Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Lắp cửa cuốn hãng nào chất lượng? Bác nào biết tư vấn cho em phát!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Cô Tô, 22/6/18.

ID Topic : 9164447
Ngày đăng:
22/6/18 lúc 10:38
  1. Cô Tô Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    Đi ở thuê bao năm, cố mãi mới có được cái nhà của riêng mình tưởng thế là xong mà hóa ra lại đau đầu phết các bác ạ, nào tính toán xây sửa nguyên vật liệu, nào là nội ngoại thất các kiểu. Đến cái cửa cuốn cũng phải suy nghĩ đau đầu. Em thì thích cửa cuốn nan lớn xu hướng mới bây giờ vì trông cứng vững mà đóng mở thuận tiện, nhưng vợ em lại cứ chê đơn giản muốn lắp cửa sắt song hoa cho vintage giống ý bả. Theo các bác là lắp cái nào hơn ạ???

connguoidemen thích bài này.
  2. Cô Tô Thành Viên Cấp 1

cảm ơn bác, thiết kế nhà em là cửa gara và cửa chính đều là 1 ạ.

3. giovang21 Thành Viên Cấp 1

Cố thì phải cố nốt cho cái nhà nó hoành tá tràng chứ đúng k chú, cứ nên chọn thương hiệu cửa cuốn nào lớn mà làm .

Cô Tô thích bài này.
  4. ga36 Thành Viên Cấp 1

Ôi vin tết vin tèo cái gì em thấy làm cửa sắt người đi ngoài đường cứ phải ngó nghiêng 1 tý vào nhà mình thấy khó chịu lắm. Mà nan bản lớn là cửa bên này www.austdoor.com đúng không a. dùng nan bản lớn được đấy anh ạ, vừa an toàn mà lại tính thẩm mỹ cũng cao, bắt kịp xu hướng (1like)

Cô Tô thích bài này.
  5. Cô Tô Thành Viên Cấp 1

chú giống ý anh đấy, nhà mình mà có người lạ đi qua ngó vào thấy bực lắm. Anh đang tìm hiểu nan bản lớn của bên Austdoor .

6. connguoidemen Thành Viên Cấp 1

bây giờ công nghệ mới rồi bác ơi, em có đứa cháu nó là kỹ thuật bên cửa cuốn austdoor nó bảo giờ cửa cuốn đang chạy mình chỉ cần đụng vài cái là có tự động dừng hoặc đi lên rất an toàn. Nghe đâu cái đấy là công nghệ đảo chiều hay sao ấy.