Tìm kiếm bài viết theo id

iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi quydylan, 19/11/07.

ID Topic : 696969 - Số lần up bằng SMS: 245
Ngày đăng:
19/11/07 lúc 21:19
  1. BemBem -- Joker --

-Trời ạ ,mí cái Cell Phone bán rùi thì Dell đi để làm gì vậy ? khoe ah iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất .Hắn bán thẻ nhớ lời nhỉ chơi toàn đồ đẹp không (lại có con bồ đẹp nữa )--- ngưỡn mộ quá ngưỡn mộ.

2. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

cám ơn em trai nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    oh,chờ có hàng mới rồi del từ từ ,hehe iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3
    Bán thẻ thì kg lời gì lắm,chủ yếu phục vụ anh em,nhà mình ngày xưa làm nhà hàng,tích lũy đc chút ít thôi iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4 cám ơn ủng hộ hen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 5 giờ kg có bồ,cô chụp hình chung giờ là vợ mình,tụi mình có baby rồi bạn iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 6 thanks

3. daculi Uy Tín Là Số 1

chúc bác phát tài nhe...
    hihihi..
    bữa nào qua lfai lượm cái thẻ 1g lấy hên coi nà

4. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

ok,thanks Khoa nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    ok,thanks em trai iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

Giờ Toán lớp 1, Cô giáo đưa ra bài toán "Trên dây điện có bốn con chim, một người thợ săn đi qua, bắn rơi một con, vậy hỏi trên dây điện còn mấy con chim" Vôva xung phong: Thưa cô không còn con chim nào cả. Cô giáo trả lời: Đáp án đúng là còn 3 con cơ, nhưng cô thích kiểu suy luận của em. Vôva lại hỏi cô giáo Có ba người phụ nữ đang ăn kem, một cô cắn, một cô liếm và cô còn lại thì mút kem, vậy hỏi cô gái nào đã lập gia đình? Cô giáo hơi đỏ mắt một tí, rụt rè đáp Cô nghỉ là cô gái mút kem Vôva Đám án đúng là cô gái trên tay có đeo nhẩn cưới, nhưng em thích cách suy luận của cô iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

5. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Một đoàn thăm quan tới thăm địa đạo Củ Chi, thấy có tấm biển treo giải cho ai đối hay nhất câu "Cô gái củ chi, chỉ cu hỏi củ chi" Anh thanh niên Cần Giờ nhanh nhảu: "Con trai Cần Giờ giơ cần hỏi cần giờ" Chị Hải Dương tiếp luôn: "con gái Hải Dương hưởng giai ngoài hải dương" Chú Hải Phòng đâu có kém cạnh: "Con trai Đồ Sơn sơn đồ bán đồ sơn" Em Hà Nội e thẹn: "Trai Hàng Chuối chuồi háng bảo hàng chuối" Cậu nhỏ Bắc Cạn: "Chàng trai Bắc Cạn bán c.... ở Bắc Cạn" Một anh bộ đội mới xuất ngũ: "Chàng trai Giải Phóng phỏng gi... hô giải phóng" .......ac ac iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

6. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Có 3 anh chàng sinh viên ( sv ) di thi lại : 1 người thi lại môn anh , 2 người thi lại môn triết . Khi thi xong 3 chàng gặp nhau : sv1( thi lại môn anh ): hừ , học xong từng ấy năm dến bây giờ tao mới biết chữ hello có 2 chữ '' l'' . sv2( thi lại môn triết ) : thế thì mày vẫn còn hơn tao , dến bây giờ tao mới biết Mac - Enghen không phải là một người ! sv3 ( cũng không thua ) : thế thì bọn mày vẫn còn hơn tao , học tưng ấy năm mà bây giờ tao mới biết Lê Nin và Lê Duẩn không phải là anh em họ iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

7. kimsonly Thành Viên Bạch Kim

mấy bác cứ spam để quản cáo cho topic mình k à giống tui quá , coi dưới sign

8. Thegioijeans.vn Không chỉ có Quần JEANS

bạn ơi,mình ở hơi xa,bạn có thể fix chút tiền xăng cho mình cái thẻ 512 stick duo không?mình lấy có 1 cái ah,mà bạn có tai nghe zin của K750i không?pm lại cho mình với nhé,thanks

9. simvip095 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Có 3 anh chàng sinh viên ( sv ) di thi lại : 1 người thi lại môn anh , 2 người thi lại môn triết . Khi thi xong 3 chàng gặp nhau : sv1( thi lại môn anh ): hừ , học xong từng ấy năm dến bây giờ tao mới biết chữ hello có 2 chữ '' l'' . sv2( thi lại môn triết ) : thế thì mày vẫn còn hơn tao , dến bây giờ tao mới biết Mac - Enghen không phải là một người ! sv3 ( cũng không thua ) : thế thì bọn mày vẫn còn hơn tao , học tưng ấy năm mà bây giờ tao mới biết Lê Nin và Lê Duẩn không phải là anh em họ iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

CÁI NÀY NGỘ NHA

10. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks anh em nhiều nha iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Năm hết tết đến --> Rước lộc vào nhà --> quà cáp bao la --> Mọi nhà no đủ --> vàng bạc đầy tủ --> Gia chủ phát tài --> Già trẻ gái trai --> Xum vầy hạnh phúc -->Cầu tài chúc phúc --> An khang thịnh vượng-->Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe-->1 Biển cả tình thương-->1 Đại dương tình bạn-->1 Điệp khúc tình yêu-->1 Người yêu chung thủy-->1 Sự nghiệp sáng ngời --> 1 Gia đình thịnh vượng.Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý --> Tỉ sự như mơ --> Triệu triệu bất ngờ --> Ko chờ cũng đến. ^_^ Ѷ¬¶µî !!! iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

11. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

có một anh chồng nghi vợ ngoại tình. một hôm, anh cố tình trở về nhà bất ngờ và phát hiện ra vợ đang hẹn hò với tình nhân. rất giận vợ anh thách đấu súng với gã kia. khi đi ra vườn 2 anh thỏa thuận với nhau, giả vờ bắn trượt, rồi cả 2 nằm lăn ra chết. nếu cô vợ chọn ai thì đó là kẻ chiến thắng, người kia sẽ phải ra đi. cả hai ra vườn, nổ sung, lăn ra và chờ đợi. cô vợ hối hả ...chạy vào toilet:"anh ơi, ra đây mau đi, hai thằng ngu đó chết hết cả rồi <<< đọc mà ko gửi đi sẽ bị xui 7x7=49 ngày dox di <= Sr ... Em ko mun bi xui iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

12. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

ok,hihi,cám ơn bạn nhé,nhiệt tình quá,nhà quận 4 lận iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    Thanks Hải nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

Gửi ông già Noel: Có lẽ con quá tham lam nhưng ông ơi, con ko chỉ ước cho riêng con ,con ước cho những người mà con yêu thương nhất! Hãy tặng người con yêu thương nụ cười khi họ cảm thấy đau buồn để họ không gục ngã.... Hãy tặng họ những giọt nước mắt khi vui để lòng biết ơn xuất hiện trong họ... Hãy tặng họ tình thương để họ không vô cảm trước cuộc sống khó khăn của bao người.... Tặng họ những ước mơ,những ước mơ đơn giản giúp họ luôn phấn đấu... Tặng họ niềm vui dù chỉ là nhỏ bé... Tặng họ hy vọng dù chỉ là mong manh... Và tặng họ những giấc ngủ an lành... Merry Christmas, my friends!!!!!!! iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

13. pigy2007 Thành Viên Cấp 3

Đầu đọc thẻ nhỏ M2 có hàng lại chưa bro, hôm bưã qua hết hàng chỉ mua đuợc cải thẻ..

14. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

XD 1gb 390k đó bạn,cái này mua dùm iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất có gì gọi mình để đc giá chính xác
    uh,mình cũng đặt hàng lâu rồi,chưa về nữa iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

Bộ Luật Tình Yêu Điều 9 : “Nếu ai vô tình hoặc cố tình gây thương nhớ cho người khác, để lại hậu quả làm tan nát trái tim người đó, thì phải chịu hình phạt chung sống trọn đời với người đó″. iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

15. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Ok,cám ơn bạn nhiều iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    coi list trang 1 đó ku An mập xấu xí iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Ok,Quý cám ơn Hải nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3
    Oh,Con Blackberry hết pin í mà,có gì gọi lại cho mình nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4

Có một đứa trẻ ngỗ nghịch vào chùa phá phách bị sư ông đánh đòn chạy về mách bố. Ông bố tức giận đến chùa hỏi ông sư : - Sao ông đánh con tôi ? - Thiện tai! Thiện tai! Bần tăng từ xưa đến nay chưa bao giờ đánh ai. - Sao ông chửi con tôi ? - Thiện tai! Thiện tai! Bần tăng từ xưa đến nay chưa bao giờ chửi ai! - Ông có giỏi thì đánh tôi đây này! - Thiện tai! Thiện tai! Bần tăng từ xưa đến nay chưa bao giờ ngán ai cả iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 5

16. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

6 sự thật của cuộc sống: 1) Bạn không thể chạm hết tất cả răng của bạn bằng lưỡi. 2) Đứa nào ngu, sau khi đọc xong đều thử làm. 3) Và ... sự thật đầu tiên là xạo. 4) Bạn đang cười bởi vì bạn là 1 thằng ngu. 5) Bạn sẽ send cho mấy thằng ngu khác giống bạn. 6) Bây giờ vẫn còn 1 nụ cười ngu ngốc trên khuôn mặt của bạn. iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

17. THIÊN THẦN Ù Ù Thành Viên Cấp 6

bro ơi pin xài cho 8800bạc và N76 có ko giá nhiêu
    cho em hỏi thêm thằng n76 dung lượng pin có 700pmh àh có pin nào dung lương cao hơn ko?
    pm cho em sớm nha đang cần gắp

18. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

hiện tại mình kg có hàng pin cho 8800 loại tốt và N76 dung lượng cao iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất khi nào có mình sẽ bán ngay cho bạn nhé !!! Thanks

Cần một ngày để làm quen một người, cần một tuần để tìm hiểu một người, cần một tháng để nói yêu một người, cần một năm để cố gắng yêu người đó nhìu hơn, cần một đời để chứng minh rằng mình yêu người đó đến chừng nào,...nhưng chỉ cần một giây bạn có thể đánh mất người đó mãi mãi. Khi nhận được tin nhắn này hãy gửi cho tất cả những ai có trong list friend của bạn, nếu không bạn sẽ đánh mất tất cả tình bạn lẫn tình yêu, còn tôi không muốn thế nên đã gửi tin nhắn này đến bạn và chỉ muốn nói với bạn :"Tôi yêu bạn" hehe tui iu tất cả các bạn của tui iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

19. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

còn loại pin dung lượng cao ah iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất vì pin này dùng lâu và good lắm anh iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1 PM anh kg đc iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

Một cô gái bán ví rao như sau: bóp đi, bóp đi, bóp trên 5 ngàn, bóp dưới 7 ngàn, bóp bên trái và bóp bên phải cùng giá, bóp da 7 ngàn, bóp lông 13 ngàn, bóp ngoài 3 ngàn, bóp trong 8 ngàn, bóp đi bóp đi............ thấy vậy 1 thanh niên hỏi. Ủa, bóp ở đâu là rẻ nhất ? Cô gái trả lời: bóp em l à rẻ nhất rồi ! bóp đi anh ơi ! Chúc quý khách đầu tuần vui vẻ, làm việc thành công !!!

20. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

5tuổi: ♂ - a..n..h i..u e..m ! ♀- má ơi!! Nó hù con…( chạy đi) 10 tuổi: ♂- anh yêu em! ♀-oh, vậy àh, tớ cũng yêu cậu lắm( cười tươi )15 tuổi: ♂-anh yêu em ! ♀-hả ? sao cậu nói giống trong phim hôm wa thế ? cậu bị nhiễm phim rồi àh? 20 tuổi: ♂-anh yêu em! ♀- cái anh này, thấy ghét wá đi ( mỉm cười ngượng ngùng ) 25 – 30 tuổi : ♂-anh yêu em ! ♀-em cũng yêu anh ! ( ôm nhau, hôn nhau và ..vân vân ) 35-45 tuổi: ♂-anh yêu em! ♀-cái gì hả? anh vừa mới làm chuyện gì hả? khai thiệt mau! 50-65 tuổi: ♂-anh yêu em! ♀ -…(im lặng, mỉm cười và nhớ lại lúc... 5 tuổi] iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất