Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi Arminal, 1/7/14.

ID Topic : 7416811
Ngày đăng:
1/7/14 lúc 21:32
  1. Arminal Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
  2. Quang_Au Thành Viên Cấp 6

con gà này ăn ớt hay sao mà nhìn cay thế @@@@
    ko có chỗ để chê

3. TanLucTran84 Thành Viên Vàng

Gà tốt quá, cán này đâm lắm nè

4. Chú.Út.Gà Thành Viên Cấp 4

Đủ 7 vấn ko ta? 7 vấn thì thất đao thiên đâm chắc ác lắm HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT

5. Arminal Thành Viên Cấp 5

thanks tất cả mọi người nhé

6. KuTeen_Q12 Thành Viên Cấp 5

quá tốt so với quy định

7. Xem thêm bình luận
  8. TanLucTran84 Thành Viên Vàng

có thấy cái vấn nào đâu cha nội? Đi kiểm tra thị lực đi pa.

9. Chú.Út.Gà Thành Viên Cấp 4

Chân trái phía trên thấy vấn quá trời mà ??? Ko lẽ coi trên ipad nên ko thấy rõ.HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT

10. rock99 Thành Viên Cấp 6

con này đuôi mà ko bật thi lụm liền........! phụ gà tốt

11. ga cua sat Thành Viên Cấp 1

ong noi nay nen di kiem tra lai kiebn thuc choi ga di roi hay noi . chú.út.gà đúng là sư kê

12. ga cua sat Thành Viên Cấp 1

chú út gà là sư kê rồi . cực kì chính sát , nhưng nó chỉ đóng có 5 vấn , 7 vấn hiếm lắm chú út ơi

13. ga cua sat Thành Viên Cấp 1

tính ko đăng nhập , nhưng rồi phải đăng nhập để chửi thằng này ngu , chú út gà nói quá chính sát mà nó dám múa rìu qua mắt thợ

14. TanLucTran84 Thành Viên Vàng

con này do chụp không rõ nên anh nhìn ra vấn chứ thực tế nó không có 5 vấn như anh nói!
    bạn hãy xem kỹ lại rồi nói nha, trước khi chửi người ta thì nên kiểm tra kỹ, đừng có adua theo kiểu đó, bạn đt hỏi chủ topic thì biết liền! Là dân biết chơi gà mà nhìn sao nói con này có 5 cái vấn trên cựa ở chân trái thì mình cũng ko biết nói sao về bạn luôn. Mình không dám múa rìu qua mắt thợ mà là mình thấy sao thì nói vậy thôi.

15. Chú.Út.Gà Thành Viên Cấp 4

Cái hình hơi mờ nên có chút hiểu lầm ý nhau thôi mà. Anh em ko à, đừng nóng bạn ơi HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT. Chơi gà còn nhiều thứ phải học nhau lắm chứ mình cũng ko dám nhận là sư kê như bạn nói đâu, hì hì.

16. Chú.Út.Gà Thành Viên Cấp 4

Mình xem hình trên máy bàn thì thấy rõ đường vảy hơn rồi. Chúc "tạp chủng" mau bay.

17. Arminal Thành Viên Cấp 5

cám ơn chú đã quan tâm...

18. thuanlinh Thành Viên Cấp 3

hết chê nhìn cái mặt thấy ớn ngay

19. TROI.OI.701 Thành Viên Kim Cương

HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT - 1
    HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT - 2
    HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT - 3
    HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT - 4
    HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT - 5

như thế có đủ 7 vấn chưa ???? , thêm cái độc biên , mã dìm , điểm lòng ròng , cựa nín (ko ra cựa ) , lai khá sâu , hiện nặng 800g mà lông hình như 1ký

20. Arminal Thành Viên Cấp 5

quá ok luôn anh... để bữa nào chụp cán " con yêu " của em lên... xem giống không HOT Lâu Lâu Lên 1 Con Lên Cho Đáng... HOT HOT - 5

21. sudua Thành Viên Cấp 6

án thiên, phủ địa, vấn 5 ,vấn sáo, tam tài, đại giáp, hàm long,v.v... rồi cũng thua chết hết. nếu đá dở thì chỉ để làm kiểng khè ae , lâu lâu gặp con gà bươi cứt heo đạp 1 chân lên đường liền chứ ở đó mà cười,lúc đó ae biết vảy gì hôn? { kỳ ta , kỳ ta} đùa vui vui với mấy ae chơi thôi không có ác ý gì nha