Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi về cái cục bằng cái quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi olingo1, 24/11/15.

ID Topic : 8266928
Ngày đăng:
24/11/15 lúc 18:17
  1. olingo1 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    11
    chuyện là ntn ạ. bữa ẻm qua nhà anh anh rể của cô bạn gái cũ. thấy nhà ông có cái tivi rồi có cái cục ngay cái tivi và 1 cái kiểu như cái đt ấy. ông nói có mở tivi k ông mở cho coi, khi mở thì em thấy ông loay hoay cái kiểu như cái đt ấy chọn fim ở trên đó. rồi cái đó phát cái gì, cái màn hình tivi phát y trang vậy. thấy hay quá em cũng chỉ khen 1 câu là. ủa cái đó hay thế anh. chứ em cũng chẳng giám hỏi đó là cái gì sợ quê ông chê mình ngu dốt. mà cũng đúng thật cái tính em nguy hiểm lắm dốt mà hay dấu. Hỏi về cái cục bằng cái  quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli vậy lên chắc suy nghĩ hỏi ae trên này chắc mấy anh em biết. còn thêm nữa là cái đó có cắm đc vào cái tivi nhà em cái mà ngày trước các cụ hay xài ấy. cái mà đít nó thò ra khoảng 30cm. 40cm ấy. Hỏi về cái cục bằng cái  quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli - 1Hỏi về cái cục bằng cái  quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli - 2Hỏi về cái cục bằng cái  quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli - 3 em cảm ơn.Hỏi về cái cục bằng cái  quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli - 4Hỏi về cái cục bằng cái  quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli - 5

2. AMDProz Thành Viên Cấp 2

À mình biết rồi, cái cục đó nó bằng cái nắm tay dùng để cắm vào tivi xem này nọ đó mà Hỏi về cái cục bằng cái  quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli

3. sowa Thành Viên Cấp 2

Cái dt nối với tivi qua cổng usb tivi

4. vhtl Thành Viên Cấp 3

Google chromecast. Cắm vô TV qua cổng HDMI...

olingo1 thích bài này.
  5. haovnd01 Thành Viên Cấp 1

Cái đó là Android TV box.Loại tốt chắc tầm 2tr mấy

olingo1 thích bài này.
  6. Potm Thành Viên Bạch Kim

Hỏi câu này lộ rồi còn gì Hỏi về cái cục bằng cái  quả đấm. cắm vào tivi xem đc phim oli

olingo1 thích bài này.
  7. olingo1 Thành Viên Mới

em đâu có làm gì đâu lộ ạ. ý em là nói vậy cho ông ấy giới thiệu cái cục đó là cái gì? ai ngờ ông thật thà cũng im luôn.
    mắt ghê bác nhỉ.
    cụ nói như k. huhu