Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi thay8chaudoc, 4/9/09.

ID Topic : 1187894 - Số lần up bằng SMS: 45
Ngày đăng:
4/9/09 lúc 21:57
  1. cnet Thành Viên Vàng

mai ship dùm mình hộp 250gr ăn thử, nếu ok Tết mua nhiều để biếu. Thks
    834 Ng Kiệm p3 GV
    Tuấn, 0943 657 657
    CHỦ THỚT ĐÂU RÙI????

2. HD Relax Thành Viên Cấp 5

Bán kèm thêm đế Gò Đen chính gốc nữa bác, lúc đó thì ... he he he Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

3. DoNutBoy Thành Viên Cấp 6

ohoh lâu lém hông vào đây, mất tiêu cái sim nên mất số thầy 8 lun, hix hem làm hộp 250gr nữa hẻ, bùn ghê...để mấy bữa có tiền làm 1/2 kg lun hêheheh
    up

4. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Hehe,cám ơn bạn trước nha Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA Một trong những vị khách đầu tiên của mìnhKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

5. ZenZing Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đã có ng` mướn nhà , thank các tình iu rảnh sẽ vào up cho các t/y liền

6. fptnetworktc Thành Viên Cấp 3

ngon quá, khakha

Này thì rắn này

lên cho bạn hiền ---> có mắc internet thì liên lạc mình nhé

7. ferrari8899 Thành Viên Cấp 5

-Hôm nay em xin giới thiệu với các anh em món khô ăn rất ngon là KHÔ RẮN . Hàng này được em lấy từ Nam Vang (Phnôm Pênh)-CamPuChia(bên này rắn còn khá nhiều mà dân Cam lại ít ăn nên .. :hell_boyKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA,Việt Nam mình đâu còn nhiêu rắn để mà làm khô :cold: .Muốn làm 1kg khô Rắn ta phải tốn gần 10kg rắn thịt mà cũng may là bên Cam giá rắn thịt khá là rẽ (nhưng ko dc vận rắn sống về VN-biên phòng bắt ghê lắm) Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1udency: Về chất lượng anh em yên tâm- KHÔ RẮN em bán phơi tới 3 nắng nên con khô rất nhẹ cân 1Kg ~ 28 con lận Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 2 Hộp rắn em trình bài phía tr

8. namcongtu Thành Viên Cấp 4

giao hang cho mình nửa kí khô răn' nhé. sáng mai được không?
    dc

Chỉnh sửa cuối: 26/12/16
  9. ferrari8899 Thành Viên Cấp 5

Do mua Rắn sắp hết (mùa Rắn cũng là mùa Nước lên vào T7-T9 AL - sông Cửu Long) nên giá khô nó lên tí,anh em thông cảm nhaKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA. Em chắc bán thằng này đến qua Tết tầm 2-3 tháng là ngưng quá,vì khi đó rất ít Khô,giá rất là cao,tầm tháng 8/2010 em sẽ bán lạiKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1.
    Giá khô Rắn : 1Kg = 280k
    0.5Kg = 150k

10. tienqui007 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bạn ơi, bạn lấy hàng ở campuchia về bạn lấy thêm khô cá tra biển hồ về với đi.Khô đó ăn ngon đó.Mình thích ăn mà khó mua vì ít khi có người đi "miên".Bạn thử thêm món đó nữa nha.

Khi nào có món đó thì PM cho mình với nha, nick ym: orchid_small

11. SpiderTM Thành Viên Bạch Kim

SPAM cho thành người thứ 1000 comment lun :snicker: ác bị hụt rùi mình là người thứ 1001 haìzzzzzzzzzzzz Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

12. sirius_ga Đừng sao nhãng!

một hộp như trên giá bao nhiêu vậy chủ topic. Hộp 220g hay 280g đó, mua ăn thử cho biết vị. Pm hòm thư giùm mình nha.

13. mr.doan Thành Viên Cấp 6

hôm bữa có mua mỗi loại 1kg của anh (giao qua chợ TânBình) khô rắn thì ăn được nhưng khô cá lóc sao mặn quá...không biết anh có giao lộn khô mặn không nữa...

14. ferrari8899 Thành Viên Cấp 5

-Hôm nay em xin giới thiệu với các anh em món khô ăn rất ngon là KHÔ RẮN . Hàng này được em lấy từ Nam Vang (Phnôm Pênh)-CamPuChia(bên này rắn còn khá nhiều mà dân Cam lại ít ăn nên .. :hell_boyKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA,Việt Nam mình đâu còn nhiêu rắn để mà làm khô :cold: .Muốn làm 1kg khô Rắn ta phải tốn gần 10kg rắn thịt mà cũng may là bên Cam giá rắn thịt khá là rẽ (nhưng ko dc vận rắn sống về VN-biên phòng bắt ghê lắm) Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1udency: Về chất lượng anh em yên tâm- KHÔ RẮN em bán phơi tới 3 nắng nên con khô rất nhẹ cân 1Kg ~ 28 con lận Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 2 Hộp rắn em trình bài phía trên là hộp 250g ~ 6-7 con

15. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Hi,mình nhớ bạn rồi. Hôm trước mình có hỏi là bạn lấy loại nào thì không nghe bạn nói,nên mình lấy khô mặn cho bạn đó (vì mình thấy nhiều bạn thích ăn khô đó hơnKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA). Nếu nhầm bạn cho mình xin lỗi nhaKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

16. thong2142 Thành Viên Kim Cương

-Hôm nay em xin giới thiệu với các anh em món khô ăn rất ngon là KHÔ RẮN . Hàng này được em lấy từ Nam Vang (Phnôm Pênh)-CamPuChia(bên này rắn còn khá nhiều mà dân Cam lại ít ăn nên .. :hell_boyKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA,Việt Nam mình đâu còn nhiêu rắn để mà làm khô :cold: .Muốn làm 1kg khô Rắn ta phải tốn gần 10kg rắn thịt mà cũng may là bên Cam giá rắn thịt khá là rẽ (nhưng ko dc vận rắn sống về VN-biên phòng bắt ghê lắm) Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1udency: Về chất lượng anh em yên tâm- KHÔ RẮN em bán phơi tới 3 nắng nên con khô rất nhẹ cân 1Kg ~ 28 con lận Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 2 Hộp rắn em trình bài phía trên là hộp 250g ~ 6-7 con ^^!

17. online 247 www.ClickExpress.vn

Mình chưa ăn món này,bác cho hỏi rắn này là rắn gì vậy

18. susu15092000 Thành Viên Cấp 1

uh nhưng ban có thể cho mình biết nó là rắn j không, từ một loại rắn hay nhiều loại vậy.
    mình hỏi để cho biết vì có nhiều loại rắn kỵ với nhau thì sao........

19. ferrari8899 Thành Viên Cấp 5

Hôm nay em xin giới thiệu với các anh em món khô ăn rất ngon là KHÔ RẮN . Hàng này được em lấy từ Nam Vang (Phnôm Pênh)-CamPuChia(bên này rắn còn khá nhiều mà dân Cam lại ít ăn nên .. :hell_boyKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA,Việt Nam mình đâu còn nhiêu rắn để mà làm khô :cold: .Muốn làm 1kg khô Rắn ta phải tốn gần 10kg rắn thịt mà cũng may là bên Cam giá rắn thịt khá là rẽ (nhưng ko dc vận rắn sống về VN-biên phòng bắt ghê lắm) Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1udency: Về chất lượng anh em yên tâm- KHÔ RẮN em bán phơi tới 3 nắng nên con khô rất nhẹ cân 1Kg

20. ferrari8899 Thành Viên Cấp 5

Được nhiều anh em ủng hộ,nên khi về quê thấy mùa cá này có người bán khô lóc đồng ngon (món này ăn với cơm là NumberOne:hell_boyKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIAem mạo muội lấy lên 1 ít bán thử,hàng đảm bảo ăn rồi sẽ mua ăn tiếp