Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi về máy PS3

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Haluka, 4/6/09.

ID Topic : 966538
Ngày đăng:
4/6/09 lúc 17:06
  1. Haluka Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    15
    Mình đang muốn tậu 1 em Playstation 3, nhưng thấy game mắc wá. Cho mình hỏi là bộ nhớ của nó 80Gb, vậy em mượn đĩa của bạn em về chép vào máy có được ko? Một game thì cỡ bao nhiu GB, ai rành xin giúp em

2. thangcb GẤU GIÀ GIAN ÁC

Trả lời cho bro là ko , nếu muốn chép game vào ổ cứng phải down game gốc trên site online của nó và cũng tốn tiền , lượng game cũng ko nhiều nữa

Hiện tại chơi ps3 cứ xác định là tốn khẳm tiền cho game gốc đi , tiết kiệm nhất là mua game 2nd Hỏi về máy PS3 , game hot 2nd giá chừng 600-700k thôi Hỏi về máy PS3 - 1

3. Yahooligan Thành Viên Cấp 5

cũng đang mún làm 1 em PS3 nhưng ngại cái khoản mua disc game wá Hỏi về máy PS3

4. huacongtu_SJC Thành Viên Cấp 4

Mua game này, chơi chán rồi lên 5s rao xin đổi đĩa Hỏi về máy PS3Hỏi về máy PS3 - 1

5. tuanck2002 Thành Viên Bạch Kim

ko đc đâu bro cách tốt nhất là mua đĩa 2nd,game nào hay thì giữ lại game nào ko thích thì bán lại tiếp tục mua đĩa 2nd hehe.Mà lúc này mua ps3 chưa phải lúc vì disc còn mắc quá

6. thienthantuyet Thành Viên Vip

ko chép dc đâu chỉ có chơi đĩa xịn thôi Hỏi về máy PS3

7. SquallLeonhart Thành Viên Cấp 3

Mua con X-box 360 Jasper đi. kinh tế hơn PS3 nhiều. Về lâu dài chưa biết nhưng mình thấy rất ổn.
    Mấy anh em trong hội Xbox dùng Jasper vẫn chưa ai bị RROD

8. blackangel8x Sống bằng tình cảm

Cứ hy vọng chờ tụi TQ nó copy đĩa lậu 10k/game.Tha hồ chơi...hic em đang mơ...

9. minhbia Chuyên Bán Đồ Vip

Ủa vậy ổ cứng 80Gb để làm gì vậy mấy bro? Nghe nói nó có thể chơi qua wifi, hok lẽ nó tích hợp cục thu wifi trong đó sao?

Anh em nào có biết game hay thì share nha, ví dụ đá banh thì nên đá PES hay Win hay Fifa, đang định làm 1 em mà ko bít nên mua game gì, mắc wá nên bị hố là toi

10. Mr_Turtle Thành Viên Cấp 1

hình như bên halo có cho thuê thì phải

11. muabanperfume Thành Viên Kim Cương

mình có cho thuê game 5k/ngày thôi tha hồ chơi giá rẻ nhất vn rồi game mới cập nhật liên tục nhé