Tìm kiếm bài viết theo id

iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi quydylan, 19/11/07.

ID Topic : 696969 - Số lần up bằng SMS: 245
Ngày đăng:
19/11/07 lúc 21:19
  1. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

một vận động viên đua xe đạp chết vì bị thủng lốp trên dg` đua và những ng` bạn của anh đề lên mộ để tưởng niệm anh rằng : "con ng` nào sinh ra cũng từ 1 lỗ thủng của cao su và chết đi cũng vì 1 lỗ thủng của cao su " :-j iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

2. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Chàng: Em ơi lấy chồng tin học đi. Phần mềm phần cứng chẳng ngại chi. Vấn đề chủ yếu là công nghệ. Với anh cái đó thì khỏi chê... Nàng: Em chẳng lấy chồng tin học đâu. Phần mềm, phần cứng nhức cả đầu. Phần mềm thì mãi sao không cứng. Phần cứng lúc cần chẳng thấy đâu. iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

3. duongkhanh Thành Viên Cấp 5

giá thẻ thơm quá . hình như mua số lượng có giảm giá phải hem anh quý iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

4. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Uhm,số lượng luôn luôn có giá cực tốt iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Thanks nhiều nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

Thưa Thẩm Toà Tôi Tên Trần Túng Tiền(Tên Thật:Trần Thiếu Tiền) Thủa Thiếu Thời Tôi Theo Thằng Trùm Trộm Tiếp Thu Toàn Tư Tưởng Thối Tha Tồi Tệ.....Tối Thứ Tư Tháng Tám Trăng Tròn Trình Trĩnh(Theo Tâm Tính) Tôi Trèo Tường Thấy Tên Trưởng Trại Thiêm Thiếp Trên Trõng Tre Tôi Thò Tay Túm Túi Tiền ....Tên Trưởng Trại Từ Từ Tỉnh Thức Túm Tóc Tạt Tai Tương Tôi Tới Tấp.... Tôi Tơi Tả ... Tiền Túng .. Tình Tan ... Tư Tưởng Tôi Tồi Tàn .... Tôi Tiến Tới Tự Tử....! iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

5. ninijitsu Thành Viên Cấp 2

ấy chết hình như em đánh nhầm số nhà ben 5 giây hehehe. Coi số nhà em trùng số nhà anh quydylan nè hehehe

6. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

uh,chơi kì quá nha em iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    mình chỉ có loại 45x-50x iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    thanks em trai iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

Tên em xấu lắm Cô giáo mới nhận dạy một lớp muốn làm quen với học sinh. Sau phần tự giới thiệu, cô hỏi tên từng học sinh. Đến một học sinh, nó nhất định ko chịu nói tên: - Tên em là gì? - Tên em xấu lắm! - Có gì mà ngại em cứ nói đi - Ko tên em xấu lắm... - Ko sao đâu mà, đằng nào cô chả biết em cứ nói đi. - Tên em xấu thật mà. Tên em là cái mà cô thích cầm ý mà. - À cô biết rồi.... Em tên là Cu chứ gì - Không, em tên là Phấn iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

7. pitx_91 Thành Viên Cấp 4

đồ đẹp UPP dùm anh quy nhờ anh UPP lại mấy tấm bloc độc !!

8. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Năm nay là năm tý Chúc các em bồ nhí Vạn sự được như ý Mỗi năm đẹp một tí Mắt tròn xoe hai mí Tóc thơm không có chí Mỗi tháng sụt một ký Ăn nói phải có lý Đừng ăn xài phung phí Đừng làm chuyện để ý Chúc tới đây anh bí . Cho anh hun một tí Em vui cười hí hí Mình mừng xuân mậu tý iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

9. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks anh em nhiều nhen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Lời tỏ tình "kinh khủng " nhất mọi thời đại : anh iu em như ...kem iu tủ lạnh ...như trời xanh iu mây ...như cây iu đất...như tất iu giày...như chày iu cối...như gối iu chăn ...như khăn iu cổ ...như tổ iu chim ...như kim iu chỉ ...như khỉ iu cây...như mây iu gió...như chó iu mèo...như kèo iu cột...như thằng chột iu con mù ...như thằng gù iu con thấp..như thằng hấp iu con hâm ...như thằng câm iu con điếc ...như con cá díếc yêu con cá rô...như thằng rồ yêu con dại ...đại khái là anh có iu em <== chong' mat. >"< iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

10. thutrangnguyen_4u Thành Viên Cấp 1

Em Muốn Mua Pin Của 8800 ,có Ko Vậy Anh?bao Nhiêu Tìên Vậy,pin Của Em Sài Mau Hết Pin Wá à...

11. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Uhm,loại thường phụ kiện 90k iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất loại tốt hơn thì có gì ghé,báo giá cho hen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

Công thức toán học em tìm ra : Học = Không Rớt ; Không học = Rớt => Học + Không học = Rớt + Không Rớt Đặt thừa số chung cho 2 vế ta được: => Học ( 1 + Không) = Rớt (1 + Không) rut" gon (1+ kho^ng) o? ca? 2 ve^" ta được Kết quả: Học = Rớt. Vậy thì Học làm cái gì, NGHỈ ! ^^! iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

12. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Chúng ta nên hiểu rằng: Trời sinh ra con voi để ta so sánh với những gì quá khổ. Trời sinh ra con nhện để ta có việc... quét mạng nhện. Trời sinh ra con muỗi để ta mơ ước về một thế giới không có loài muỗi. Trời sinh ra cá sấu để chúng ta có quyền tự hào rằng ta vẫn còn xinh đẹp chán. Trời sinh ra con rắn để chúng ta có thể nói: "Thật tuyệt vời khi có đủ chân và tay". Và cuối cùng, sau khi đã cho chúng ta nhiều thứ, trời lại sinh ra phụ nữ để chúng ta biết thế nào là giá trị của tự do -> ôi tự do muôn năm.......... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

13. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Một du khách nước ngoài hỏi anh hương dẫn viên : - “Tôi đã đến Việt Nam nhiều lần. Ở Việt Nam có hai vịnh rất nổi tiếng mà tôi đã tham quan là "Nha Trang Bay" và "Ha Long Bay". Nhưng còn một vịnh tôi thấy quảng cáo rất nhiều, ở khắp nơi. Anh có thể dẫn tôi tham quan không?” Anh hướng dẫn viên vội hỏi “Xin ông cho biết tên của cái vịnh đó”. Ông khách chỉ lên bức tường bên đường rồi bập bẹ đánh vần “Cam Dai Bay”.
    iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

14. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Bao chứ , keke,rảnh ghé Quý nhen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất anh em dễ xữ iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Uhm,ghé wa Quý nhen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

Chủ cửa hàng đang nằm trên giường lâm chung: - Anh em ta, vợ con, cháu chắt... có mặt cả chưa? - Thưa có đủ rồi ạ. - Còn chị bếp, anh xe, cô giúp việc... cũng ở đây cả rồi chứ? - Vâng, đã ở đây hết cả. - Thế thì... ai trông cửa hàng hả? - Nói xong bèn tắt thở. iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

15. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Một người Mỹ đến cửa hàng đồ chơi và hỏi nhân viên bán hàng: Búp bê Barbie kia giá bao nhiêu? - Barbie nào thưa ông? Chúng tôi có Barbie tập thể dục giá 9,95 USD, Barbie khiêu vũ 9,95 USD, Barbie đi tắm biển 9,95 USD và Barbie vừa ly dị giá 295 USD... - Vì sao Barbie vừa ly dị lại đắt thế? - Dễ hiểu thôi thưa ông! - cô nhân viên bán hàng đáp - Barbie mới ly dị sẽ có kèm thêm nhà cửa, xe hơi, du thuyền cùng đồ đạc của người chồng... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

16. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Năm nay là năm tý. Chúc các em bồ nhí. Vạn sự được như ý Mỗi năm đẹp một tí. Mắt tròn xoe hai mí. Tóc thơm không có chí .Mỗi tháng sụt một ký. Ăn nói phải có lý. Đừng ăn xài phung phí. Đừng làm chuyện để ý. Chúc tới đây anh bí. Cho anh hun một tí. Em vui cười hí hí. Mình mừng xuân mậu tý iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

17. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Đặt tay lên ngực cô bạn gái là dân vi tính, chàng khẽ hỏi một cách tò mò: "Cái gì đây?" "Dàn loa 2.1", cô nàng khúc khích trả lời. "Cái gì đây?" "Nút chỉnh volume". "Sao anh vặn max mà không có tiếng?" "Dốt ạ, anh phải cắm phích điện vào ổ đã chứ". Anh ta hì hà hì hục... cắm phích... ,.... bổng nghe ... bốp chát.... rầm, anh ta bay dính vào vách. Lồm cồm bò dậy và hỏi: chuyện gì vậy em? Cô gái trả lời tỉnh bơ: Không đọc kỹ hướng dẫn, phích 110 mà dám cắm vào ổ 220 .... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất)

18. allannguyen Thành Viên Bạch Kim

thẻ nhớ dv mmc 2gb cua kington còn ko bro bữa nào e wa lấy 1 cái nhé.bro thường ở nhà lúc nào?

19. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Có hàng chứ,mai ghé nhé,có gì gọi trước,thường kg có mình có bxa mình bán phụ,khỏi lo nhen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Con lạy thầy. Con van cô. Chấm dễ dễ. Không cần nhiều. Năm điểm thôi. Đâu có khó. Phải không thầy. Sẽ làm được. Thầy chấm hơn. Con cám ơn. Thầy chấm ít. Thầy được gì ? Chẳng gì cả. Con thi rớt. Phải thi lại. Lại gặp nhau. Thầy lại cực. Phải chấm nữa. Cực thầy thôi. Con ko muốn. Thấy thầy cực. Thế nên thầy. Chấm đậu nhá... Hahaha, hay we', thương thầy lóm ó ^o^ ( em cau` thay em cung~ nhu the' iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1) ) iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

20. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Đố các bạn biết tại sao lại có bài hát "8 VẠN 6 NGÀN 4 TRĂM LẦN NHỚ EM" ko ? Nghe kĩ nha 1 phuút có 60 jây, 1 giờ có 60 phút dzậy tổng cộng 1 ngày có 86400 giây . Nếu nhớ 1 ai đó từng giây từng phút thì tổng cộng 1 ngày bạn nhớ người ấy 8 VẠN 6 NGÀN 400 LẦN đúng vậy ko ? ^^! Cũng như tôi , tôi cũng nhớ người ấy 8 VẠN 6 NGÀN 4 TRĂM LẦN vậy iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất