Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Kinh Nghiệm Chọn Mua Túi Trống Du Lịch Đẹp Cho Phái Mạnh

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Giangyoon, 17/9/18.

ID Topic : 9222389
Ngày đăng:
17/9/18 lúc 00:40
  1. Giangyoon Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    5
    Hè đến rồi, mình tin rằng các bạn cũng đã có cho mình một dự định du lịch rồi chứ? Với mình để chuẩn bị cho chuyến du lịch thì việc tìm mua một chiếc túi trống du lịch được đặt lên hàng đầu. Bởi vì sao? đơn giản mình nghĩ một chiếc túi du lịch cỡ lớn sẽ giúp mình có thể chứa những vật dụng cần thiết nhất cho trải nghiệm du lịch sắp tới.

Khi tìm hiểu mua một chiếc túi trống du lịch nào đó, mình hay quan tâm đến màu sắc, mẫu mã của nó ra sao? chất liệu, kích thước thế nào? Và chiếc ba lô du lịch kéo hay túi xách tay? Quá nhiều thông tin phải không ạ?

Để các bạn không bị rối trí, mình sẽ review chi tiết kinh nghiệm chọn túi đi du lịch mà bản thân đã từng áp dụng.

1. Xác định kích thước và chất liệu túi trống
    Tùy thuộc vào thời gian của chuyến đi mà bạn phải xác định kích thước của các mẫu túi trống. Bởi không phải kích thước túi lớn hơn thì bao giờ cũng tốt, nhất là khi bạn phải mang theo nó bên mình. Đây là lưu ý rất quan trọng trong quá trình chọn mua túi trống mà bạn phải biết.

Kinh Nghiệm Chọn Mua Túi Trống Du Lịch Đẹp Cho Phái Mạnh
    Đừng nên lựa chọn các mẫu túi xách nam quá rườm rà, nên ưu tiên các mẫu túi trống có lòng túi rộng, từ 1 – 2 ngăn chính và có ngăn phụ để phân loại đồ đạc. Các mẫu túi nên có cả quai xách tay và dây đeo chéo để thuận lợi hơn khi di chuyển.

2. Chọn mua túi trống ở địa chỉ uy tín

Một địa chỉ uy tín để chọn mua túi trống phải đảm bảo các điều kiện: chất lượng túi tốt, thiết kế đẹp, chính sách bảo hành hợp lý.

Nếu bạn muốn tìm kiếm một địa chỉ bán túi uy tín, giá rẻ thì nên đến Da Bao Ha. Đây là một địa chỉ chuyên về đồ da thật nổi tiếng ở Hà Nội.

Kinh Nghiệm Chọn Mua Túi Trống Du Lịch Đẹp Cho Phái Mạnh - 1
    Xem thêm: https://www.balovietnam.com/2-mau-tui-trong-du-lich-thao-ban-chay-nhat-mua-nay/