Tìm kiếm bài viết theo id

Du Lịch Lễ này nên đi đâu?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Tô Mẫn, 31/8/18.

ID Topic : 9211724
Ngày đăng:
31/8/18 lúc 13:55
  1. Satoshi Nakamoto Thành Viên Cấp 2

lên Vlog coi thiếu gì chổ, có điều hổng có xiền. Tranh thủ bà con zề quê mình vô Landmark 81 trượt băng tập thể dục, hihi.
    Lễ này nên đi đâu?

Chỉnh sửa cuối: 1/9/18
    TUAN_VU thích bài này.
  2. 7800II Thành Viên Kim Cương

vào đó chơi đấu bò hả bác, trong quán có con bò 1 sừng đấu với võ sỹ có cái khiên bị lủng

TUAN_VU thích bài này.
  3. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Không bác, bò đó thật mềm (không biết có ướp tẩm hoá chất gì không ) , ăn vào ngon không thua gì bò Kôbê (cái này thậm xưng 100 lần).
    Ngoài ra dọc đường có mấy lều bán khoai mì, ăn chấm muối vừng mè hấp dẫn lắm.
    Chỉ cái là quốc lộ 22 hơi nắng nóng tí.

7800II and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  4. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Đảm bảo 2 đứa con lão này đều có đôi tay rất cứng cáp vì suốt mấy tháng trời,trong 1 không gian hết sức chật chội mà cứ phải liên tục đỡ gạt các đòn của ông già"chọt"liên tục!

7800II and nguoianhyeu like this.
  5. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Em nghĩ,lão còn tập cho 2 đứa nó 1 thói hư từ trong bụng Mẹ.

đó là chửi thể : móa,sao thằng đầu trọc này phun nước miếng vào mặt mình hoài ??? Tao ra ,mày biết tay tao.

6. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Chửi đã là gì?Nó còn ước:"Tao mà có cây lẹm trong tay thì sẽ cho biết mùi chọt bậy là thế nào nhóe!"

7800II thích bài này.
  7. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, giờ thì tui biết Chí Phèo từ đâu ra Lễ này nên đi đâu?

8. 7800II Thành Viên Kim Cương

bò kobe em lại thấy ko ngon bằng bò mình, đã là bò thì phải dai dai 1 chút, chứ nó mềm xèo bỏ vô miệng cắn cái nát luôn như kobe thì em ko thích tí nào
    em thì bò dưới quê đc ăn nhiều mà rẻ nữa bác, nhà vợ em là khu nông nghiệp mà, lâu lâu thằng em điện lên báo "2 ơi nhà anh này chị kia có con heo nhảy ra ngoài bị gãy chân hoặc có con bò bị xiết cổ cứu ko nổi" mấy trường hợp này kêu lái vào nó ép giá còn 1/3 nên hầu như gia đình tự mổ ra bán, có thể vết dao ko đẹp, lấy huyết chưa hết nên thịt đỏ hơn ngoài chợ, nhưng đảm bảo ko bị bơm nước, biết nguồn gốc luôn, giá rẻ nữa chứ, vừa rồi em cũng lấy chục ký bò nạc loại ngon nhất mà có 140k/ký đem lên sg bỏ tủ đông ăn dần

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  9. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, hèn gì...sung dữ Lễ này nên đi đâu?