Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc

Thảo luận trong 'Phụ tùng và dịch vụ' bắt đầu bởi craven09052004, 10/4/11.

ID Topic : 3070704 - Số lần up bằng SMS: 2
Ngày đăng:
10/4/11 lúc 23:35
  1. TONY67 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    10
    Bác ơi cho e hỏi là nếu bảo trì full lun thì làm bao lâu ạ ( xe AB ) ? thaks bác trc HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc

2. nguyenvantuan152 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    oánh dấu canh chình lại bình xang và thay xên cam hết nhiêu tiền pro sms 0948458892

3. kunbin Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
    bên a khoa thay bộ láp hết nhiu z..cho e cai giá để biết nha a HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc

4. doanduchieu Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    Giá tốt, hum bữa tính ghé rùi, bữa nào sẽ qua ủng hộ HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc

5. binladen2011 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    7
    Xe tay ga sau 1 thời gian sử dụng (khoảng 5000km hoặc 6 tháng) sẽ có tình trạng chạy hơi ì ì, máy lỳ lỳ, cũng có khi sáng ra lên ga xe run bần bật, hao xăng hơn lúc mới chút đỉnh.....

6. Shop_mini_Paris Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    9
    mún ghé ủng hộ bác mùh xa quá , từ q11 chạy qua thì hơi phê....... Up thôi

7. manowarbk Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    9
    Vậy xe mua lại đem qua bro kiểm tra dùm xe zin hay bung máy rồi được không, tất nhiên là sẽ có tiền công. Quan trọng dàn máy và sườn xe. Nếu xe ngon ok thì sẵn sử dụng dịch vụ của Bro luôn.

8. dohiendohao Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49

ok ban

9. hoangduc2009 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    10
    bạn cho mình hỏi là : mình có chiếc @ 150 , xe mình khi đề máy để aranti nó bi rung tay lái , thứ 2 là xe mình khi đề pa thì nó bị ì xe ,máy nó gầm và po nổ to (nhưng khi chạy lên tốc độ 40km/h thì xe rất êm và nhẹ ), thứ 3 là xe mình đi rất hao xăng hình như có 15km or 20km /1 lít àh .... Bạn có thể cho mình bít là xe bị gì ko và sữa cho ngon luôn thì hết bao nhiêu

10. dragonlx Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
    ko hiểu sao e mang con LX qua chỗ anh lau nồi(lúc đó anh về quê mất tiêu thợ của a làm),lau được 3 ngày thì bị giật giật lại,sau đó em mang qua cho thợ lau lại chạy được 1 ngày sau bị giật giật lại rồi!bây giờ e để zậy luôn ko lau nữa,đi 2 lần rồi mà ko tốt nên hết muốn làm!hơi buồn

11. satthutinhyeu863 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    anh ơi xe em là jupiter mx chạy thời gian thấy hao xăng với ì máy, j có thế áp dụng gói sửa như ở trang 1 được hk a. đc thì e qua làm luôn. thank anh

12. +Kid.+ Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    7
    Anh Khoa mới đổi mặt bằng phải không anh.Sẽ qua ủng hộ

13. daokimtuyen Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    11
    Bữa nào rảnh đem xe qua làm thữ , mong là đúng như lời pro nói , chúc đông khách

14. i.mrjun Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    49
    gần nhà nè, mai ghé, hi vọng như lời giới thiệu.. dạo này sợ mấy dịch vụ kia quá rồi..

15. takethat Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    10
    để bữa nào rảnh chạy qua cho anh Khoa xem thử. Chả biết sao xe rung đầu khi kéo ga. Tiện thể kiểm tra full lun mới đc. mà hơi xa. HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc

16. TONY67 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    10
    Sáng chạy wa bác thấy bác đổi đ/c rồi hix.chừng nào xong sớm bác sữa cái đ/c nha,k ae lai chạy lên bác như e nữa T_T

17. armyonline Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    8
    tiệm này có chặt chém gì không vậy, có tiệm đang thấy ngon lắm ( làm nhông hết kêu toàn bộ đăng bài có 350 k luôn công), tính tiền nó chém cho gần 900k , xanh mặt....nên giờ thấy mấy bài đăng hấp dẫn nhưng cũng bán tinh bán nghi...Nếu ok như bài đăng thì đây la 1 dịch vụ quá tốt.....rảnh kiểm chứng 1 phát xem....

18. craven09052004 Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    9
    dam bao ban yen tam.
    tat ca moi thu deu bao gia truoc khi lam. dam bao gia huu nghi, ko chat chem, vi lam an lau dai ma.
    rat nhieu nguoi da qua cho minh lam, ban co the lh hoi thu.

19. rapperk33 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    hi tiệm thành đô ... e là chiếc xe mio nè HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc

ban đầu xe nó bệnh : rung máy , chạy nặng , tay lái đảo ... bị tùm lum blah blah

và e đã đi 3 chỗ ở quận của em , chỗ 1 : chém 1tr2 ( chưa mở máy ra coi , mình chỉ kiu làm như vậy thôi , mà nó chém liền )

chỗ 2 : chém 1tr5 ( chưa mở máy ... )

chỗ 3 : chém 2tr ( chưa mở máy ... )

vấn đề là chỗ quen ko đó nha , móa nó chứ ... sau khi suy nghĩ đắn đo , e quyết định ko ngại đường xa , lên tiệm thành đô , và đc tư vấn hầm bà lằng , cảm thấy lòng thanh thản và ko có mùi chặt chém ở đây ...

ưu diểm : tiệm làm ăn rất uy tín , như lời rao ở 5s , sau khi làm xong , máy có thể nói là rất rất khác biệt , mà giá chỉ tốn 550k ( bao gồm đã thay nhớt tốt HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc - 1 ) chạy vọt , ko nặng như trc' , tay lái bình thường trở lại , chạy bao nhẹ lun ... đi cũng như lướt HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc - 2 & đc tặng free 1 dĩa bánh ướt trị giá 17k của mẹ của tiệm thành đô bán HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc - 3

nhược điểm : khi khách xa đến , thì mình xin tiệm lưu ý quan tâm xe của khách xa này , vì đường xa , cũng mong về nhanh ... nên cũng phải khẩn trương tranh thủ , đừng để khách chờ ...

vì mình cũng đợi hơi lâu @@ ... tuy ko bực gì , mình là ng rất dễ tính & thông cảm , nhưng nếu là vị khách khó tính của ae 5s .. thì có lẽ => TẠCH , cho dù là làm uy tín >.<! ( mình đang nói đến trường hợp tiệm vắng khách nha , chứ đông khách thì ... HOT NEWS!!! Tiết kiệm xăng + tăng tốc + bảo trì toàn bộ xe (tay ga) chỉ 50k/chiếc - 4 )

nói chung hài lòng về tiem này so với những chỗ LOL khác .. : 9.5/10

có tiền sẽ tiếp tục lên đấy làm tiếp ...

20. xXnGheoXx Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    a K cho e hỏi bên mình còn làm điện ko a, trc hình như Hiển làm mà nghỉ rồi thì phải.
    Hôm qua để xe ngoài mưa, hôm nay chạy lúc bóp thắng bị giật điện, ban đầu tê tê nhưng càng về sau cường độ càng nặng hơn :> vkl Định mai đem qua a full test sẳn xem vụ này luôn mà k bít có làm điện lun k