Tìm kiếm bài viết theo id

Làm nhẹ cho Hayate NR (2010)

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Kenshin2806, 23/2/12.

ID Topic : 4590022
Ngày đăng:
23/2/12 lúc 15:15
  1. Kenshin2806 Thành Viên Cấp 3

èo, lập cái topic mà hỏi câu nghe mún rớt ghế. Đi dc 2 năm rồi bác. H phải đi thẩm mĩ viện nè, cho cái tội đèo bồng. Chắc tầm 2củ là e nó đẹp ngay.

2. camry96 Thành Viên Cấp 2

thanh niên bây giờ chạy xe ngộ thật, xe mới 27k km, thì còn mới chán, có gì đâu phải làm lại, cùng lắm là thay dây curo là.

mà nói thật 2 năm mới chạy có 27k km, cũng là đi dạng bình thường, 1 ngày chưa đến 40km-> bình thường như mọi người

hayate là xe cũng thuôc dạng trâu,nên 27k km chẳng là gì. đặc điểm của haya zin là chạy trong TP là tệ nhất so với xe tay ga.

nếu đã mua haya thì chắc cũng tìm hiểu về đặc điểm em nó là như vậy rùi.

3. Kenshin2806 Thành Viên Cấp 3

Dạ, tại vì kiến thức của e nôn cạn nên chỉ lo hão thôi a ah. A thông cảm, e là ng kĩ tính nên xe có 1 chút thay đổi thì e đã khó chịu nên phải thay thôi a ah.
    E đồng ý vs a là HA chạy tệ nhất trong các dòng tay ga nên e chỉ mua về và đi phượt cho vui nên ko quan trong nhìu lắm. Với e thì ko có chiếc xe nào là tệ, có chiếc nào là nhất. Vì cũng phải mặc áo mưa khi trời mưa và áo khoác khi trời nắng==> Trực thăng là cái e đang nhắm đến.

4. thachthao Thành Viên Cấp 4

Hayate mà bảo duỡng thuờng xuyên thì vẫn vi vu, đơn giản là máy nó quá chất rồi còn gì!!

5. MD07 Thành Viên Kim Cương

2 pa trên phán Ha chạy tệ nhất trong dòng xe tay ga thì nên xem lại nhé, Ha chạy đầm ngon từ 40km/h, đặc biệt là từ 70km/h trở lên cao hơn thì các em tay ga khác ko cho được cảm giác đầm và mướt như Ha đâu. Em nó càng chạy càng sướng, máy móc trâu, chứ chả phải tã nhanh như mấy chú Attila hay AB, chạy thời gian là cọc cọc thấy ớn.

6. tuanhung303 Thành Viên Cấp 2

1. Nội dung bài viết của bạn quá ngắn, xin diễn tả ít nhất là 20 từ, cám ơn.

7. Kenshin2806 Thành Viên Cấp 3

thì e phải chìu theo ý của bác ấy chứ, ko chìu là có sống gió nổi dậy ah, nguy hiểm lắm.Làm nhẹ cho Hayate NR (2010)

8. Chắc Cà Mum Thành Viên Bạch Kim

chạy HYT ngồi trước cầm lái thì ko sao chứ ngồi sau cho ngta chở cỡ chừng 5km là mỏi chân éo chịu đc , xe khác thì ko bị @@ ko hiểu sao luôn Làm nhẹ cho Hayate NR (2010))

9. Kenshin2806 Thành Viên Cấp 3

hehe, hôm nay mới đi make up xế iu về, lên để thông báo cho bà con lun.
    thay bố 3 càng + chuông + dây curoa + bố thắng dĩa = 1040k
    về làm 1 cặp bao tay + gác chân = 100k
    Súc bình xăng con + thay lọc nhớt =90k
    sơ sơ phần nội công, đang làm phần ngoại hình hehe, có j post sau

10. ddk110 Thành Viên Cấp 5

Ngồi nghe mấy anh chị bàn! Hehe...! Cugn4 đang đi Hayate nhưng mình thấy zin vẫn ok hơn!

11. shady Thành Viên Bạch Kim

bác chủ top ơi, bác làm ở đâu thế, hôm nào rảnh chỉ em với, đang đi cho HYT mà chuẩn bị phượt nên tính làm lại cho chắc cú, xe của em thì cũng đi phượt là chủ yếu nè,

12. MD07 Thành Viên Kim Cương

vệ sinh bxc có nhanh ko bạn? Có cần rã hết máy ra ko nhỉ?

13. Kenshin2806 Thành Viên Cấp 3

NẾu bác có điều kiện thì ra Su Nguyễn Văn Trỗi, kêu KTV kiểm tra lại dàn nồi rồi thống báo vs bác là cần thay những j. Kêu KTV xúc rửa BXC lun.
    Lưu ý khi đi phượt nè : nếu đi phượt trên những đoạn đường xa ( 200km>) thì nên thay nhớt là 20w-50, thay nhớt 10w-40 đi xa máy ko dc bốc ( cảm giác cá nhân) Chúc bác đi phượt an toàn và vui vẻ

hj, vệ sinh cũng nhanh bạn ơi, tại mình ga nên ko bít ráp vô, nhìn thấy ông KTV bên Đại Lý làm mà thấy dễ ẹc. Chỉ cần tháo cái miến nhựa bên hông bxc, tháo ốc ra và phanh thay cái bxc.

14. lieunguyenhoa Thành Viên Cấp 3

Bạn có muốn xổ trái luôn ko? Mình để lại cho bạn cục 61 nè,lòng kiếng Ruima đài loan nha :x

15. trinhut Banned

giá này làm ở đâu vậy bác Làm nhẹ cho Hayate NR (2010)

16. hell_boy2139 Thành Viên Cấp 1

bữa 12k km có thay nhớt, bố thắng sau, vệ sinh bxc hết 415k, mà anh KTV cho coi cái chuông nồi chuyển qua mà tím, nói là do mình phi dữ quá, thật sự thì cũng có đi làm bình dương nhưng mới được có 1 tuần, không biết có bị chơi chiêu ko nữa, vì lúc tháo mình ko để ý.

17. Kenshin2806 Thành Viên Cấp 3

rất thích cái thể loại của bạn nhưng đang ko có dư xe đi làm. Nếu có chiếc wave đi làm thì khỏe rồi, làm trái 61 đua bơi với mấy chú hugo cho vui:ah:

18. shady Thành Viên Bạch Kim

bác nhận làm lun hay sao ?

19. superkid Thành Viên Cấp 4

mấy bác cứ phải đắn đó. Ra Su, cứ nói "mấy anh ơi, làm con NR này thành còn SS FI giùm em". Đỡ phải nghĩ hơn k Làm nhẹ cho Hayate NR (2010))

20. lieunguyenhoa Thành Viên Cấp 3

Mình đi bài zin,ko đụng vô xăng cộ máy móc gì cả,tháo trái zin ra,lắp trái lớn vào,po air,pô,xăng zin hết,đề pa cho bốc thôi.Bài bền bà.Với lại lòng kiếng như zin,có phải thể loại lòng gang đục khoét đâu mà sợ hư.Chán thì lấy trái zin bỏ vô lại.Xăng vẫn trên 30>33km/l nội thành
    Mình đưa ra tiệm quen nhờ làm cho