Tìm kiếm bài viết theo id

Jeans Levi's made in Combodia là hàng thật hay giả?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Trở Về Ngày Xưa, 9/5/11.

ID Topic : 3204497
Ngày đăng:
9/5/11 lúc 13:15
  1. Trở Về Ngày Xưa Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    14
    Sáng nay mình đọc báo và biết được một thông tin là Levi's chỉ có duy nhất một nhà máy sản xuất ở Châu Á, và nó được đặt tại tỉnh Ninh Bình - Việt Nam. Vậy bạn nào biết nhiều về mặt hàng này cho mình hỏi quần Jeans Levi's Made in Combodia là thật hay giả? Mình đã mua gần chục cái quần jeans combodia trên 5s này, và luôn được người bán khẳng định là hàng thật 100%, nếu Levi's chỉ có duy nhất một nhà máy tại Việt Nam thì làm sao lại có hàng gia công bên Combodia nữa? Mong nhận được sự giải đáp của mọi người.

2. kayzinious Thành Viên Vàng

p/s: Cambodia lận bác :tire:

3. Mr Cốp Đỉnh cao Ngành Thời Trang

Nực cười.
    Qua nước anh Đào bao nhiu cái xưởng gia công Levis.

4. zenki Vua shop thú nhồi bông

Cái này cũng kô rõ, thấy đồ aber cũng có xuất xứ Cambodian khá nhiều kô rõ là họ có sản xuất ở đấy thật kô.

5. khoinguyen2607 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

muốn thật thì bạn vô mấy store lớn mua thôi. Ở trên đời này ko có cái hàng hiệu nào mà giá rẻ mạt cả.

6. hoaiduyen2000 Thành Viên Cấp 4

Khi nào dzìa Miền Tây - Cần Thơ fone mình dẫn đi mua Levis 80k - 150k ^_^. Made in Cambodia
    Tết năm rồi mua giá đó, giờ chắc lên chút đỉnh
    PS : Theo mình nghĩ tiền nào của đó ... Nhưng chất lượng cũng ngon lành cành đào

7. Trở Về Ngày Xưa Thành Viên Cấp 4

một cái quần tầm giá 600-700k thì sao gọi là rẻ mạt được hả bạn?

8. hoangmeo820 Thành Viên Cấp 5

so với hàng hiệu thì còn rẻ chán bác ợ.

9. Trở Về Ngày Xưa Thành Viên Cấp 4

so với một cái quần Levi's thành phẩm bày bán trong store, phải gánh đủ các loại thuế, tiền mặt bằng, tiền nhân viên.....thì nó cũng đâu có rẻ hơn bao nhiêu đâu bạn

10. Mr Cốp Đỉnh cao Ngành Thời Trang

Chính xác

11. nhoc_excel Thành Viên Kim Cương

Chẳng quan tâm 6 hay 7 trăm ngàn, rõ ràng nó mặc vào sướng hơn cái quần Trung Quốc 150 ngàn, và nhìn nó cân đối dễ nhìn hơn nữa. 6 7 trăm ngàn mặc 2-3 năm vẫn còn đẹp là được ràu.

12. nhoc-teppi Thành Viên Bạch Kim

nhưng cũng chả phải gọi là rẻ chán.

13. Trở Về Ngày Xưa Thành Viên Cấp 4

tất nhiên là mình biết nó rẻ, vì nó mà nó ko rẻ hơn thì mình đâu có dại gì mà mua. Cái mình muốn biết là hàng Cambodia có phải là hàng authentic ko. Mình chỉ ko đồng ý với bạn kia khi mà nói cái giá 600-700k cho một cái quần jeans Levi's là rẻ mạt. Vì mình biết một cái quần Levi's thường thường trong store giá trung bình cũng chỉ tầm 1100-1500k mà thôi, mà cái giá này là giá đã bao gồm tiền thuế, tiền mặt bằng, điện nước, nhân viên......

14. khoinguyen2607 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn ơi, cái giá levi's mình nói rẻ mạt là vào 150k đến 200k hàng combodia. Ngoài ra cái giá 600 700 ngàn gì đó thì mình thấy giá này cho 1 cái wần hàng hiệu thì ko bao giờ có đâu, cái này mình nghĩ bạn bị thuốc rồi. Bạn sợ mua nhầm hàng dỏm thì chỉ có nước vô store thôi.

15. thangcb GẤU GIÀ GIAN ÁC

Làm gì ko có bác , Levi's US lâu lâu sale mạnh còn có chừng 20-30$/cái quần jeans 505 hay 514 à

16. zenki Vua shop thú nhồi bông

vậy cuối cùng vẫn là tiền nào của đó.

17. Dj_Sonic _Trance4ever_

Levi's made in Combodia có, vì có mặc mấy cái xách bên kia về thấy có 1 cái Combodia, còn quần made in VN thì ko thấy toàn Mexico - Turkey - Jordan Jeans Levi's made in Combodia là hàng thật hay giả?

18. lnvlslble Cơ Thủ 5s

mua quần trên 5giay giá 600, 700K mà đòi quần thật 100% sao.? Jeans Levi's made in Combodia là hàng thật hay giả? Đừng nghĩ họ ít tốn tiền mặt bằng, tiền NV, thuế này kia kia nọ mà họ bán hàng thật mà rẻ nhé.!

Mặc 1 cái Levi's 501 mua ở Store Đồng Khởi rồi đến 1 cửa hàng chuyên bán quần Levi's đc rao là thật của 1 anh trên 5giay rồi so sánh với 1 cái cũng 501 của anh này thì thấy nó khác 1 vài chỗ so với quần mình bạn ạ. Mới đầu mình cũng nghĩ như bạn nhưng ko có đâu, lầm chết hề hề. Nhưng quần như thế với giá 600,700k là chấp nhận đc. Còn đòi hỏi nó có phải là hàng AU ko thì ko đc.

Trong Store Levi's ở Đồng Khởi và 1 vài store khác thì nó vẫn có MADE IN COMBODIA nhé bạn.

19. tlpsoft3 Thành Viên Cấp 4

Bạn đã từng thấy áo mua từ shop của Mỹ mà Made in Haiti chưa ?

20. doremonvn93 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm, bán mấy cái quần dỏm rùi lên đây chém gió

trước h mình mua 8 cái quần levis ở bên anh BiBin này http://www.5giay.vn/showthread.php?t=248479, toàn made in cambodia, bà chị bán trong parkson nói là hàng thiệt