Tìm kiếm bài viết theo id

Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Kimkhidienmay_ XB, 5/7/09.

ID Topic : 1036975
  1. sashashop_net Thành Viên Cấp 4

Vào mùa mưa ùi, ra đường hàng xóm nhớ mang theo áo mưa kẻo mắc mưa bệnh đó hen Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng

2. alone_star89 Thành Viên Cấp 5

Hôm nay mạng có vấn đề, vào up cho hàng xóm mãi mà jờ mới đc =.=

3. sale_nd1 Banned

Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng

Mr.Lịch chúc bạn hiền đông khách nha ^_^!!!Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng - 1Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng - 2

4. shophamster Thành Viên Cấp 5

Hum ni mưa ngủ sẽ mát lắm nè ^^ chúc hàng xóm ngủ ngon nha Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng

5. cachiusa121203 Thành Viên Mới

Địa chỉ : AA2B Nguyễn Thiện Thuật F.24 Q.Bình Thạnh
    Điện thoại : 098 8558 072

Sửa chữa cái con mẹ gì mà để số điện thoại đó, gọi hoài ĐÉO nghe máy? Nhà có mấy cái quạt trở chứng, vẫn quạt nhưng không ra gió (quạt tháp), định hỏi thử có sửa không thì gọi hoài mà hổng nghe máy?
    Tức thêm!

6. hoangtutrongmo Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chỗ này sửa giá mắc quá! đem qua sửa một lần, sợ luôn không dám làm lần thứ hai nữa!

7. xin lỗi cậu , chổ mình báo giá trước rồi mới làm , nếu cậu đã đồng ý giá và chịu làm thì đừng ý kiến , mình đâu có ép làm rồi mới tính tiền --! , chưa rõ cậu sửa món gì giá thế nào mà nói thế , chỗ mình làm có bảo hành nghiêm chỉnh , giá có cao hơn chổ khác nhưng nếu trong thời gian bảo hành sẽ không tính phí

chắc cậu thích những chổ sửa mỗi lần 10 ngàn được một hai ngày ra sửa tiếp rồi mất tiếp 10 ngàn , thx vì đã ý kiến

8. Sasha Sashashop.net

Hum wa bận bịu wá nên ko ghé thăm hàng xóm đc hàng xóm đừng jận nha Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng

9. vavavoom Thành Viên Cấp 6

thứ hai là ngày đẹp nhất vì mình thật thơm mát la lá la

10. Sasha Sashashop.net

Ngủ ngon nha hàng xóm ui, chia buồn với đội tuyển VN chúng ta Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng

11. visvim6 Thành Viên Cấp 2

- Điện tử : tivi , đầu đĩa , cassette , adapter , máy nghe nhạc , remote các loại ...

12. Sasha Sashashop.net

Mấy bữa nay bận wá nên ko ghé thăm hàng xóm đc, jờ ghé bù nè hihih ^^

13. Sasha Sashashop.net

1 mùa Noel an lành, ấm áp sẽ đến với bạn và những người iu thương nha Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng

14. Sasha Sashashop.net

Ngủ ngon nha hàng xóm ui, mấy bữa nay bận wá nên ko ghé thăm hàng xóm đc hizz hizz Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng

15. trucnhidethuong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng bảo hành 1 năm cho mọi sản phẩm

16. Sasha Sashashop.net

Cuối năm đếm tiền thật mỏi tay nha hàng xóm ui hihihh Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia DụngKim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng - 1Kim khí điện máy Xuân Bằng : chuyên sửa chữa thiết bị Điện Tử - Điện Gia Dụng - 2

17. tri_nguyenst87 Thành Viên Vàng

ông anh cho em hỏi cái ở chữ ký ,ông anh có bán ko ạ, nếu ko có thì chỉ giúp em chỗ mua nha,,em cảm ơn nhiều

18. doilathehehehe Thành Viên Bạch Kim

19. BéLùnĐeoMắtKiếng Thành Viên Cấp 4

20. Silent Joker Why So Serious?

E có con Samsung DVD-P255K và Sony CDP-M33 bị hư mắt đọc,
    thay cả 2 con hết bao nhiều vậy bro?