Tìm kiếm bài viết theo id

IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi Iphone_Center_15, 22/1/10.

ID Topic : 1552591
Ngày đăng:
22/1/10 lúc 13:51
  1. mr_bean2008 Thành Viên Cấp 6

Iiphone3g 4.1 co cài ung dung bắn blutooth(iblutooth) dc ko ban oi? Minh dang muon cài nè. Va Cai dat lai Nhac nua

2. steelinvietnam Thành Viên Bạch Kim

op IP 4s 16g white world có giảm giá nữa không bác , giá ưu đãi đi em xúc 1 cái . HP 0933.552662

3. Andrew_Xu Thành Viên Cấp 2

Mình cũng đang tìm mua Iphone đây... Vốn dĩ làm dự định wa Viettel hay Vinaphone mua cho chắc ăn vì mua ở ngoài ko biết có bị luột đồ hay ko? (mình ko bit test hàng vì kiến thức về Iphone kém lắm) Nghe người ta bảo rằng, iphone dễ bị luột lắm, mà bị luột rùi là hư hoài ah. Bỏ số tiền lớn mà bị luột như thế rất là Oan uổng. Đọc xong bài viết của bạn mình hơi hiếu kì vì bạn cam kết dzu wa... bảo đảm wa choy... cũng phần nào thấy có j đó an tâm... nhưng chưa dc 100%... Thế bạn có thể cho mình biết làm sao để phân biệt Iphone bị luột và chưa bit luột ko ?

4. gianghi.Nguyen1 Thành Viên Kim Cương

lên cho thằng em làm ăn uy tín nè IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán IphoneIPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone - 1IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone - 2IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone - 3

5. Iphone_Center_15 Uy Tín Nói Lên Tất Cả

cám ơn tất cả các bạn đã tin tưởng và đã ủng hộ cửa hàng iphone chúng tôi trong suốt thời gian qua

6. huynh_dat Thành Viên Cấp 2

ip4 16g lock black (2nd) có tặng kèm sim ghép ko anh? Bao test và bảo hành trong bao lâu vậy?

7. Iphone_Center_15 Uy Tín Nói Lên Tất Cả

thank em nhiều có cần hàng qua anh để giá tốt IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone
    thank chú thái DJ nhiều
    thank bạn
    có chứ em tặng sim ghép bảo hành 3 tháng phần cứng bao test 1 tuần
    thank all đã ủng hộ emIPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone - 6

8. huynh_dat Thành Viên Cấp 2

hàng còn box ko anh? thợ có cho bung màn hình xem tem main ko anh?

9. Iphone_Center_15 Uy Tín Nói Lên Tất Cả

máy bao hết bạn ah nếu bạn có thợ thì cứ cho thợ đến test máy bạn nhé

10. huynh_dat Thành Viên Cấp 2

ai trả lời giúp em cái

11. ipshop412 Thành Viên Kim Cương

hang nhieu qua len len len...chuc cac anh em ban dac hang, tien tai day tui kakakaka

12. a lot of Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mấy a nhân viên nhiệt tình,a đông nữa chuyện nghiệp nhất trên dãy lê hồng phong up up

13. daklua Thành Viên Chưa Kích Hoạt

may em unlock = sam ! nhung ko co cai cidia >>> em mang ra tien co cai dc ko anh ! > 5.1 bb 4.12.01

14. wave3560 Thành Viên Kim Cương

[h=2]IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone[/h]

15. nguyenminh1979 Thành Viên Vàng

***CHUYÊN BÁN HÀNG iPHONE APPLE XÁCH TAY TỪ NƯỚC NGOÀI, CAM KẾT BÁN ĐÚNG HÀNG APPLE

16. noelbuon Thành Viên Bạch Kim

CHUYÊN:SỬA CHỬA, MUA BÁN, CÀI ĐẶT PHẦN MỀM ỨNG DỤNG GAME IPHONE IPAD IPOD CHUYÊN NGHIỆP

17. Trương Quốc Huân Thành Viên Vàng

em phụ quý anh chị nè ! quý anh chị ủng hộ thuốc của em nhe IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone

18. philips-osram Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đèn viền Audi cho Sh phải để lại 2 ngày làm mới xong nha bro!

19. Áo thun giá si Thành Viên Cấp 5

[h=2]IPHONECENTER - Trung tâm chuyên cài đặt phần mềm, Game, Sửa chữa , Mua bán Iphone ipad 2 wifi 3G 64Gb trắng đẹp long lanh ko vết trầy có hình giá tốt đây[/h]

20. Iphone_Center_15 Uy Tín Nói Lên Tất Cả

bay cao nào