Tìm kiếm bài viết theo id

Light Ball- Dây Đèn Trang Trí xách tay Thái Lan (HÀNG ĐÃ VỀ)

Thảo luận trong 'Siêu Thị Nội Thất' bắt đầu bởi thitranthailan, 3/10/16.

ID Topic : 8608699
  1. thitranthailan Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    HÀNG ĐÃ VỀ- bữa giờ quý anh chị, các bạn,các quán Cafe nào gọi em mà em báo chưa có hàng vui lòng gọi lại giúp em nhé, nay HÀNG ĐÃ VỀ- ĐÃ CÓ HÀNG lại rồi nhen, lấy sỉ có giá siêu tốt nhen

#LightBall - Dây đèn trang trí siêu dễ thương,siêu chất,siêu nhiều màu ạ

(Dạ vì trên 5 giây chỉ được up vài hình giới hạn thôi nên em không thể up hết các hình ảnh, các màu sắc và mẫu mã sản phẩm được, quý anh chị và các Shop nào cần thêm hình và thông tin cứ alo em nhé)

❤️Dùng treo decor trang trí phòng khách,phòng làm việc,phòng ngủ hay quán cafe đều được luôn,dây dài gần 3 mét với 20 quả bóng #LightBall --> có thể nối nhiều dây bóng với nhau được luôn đó☺️

❤️Sản phẩm được làm bằng tay,phương pháp thủ công tỉ mỉ chi tiết của những nghệ nhân Thái Lan
    ❤️Hàng xách tay từ Thái nên đảm bảo chất lượng và giá cực yêu luôn hihi, đảm bảo ở VN chưa có sản phẩm này đâu nha
    _ Vừa qua đã có vài quán Cafe và Shop thời trang đã đặt hàng và decor trang trí bằng sản phẩm Light Ball của em, em nhận được rất nhiều phản hồi tích cực, cám ơn mọi người rất là nhiều ạ Light Ball- Dây Đèn Trang Trí xách tay Thái Lan (HÀNG ĐÃ VỀ)

Giá: #185k / dây Light Ball (20 quả bóng + dây đèn xịn)
    Đặt trên 5 dây sẽ có giá sỉ cực dễ thương nha ☺️

☎️ 0120.751.5979 (bé Trang)
    Địa chỉ: nhà thờ giáo xứ Bùi Phát, ngay bờ kè Hoàng Sa (search google maps là ra liền à)- Quận 3 HCM
    Light Ball- Dây Đèn Trang Trí xách tay Thái Lan (HÀNG ĐÃ VỀ) - 1Light Ball- Dây Đèn Trang Trí xách tay Thái Lan (HÀNG ĐÃ VỀ) - 2Light Ball- Dây Đèn Trang Trí xách tay Thái Lan (HÀNG ĐÃ VỀ) - 3Light Ball- Dây Đèn Trang Trí xách tay Thái Lan (HÀNG ĐÃ VỀ) - 4Light Ball- Dây Đèn Trang Trí xách tay Thái Lan (HÀNG ĐÃ VỀ) - 5Light Ball- Dây Đèn Trang Trí xách tay Thái Lan (HÀNG ĐÃ VỀ) - 6✔️Thị Trấn Thái Lan

2. thitranthailan Thành Viên Cấp 1