Tìm kiếm bài viết theo id

Kính Rayban , VN có đại lí chính thức ko ta ??? làm sao phân biệt hàng thật với fake?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi connhangheo_bt, 3/12/12.

ID Topic : 6197188
Ngày đăng:
3/12/12 lúc 00:45
  1. connhangheo_bt Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    14
    Tình hình là em có nhận rao dùm người quen vài cái kính RAyban hàng xách tay US , bên đóa sale dữ quá .

mà về việt nam mình thì kính fake nhan nhãn , em thì ko rành về mấy món này , nên cũng ko biết nói sao để khách hàng tin tưởng khi mua nữa , hàng thì cũng tin là REAL rồi nhưng mà muốn được kiểm chứng lại cho chắc ăn

nay lập top này nhờ anh em chỉ giúp vài cữa hàng nào chuyên rayban ko ạ , hay trên đây có a nào rành ko giúp em với ,

em cám ơn ạ

thanks alll

2. ok123 Thành Viên Cấp 1

trước báo có đưa công ty nhập rayban xin giá 200k bán 2tr 1 cái. chờ ng kinh nghiệm giải đáp, cũng muốn mua 1 chiếc !

3. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

ngày nay nhập khẩu rayban chính hãng đã thuộc quyễn của công ty dilusso ban tin trang web do la co. hồi trước là cty mình nhập hàng này. còn cửa hàng bán hàng chính hãng thì trên web cty đó có đó bạn. còn muốn mua bán hay phan biệt hàng face thì hôm nào rảnh rỗi mình chỉ cho nhưng cũng phải tinh măt mới phân biệt được

4. hero6x6 Thành Viên Vàng

cty mình sau ko chơi nhập rayban nữa hả phú? hồi xưa có mấy người phòng lab chụi chơi, mua rayban xịn sale off 50% tiêu chuẩn nhân viên, nhìn ngon quá trời.

5. volcano01 Thành Viên Cấp 4

Kính rayban chắc là nhãn hiệu kính dc làm giả nhiều nhất thế giới quá.Hồi trước có bài vít hướng dẫn cách phân biệt nhưng giờ hàng Tq nó làm tinh xảo quá chắc chỉ có dân chuyên nghiệp mới phân biệt đc.

6. connhangheo_bt Thành Viên Cấp 3

vâng ạ , hôm nào rãnh a hướng dẫn giúp em với nhé , e mù màu huhu

thanks all

7. tay Thành Viên Cấp 3

cũng đang quan tâm, bạn cho xin cái giá vào inbox nhé

8. have_lose Thành Viên Cấp 6

[h=3]DILUSSO[/h]

www.dilusso.com.vn/

Công ty này bây h độc quyề phân phối. Mua ở đâu có tem của Dilusso, thẻ bảo hành chính hãng 1 năm là ok,

Hàng nhái không có tem đâu.

9. connhangheo_bt Thành Viên Cấp 3

nhưng hàng của mình là US đem về chứ ko phải nhập chính thức Kính Rayban , VN có đại lí chính thức ko ta ??? làm sao phân biệt hàng thật với fake?

search trên mạng mấy cách phân biệt mà mông lung quá Kính Rayban , VN có đại lí chính thức ko ta ??? làm sao phân biệt hàng thật với fake? - 1

10. Tường-Hương Thành Viên Kim Cương

BÁc tui ca mới hốt 1 ổ kiến RB kìa,định giá hết khoảng 2 ngàn 500 1 cái thu hồi và hủy,nó bán ra 1 tr mấy 2 Kính Rayban , VN có đại lí chính thức ko ta ??? làm sao phân biệt hàng thật với fake?tr

11. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

ngày nay van con chinh sach sale off cho nhan vien 50% do moi nam mua duoc 2 cai nhưng mà hok có tiền mua hàng chính hãng

12. connhangheo_bt Thành Viên Cấp 3

để em ngồi kiếm thêm ít bài chỉ cách phân biệt đọc xem sao Kính Rayban , VN có đại lí chính thức ko ta ??? làm sao phân biệt hàng thật với fake?

13. trucnguyenduy Thành Viên Cấp 4

Hàng bạn có nhiều không? Nguồn khách hàng mình có đây! Phân biệt thì không lo,có mấy đại ca mấy chục năm trong ngành kính của mình lo chuyện đó rồi. Inbox nhé bạn hiền!