Tìm kiếm bài viết theo id

iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi quydylan, 19/11/07.

ID Topic : 696969 - Số lần up bằng SMS: 245
Ngày đăng:
19/11/07 lúc 21:19
  1. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thêm chứ , sao lại change nè e gái ................ e chuẩn bị qua phụ a nào

Thanks ae nhiều lắm nha .....................iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

2. baxakn Thành Viên Kim Cương

lên cho chiều mưa mát mẻ nè ^^
    P/S: ủa vậy là ID cũng có bán nữa hả bro ^^, cái ID của mình là may mắn có đó. Nhìn thấy đẹp cũng thích ghê ^^

3. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks ae nhiều lắm nha .................................. iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

4. baxakn Thành Viên Kim Cương

đắt hàng bạn hiền nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    P/S: uh thì xưa nay sung sướng rồi giờ khổ cực phải lăn ra cày thôi mà >.<

5. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks ae nhiều lắm nha ........................... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

6. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Chuẩn bị về Quốc tế ..................iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Thanks ae nhiều lắm nha ...............................iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

7. nkn1506 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

muon doi the micso sd zin 2g cua e71 lay the 8g cua ban toc do cao. minh bu 150k. ok?

8. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

tuần sau nhé e ............. bán đắt quá iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    bên mình kg thu thẻ cũ , chỉ bán thẻ mới có bảo hành ... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2
    Thanks ae nhiều lắm nha ......................................... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

9. Le Bao Trung Thành Viên Cấp 3

Lên cho chú em bán hàng chất nhé ! Hôm nào rảnh ghé qua em ....

10. lewiso7 Thành Viên Cấp 3

Anh ơi, tuần sau có cá nemo anh để cho em 2 con nhe, tks anh, nhớ thông báo nhé, em theo dõi thường xuyên

11. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

ok,có sẽ update sớm ...........................iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Thanks ae nhiều lắm nha ........................................ iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

12. shun Thành Viên Cấp 5

cho mình hỏi bro có thẻ Micro SDHC Transcend 8Gb hok vậy? trên topic thấy ghi tới 4gb là hết rùi iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

13. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    để mình về giá tốt sẽ PM cho nhen , 4GB giá tốt , 8gb giá còn cao iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

Thanks ae nhiều lắm nha ......................................... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4

14. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks ae nhiều lắm nha ................................ iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

15. LIC CAR Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chao Dai Ca IPhone
    em muon lay tam dan Ban Phim cho laptop 14in co kg ?
    va cong chia USB tu 1 dau ra 2 dau do
    call minh nhe ban 0903191080

16. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

ok,có gì cứ ghé ha ....................
    Thanks ae nhiều lắm nha ................................... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

17. sean2 Thành Viên Cấp 2

a quy co cai micro SD 8Gb chinh hang bao hanh 5nam ko?check seri dc ko? e thay a ko ban loai ay?neu co cho e bit gia ca nha

18. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks ae nhiều lắm nha ....................................... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

19. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks ae nhiều lắm nha ....................................... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

20. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks ae nhiều lắm nha .................................. iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2