Tìm kiếm bài viết theo id

Làm phúc đôi khi thành họa

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hoangphuongmd, 29/10/14.

ID Topic : 7573717
Ngày đăng:
29/10/14 lúc 22:35
  1. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Có những chuyện mình phải chịu nhịn để đạt được mong muốn của mình, thôi thì em cứ lo tìm chỗ khác ở cho nó tốt hơn, nhưng đừng vội quá , cứ từ từ mà tìm để có được chỗ ở tốt. Còn 2 chị em kia muốn trêu nó cũng được, canh me tụi nó đang ăn uống có thằng boy nữa thì bạn cứ kéo màn đứng ở trong thay đồ, thỉnh thoảng ném qua 1 bên cái quần lót hay cái áo ngực chủ yếu cho thằng boy kia nó thấy, bảo đảm chị em tụi nó không chịu nổi đâu.

2. eochanghy0406 Thành Viên Cấp 2

Đọc tới đây tưởng là free..
    Không biết tạo phúc ở chỗ nào...

3. drbienmanak Thành Viên Mới

Tội nghiệp quá. Thôi qua nhà a ở với a nè:sexy_girl:

4. choixongjong Thành Viên Vàng

Cũng bầy hầy dữ ha. Sống chung, dùng chung mà như zầy không có chuyện mới lạ Làm phúc đôi khi thành họa

5. TranhGiayXoan dienthoaihanquoc.us

Mình đánh giá tình hình này ko ở chung được rồi.
    Nếu phòng ban đầu là của bạn thì cứ nói thẳng là ở chung không được nữa, mời 2 đứa tìm phòng khác.
    Rồi bạn tìm ai về ở cùng cho bớt tiền thôi

6. samsungjapan Kinh Doanh Điện Thoại

cái câu nó chửi lại chị cũng không tốt đẹp gì thì chắc chụ topic cũng bầy hầy giống mình, vợ mình dọn dẹp nên chửi vậy mình nhịn để khỏi dọn, còn bạn không chịu được thì ra riêng cho khỏe cuộc đời, hơi đâu ngồi mở laptop viết bài này, mà xài xong rồi có dọn dẹp ko đó ^_^

7. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Kinh Ngiệm:
    Phụ Nữ mới ở quê lên thành phố ở trọ, lúc đầu chưa quen ai còn ở chung, sau quen người khác giới và do trời sinh bản năng vì thế sinh ra lục đục là điều khó tránh khỏi, ai thì cũng mê trai, mê gái và hai thứ ấy xáp lại thích hơn ở với người cùng giới là chuyện đương nhiên, còn nhiều chuyện phức tạp từ người thứ 3 nữa...

Khi ở chung phải dẹp cái tôi và thấy được cái chúng ta thì mới bền, ai cũng cái tôi để trên đầu coi như xong

và: "không có gì quí hơn độc lập tự do" để có tự do phải đổi bằng tiền, hay chủ thớt cứ kiếm 1 trai nào đó tự nhiên sẽ biết thông cảm cho người bà con kia. Nó đang lên máu mà bạn không biết biến đi nơi khác, cứ vờn vờn trước mặt thể nào sớm muộn cũng sanh chuyện. Chuyện linh tinh kia chỉ là phụ thôi, tốt nhất kiếm chỗ khác khi muốn giữ lại chút tình

8. minhluc@ Thành Viên Cấp 4

Diệu kế,diệu kế kakaka Làm phúc đôi khi thành họa

9. kthy Thành Viên Cấp 2

Tuổi như vầy là tứ hành sung rồi bạn (tí, ngọ, mẹo, dậu) nếu thằng bạn trai nó tuổi tí là ngon... kêu tới ở cùng lun Làm phúc đôi khi thành họa... đùa thôi ! Làm phúc đôi khi thành họa - 1

Nếu Bác Hồ cho phép bạn ở một mình cho nó khỏe, hoặc tìm một phòng nhỏ hơn rẻ hơn tí để khỏi khỏi chung đụng, có không gian riêng tư hơn Làm phúc đôi khi thành họa - 2

10. HoàngLongGarden Www.CayAnTrai.Com

Đầu tiên tiền phòng share nhau thì không thể dùng chữ làm phúc. Vì 2 chị em đó vẫn có thể tìm người khác ở ghép vẫn được. Tiền chia đều nên quyền lợi 3 bên bình đẳng.
    Thứ 2 phụ nữ phần lớn vốn kỹ tính nên ở với nhau không thể tránh chuyện lục đục. Một là bạn làm hòa và bàn bạc cách tránh đối đầu sau này với bên kia, còn không thì 1 trong 2 phe phải dọn đi. Nếu bạn có ký hợp đồng với chủ nhà thì ép bên kia đi được vì bạn là người đứng tên. Còn không thì rất bất lợi.
    - Trước đây mình cũng cho gấu ở ghép cũng sinh chuyện giống bạn. Bên kia luôn giữ cái tôi ở rất bừa bộn, bầy hầy trong khi bx mình rất gọn gàng, sạch sẽ. Giải pháp là rước gấu về ở với mình. Làm phúc đôi khi thành họa

11. x_power DOVE CLUB Thành viên BQT Super Moderator

Đuổi cổ 2 chị em nó đi . Nếu bạn đủ cam đảm . Còn không thì xách đồ đi . Nhưng mình thích nhất là xách đồ người khác quăng khỏi nhà là sản khoái nhất . Còn nếu ko dám đuổi thì bạn nên đập đầu vào gối chết đi . Nó ko đi thì đập nó . Canh đang nói chuyện dộng vào mắt nó rồi đấm vào thái dương với cổ nó là nó đơ àh . Ghét nhất cho ở chung mà láo lếu .

12. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Chú Mập súi dại gây hận thù dân tộc nhé?
    Thích nhất cái vụ về 5 phút sau mới mở cửa, vụ này chỉ là trẻ trâu, trẻ già còn lâu nhé! --> bạn canh vụ này, trước khi đi nhớ giấu đt trong phòng rồi bật ghi âm, kiểu gì cũng có phim coi và làm bằng chứng nhưng coi chừng bằng chứng dữ nhất cũng là con dao bén nhất quay lại với mình

13. thuy89 Thành Viên Cấp 6

nếu chịu đựng đc thì tiếp tục chịu đựng chứ bạn của bạn đã khuyên hết rồi.

vậy hoy đi nha

14. laptopgiatot_sg Thành Viên Cấp 3

mình nghĩ sống đúng với chính mình là ok nhất !hi.

15. joh.le Thành Viên Cấp 5

Cho người ta ở chung, chia đều tiền phòng và các chi phí khác. Có ai nuôi ai ngày nào đâu mà cứ nói làm phúc?
    Mỗi người 1 tính, con cái lớn lên cũng còn khó ở chung với cha mẹ nữa mà. Chị em gái ở chung xích mích với nhau là bình thường, tự dưng ví von chuyện bị chính con chó mình nuôi cắn cho 1 nhát? Bạn nuôi người ta hồi nào? Người ta cắn bạn ra sao? Suy nghĩ kỹ trước khi phát ngôn kiểu này nhe.

16. eochanghy0406 Thành Viên Cấp 2

Bác xúi còn dại hơn...mầm móng của Tù và Tội..

17. legna Thành Viên Cấp 3

Nếu nhắm sống vậy k ảnh hưởng gì đến bản thân mình thì cứ sống ... cái này thuộc về tinh thần thôi . cứ sống tốt với tụi nó đến lúc nó hiểu được thì có em những đứa em xã hội Làm phúc đôi khi thành họa

18. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Làm phúc đôi khi thành họaCái đó thủ thân cho nó sợ nhưng phải khéo ko lại rước họa vào thân

19. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 4

Kiểu gì củng có phim coiLàm phúc đôi khi thành họa,còn nếu lở mất luôn cái ĐT :beated:thì lên đây kiếm anh Dungcj đền cho.Làm phúc đôi khi thành họa - 1:snicker::snicker:

20. pvduy Thành Viên Cấp 4

Tụi nó muốn đuổi bạn đi để độc chiếm căn phòng. Bây giờ 1 là bạn đi, 2 là bạn làm gì đó để chị em nó phải đi.

Chọn lựa đi bạn Làm phúc đôi khi thành họa