Tìm kiếm bài viết theo id

hỏi vụ vô cây ATM nạp tiền vào thẻ

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi sqhsqh, 15/5/15.

ID Topic : 8056158
Ngày đăng:
15/5/15 lúc 21:08
  1. tcct1985 The Best Saler Of 5giay

Nhanh-gọn-lẹ,có điều máy hơi kén tiền...

2. tcct1985 The Best Saler Of 5giay

Mình toàn nạp giờ linh ko à,tầm 11,12g khuya-2,3g sáng tiền vẫn vô thẻ ầm ầm...

3. tienthanht919 Thành Viên Bạch Kim

chán vậy ta sao em nạp tầm 6h trở đi là nó báo ko dịch vụ

4. smit1 Thành Viên Kim Cương

Mấy bác cho hỏi rút tiền bàng thẻ đông á có mất phí ko vậy?

5. sook.ng Thành Viên Cấp 5

nếu là thẻ visa hay mastercard kiểu gì cũng mất tiền

6. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Mình có cái máy nạp tiền ở nhà, nạp xong máy còn biết nói " ok, đủ rồi" hỏi vụ vô cây ATM nạp tiền vào thẻ

7. superm@n Thành Viên Cấp 3

mình thì nạp tiền ở máy atm của HSBC hàng tháng (trả nợ hỏi vụ vô cây ATM nạp tiền vào thẻ)
    và thấy rất ok
    chỉ 1 problem là lâu lâu nó nhả tiền hơi vô duyên dù là tiền thiệt 100%

8. holo308 Thành Viên Cấp 1

Mình đã gửi tiền ở cây atm đông á rất nhiều lần và thấy rât ok, chưa bị lỗi lần nào cả. Thao tác nhanh-gọn, ko mất thời gian nhiều như vô thẳng ngân hàng nộp, chỉ có điều phải xếp hàng đợi đến lượt thì hơi lâu chút nhưng vẫn nhanh hơn so với vô ngân hàng. Nhược điểm là tiền hơi nhăn xíu thôi mấy cũng ko chấp nhận

9. bear_chubby Thành Viên Cấp 6

Mình đông á đây, 1 số nhận xét khi sử dụng dc khoảng gần 1 năm:
    1- nạp tiền vào trực tiếp tk k tốn phí. Có tiền ngay trong tk
    2- tiền mới 100% bỏ vào máy trả lại, kinh nghiệm là bóp tờ tiền trong lòng bàn tay vò mạnh cho nó nhăn.sau đo vuốt thẳng lại Bỏ vào nạp lại là ok. Nếu bị máy trả lại thì thử lại tiếp không quá 3 lần. Quá 3 lần mà tờ tiền đó k vô thì máy sẽ trả lại tất cả tiền bạn đã bỏ vô lúc đó. (Kinh nghiệm lúc máy trả tiền k nạp dc thì máy sẽ đếm dc số tiền nạp được và có tùy chọn nạp số tiền đã đếm dc. Bạn nhấn nạp trước rồi thử tiền bị trả lại sau để tránh tình trạng ói tất cả tiền bạn đã bỏ vô lúc đó)
    3- khoảng 5h chiều 1 số trạm atm có chức năng nạp tiền sẽ đầy tiền do đó bạn k thể nạp dc nữa.
    4- chỉ nên giao dịch nạp tiền atm dưới 6tr. Chia ra nạp 3 lần. Mỗi lần nạp xong rút thẻ ra rồi đưa thẻ vào nạp tiếp. Giao dịch tiền lớn thì vào ngân hàng cho an toàn. Phí vài chục k thôi đừng tiếc.
    5- nên nạp tiền những trạm atm sát bên ngân hàng.có gid dễ xử lí.
    6- máy nạp có bộ phận tách lọc rất nghiêm ngặt. Tróc màu nhiều quá. Ngay phần polime trong suốt bị gấp quá nhiều vệt. Tiền mới k có vết gấp. Đều bị trả lại. Máy đếm chính xác 100%. Mình bỏ 1 lúc 5tr ( tờ 100k) bị trả lại 4 tờ loại mới tinh còn thơm mùi tiền hỏi vụ vô cây ATM nạp tiền vào thẻ
    Chúc chia sẽ cùng bạn .