không nói được tiếng Anh lưu loát? Hãy học tiếng Anh miễn phí trên kênh Youtube: Newman Online College (NOC) của tôi. Với phương pháp dạy chủ yếu tập trung vào việc tự độc thoại, nghĩa là tự đặt câu hỏi và tự trả lời câu hỏi của chính mình bằng tiếng Anh, và nếu bạn có lòng kiên nhẫn, tôi tin là bạn vẫn có thể nói tiếng Anh lưu loát chỉ bằng việc học tiếng Anh trênh kênh Youtube này của tôi. Các bạn copy đường link này: Rồi dán vào ô địa chỉ của trình duyệt, nhấn phím Enter là sẽ thấy video bài học tiếng Anh của tôi. Để có thể xem hết các bài học trên kênh Newman Online College (NOC) của tôi, các bạn cần phải đăng ký theo dõi kênh theo cách thức giống như tôi trình bày ở cuối mỗi video. Đây là cách tự học tiếng Anh một mình rất hay, vừa linh hoạt được thời gian học, vừa không hề tốn kém. Nếu bạn thấy kênh Youtube dạy tiếng Anh này là hữu ích, hãy giới thiệu kênh này đến bạn bè, người thân, những người đang có nhu cầu học tiếng Anh của bạn. Chúc các bạn thành công.Học tiếng Anh miễn phí trên kênh Youtube: Newman Online College (NOC)