Tìm kiếm bài viết theo id

Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!!

Thảo luận trong 'Ve Chai Điện Tử' bắt đầu bởi Lê Minh Chánh, 8/12/15.

ID Topic : 8281692
  1. Lê Minh Chánh Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    KÍNH CHÀO ANH EM 5S
    MONG NHẬN ĐƯỢC SỰ ỦNG HỘ CỦA ANH EM.
    TRÂN TRỌNG!!
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!!Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 1Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 2Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 3Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 4Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 5Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 6Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 7Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 8Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 9
    1. Loa soundmax A-930. Gía: 300 ngàn.(fixed)
    Mình cần bán loa Soundmax A-930. GẤP GÁP
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 10
    Con này âm thanh hay: bass mềm chắc và ấm nghe nhạc vàng nhạc trẻ tình cảm là hết thuốc luôn nha.Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 11Còn nonstop nhạc xung thì tạm thôi. ---> bao các bác nghe cả ngày cũng k nhức đầu như mấy con Jumboy, Nasin, Sunrise nha!Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 12
    - suB: 20W , Vệ tinh 8wx2channel.Chất liệu: gỗ. sơn nhám đẹp.
    có 1 đồng hồ VU MASTER nhảy theo nhạc đẹp,Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 13 và 1 đèn nhiều màu ở lỗ thông hơi, ngoại hình 98%, nguyên zin từ a-z.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 14
    - Hàng Soundmax đừng so sánh với mấy dòng nasin, Jumboy gì nha... Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 15
    Tiếp người thiện Chí..Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 16
    Ưu tiên người đến sớm. alo hay sms.
    Hình thật 100%
    .Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 17
    dc:56 hoàng Diệu 2,quận Thủ Đức TP.HCM (trường DH Ngân Hàng TP.HCM).Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 18
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 19
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 20
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 21

2
    .Loa vi tính 2.1 build 4.1 Soundmax A2800. Giá Xong
    EM cần bán dàn Loa vi tính 2.1 build 4.1 Soundmax A2800 màu Silver, mới 90%
    _Ngoại hình : Soundmax a2800 là dòng loa cao cấp, mọi thiết kế đều mang tính thẩm mỹ cao. Dùng cho gia đình
    _Chất lượng : Âm thanh Microlab W400 đựơc đánh giá cao
    Treble trong vắt, Bass mạnh, cực kỳ đằm và êm.
    _Âm thanh trung thực, Aplly rời tự động hiệu chỉnh tần số sao cho tín hiệu âm thanh tốt nhất khi
    Khởi động với chế độ Standard
    Chế độ nghe nhạc và Xem phim
    Có cổng out Micro để Karaoke

Công Suất: 35W x2 + 60W

_Volume cực kỳ đã Chất âm tuyệt đến từng Centibent
    (Con này em khỏi giới thiệu nhiều thần thánh dòng soundmax nghe nhạc xem phim là chuẩn.bass mạnh cong suất lớn 60w, đánh ra loa vệ tinh 3 đường tiếng 35w x 2 gắn loa dàn vào đánh ok luôn nhé. Tha hồ mua về ráp loa vệ tinh. Giờ em gắn đỡ cặp loa vệ tinh như hình. Karaoke khỏi chê luôn nha. Sub zin còn tem soundmax nha. Có đèn nháy đẹp. Hàng soundmax âm thanh khỏi bàn Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 22 con này giờ hiếm lắm. Dc: 56 Hoàng Diệu 2. Thủ Đức gần ngã 4 Thủ Đức. Call hay sms. Nhanh chân cho 1 con loa chất nha khách.)
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 23
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 24
    3. Loa sunrise PSP-540. Giá Xong.
    - bass lực biến áp tới 5Ampe nện rung nhà. Mất loa vệ tinh thay bằng loa Micro lap. Âm thanh miễn bàn nha. Là sub 4.1 nhé.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 25
    4.Loa Vi Tính Soundmax 4.1. Giá Xong.

Mình cần bán bộ loa như hình.(màu đen uy lực) Thùng Sub to nặng gỗ sơn nhám. mới 89%. đẹp!!hình thật 100% chụp tối hơi mờ.
    - Là loại loa súp 4.1 nhưng mình làm mất 2 loa vệ tinh rồi hiện giờ còn 2 cái như hình xài tạm như 2.1(bác nào thích chơi 4.1 thì mua thêm 2 con loa vệ tinh nữa gắn vô của creative hay microlap gì đó là hết bài luôn nha). phù hợp cho bác nào mê âm thanh kinh tế hạn hẹp.
    - Con này Bass oánh rầm rầm(có nút chỉnh bass hay lắm) nhưng rất đầm đầy lực và ấm đúng chất 4.1 nha.Mấy con 2.0, 2.1 bây giờ cũng vài trăm. con này 4.1 giá này là quá tốt cho am em(thuận mua vừa bán).
    Tặng cọng jack 3.5(mới toanh) cho mấy bác xài điện thoại máy tính(khỏi phải lăn tăn)nghe trữ tình-dân ca-nonstopdace-xem phim hành động hay phải biết. Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 26)
    - Bác nào thích thì qua em cho nghe thử từ sáng tới tối k mua cũng k sao Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 27 có sao em nói z hà. phiền hà tội nghiệp em.(nghe cả ngày nhức đầu em đền tiền-không hay k lấy tiền luôn).
    - nhà em ở gần ngã tư Thủ Đức( trên đường Hoàng Diệu 2) bác nào k muốn lăn tăn thì tới ngã tư alo em chở loa ra cũng dc.hay alo em chỉ đường.
    Call hay sms cũng dc ạ, không nhận gạch, ai tới trước bán trước, còn tin là còn hình. nhập sdt em để xem mẫu khác nhé!!khách.
    - fix caphê cà pháo.em bán rẽ lắm các bác yên tâm hen. Gía: xong.Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 28
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 29
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 30
    5.RAM DDR2 BUS 800 1GB kingmax Gía: XONG
    Cần bán 1 ram máy bàn. Hiệu kingmax 1GB ram mình tháo máy bao test bao chạy nha!còn ten đầy đủ. hàng Taiwan loại 1 nhé.còn 99%
    mình bán XONG còn tin là còn nhé. alo hay sms.
    Cám ơn chợ tốt.
    Ram màu vàng trong hình...
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 31

Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 32
    6.RAM NHƯ HÌNH
    mình k biết bus bao nhiêu ddr mấy nữa hix. trên ram k có ghi gì liên quan hết.
    Ram đang chạy rất ngon lành rồi mình tháo ra. Giờ k có dịp xuống để xem trên main.
    bạn nào biết xem và test thì đến mua nha.
    1 cây kingston 1gb 150k
    1 cây kingston 512gb.100k

mình ở Thủ Đức buôn bán vui vẻ. uy tín nha!màu xanh như hình.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 33
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 34
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 35
    7.
    cần bán quạt CPU mới
    - còn hộp nha! như hình loại to. Thích hợp cho core 2 Quad Q9550 và E 8500, PENTIUM D820 or 930, PENTIUM 4all series LGA775, CELERON D all series LGA 775.
    tản nhiệt nhôm lõi đồng.
    d/c: Thủ Đức. Gía:
    Xong
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 36
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 37
    6.
    cây Blackberry như hình. bỏ xó lâu rồi. y hình pin chai tầm 15f, lỗi k sạc dc hư chân sạc ha sao đó, ngoại hình như hình. bi lăn dơ .Còn lại ok, mua pin và sạc đa năng chữa cháy.Bán xác 199.ngàn còn nắp lưng nha!!
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 38
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 39
    7.
    Màn hình iphone 4s
    dán keo full giờ lột keo ra là mới, Như bị liệt cảm ứng rồi nha các bác. Hiển Thị tốt như hình. Bán xác 100k cho anh em nghiên cứu.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 40
    8.
    Cái Main GA-945GCMX-S2 như hình.
    K biết sống chết, lấy ở công ty. bán 250 ngàn. main đẹp.

Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 41
    9.ổ cứng 160gb của thái lan.
    còn tem chạy ok, bán 199 ngàn

Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 42
    10. Cục nguồn như hình
    đẹp xài ok.xem hình đánh giá nha! 199 ngàn.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 43
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 44
    11.dây nguồn như hình
    20 ngàn.! đẹp mới an toàn!
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 45
    12. Loa NAMMÔN q888
    cũ như hình tróc tùm lum mình mượn hình mạng. còn nghe tốt hay.bán 199k ngoại hình 80%.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 46
    13.Biến áp đôi như hình 30 ngàn, 2 loa 3w như hình 25 ngàn.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 47
    14.Modum như hình có sạc nha. 30 ngàn.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 48
    15.
    Xác điện thoại nokia nắp bật như hình.
    bể màn hình còn thấy mờ mờ. 99k. có pin.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 49
    16.
    Ốp iphone 5 như hình 10k chữa cháy, đỡ trầy dt.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 50
    17. Card màn hình tháo máy như hình. 49k
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 51
    18. Quạt CPU đời cũ. 10k
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 52
    19. Ồ khóa future TQ cũ bị đứt dây nối lại xài ok còn chìa khóa. 30k
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 53
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 54
    20. Cặp loa vệ tinh gỗ seapiano GIÁ 130K/cặp.Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 55

như hình nặng treb hay ghép sub khỏi bàn.công suất lớn.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 56
    21.
    Router như hình
    k có sạc còn hộp. 50k
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 57
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 58

22. 2 Món như hình
    : mồi thuốc xe 4 bánh, và 1 đầu xạc xe 4 bánh. Gía 30k/em.
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 59
    Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác mình sẽ update tiếp. Mong các bác ủng hộ.
    Em mới tham gia 5s nên còn gà lắm mong các bác ủng hộ ạ! giá em cũng k rành em nhắm chừng nên em sẽ fix, các bác đừng gạch đá nha! ai up em em úp lại hihi. nghề lẻ của em, chứ em làm xây dựng ạ k phải kinh doanh Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 60Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 61Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 62Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 63Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 64Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 65Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 66Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 67Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 68Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 69Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 70Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 71Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 72
    Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 73Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 74Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 75Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 76Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 77Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 78Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 79Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 80Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 81Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 82Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 83Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 84Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 85Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 86Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 87Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 88Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 89Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 90

sdt: 01687242216. Call Hay SMS gặp Khanh. còn tin là con hàng nha bà con.
    dc: Đường số 7, Khu Phố 3, Linh trung, Thủ Đức. (hay DH ngân hàng TPHCM. 56 hoàng diệu 2) ngã Tư Thủ Đức, Dh spkt tphcm. các bạn tới các địa điểm đó alo mình rước hoặc đem hàng ra.
    tối 6h-12h mình có nhà.
    T7 1h có nhà chủ nhật có nhà cả ngày. Thask khách!!Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 91Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 92Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 93Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 94Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 95

Chỉnh sửa cuối: 26/12/15
  2. tin10289 Thành Viên Bạch Kim

cái loa cúi cùng chỉ có 1 cái hay cặp vậy bác?

Lê Minh Chánh thích bài này.
  3. Lê Minh Chánh Thành Viên Mới

còn 1 cái! hình mình mượn trên mạng, bên ngoài bị tróc nhiều nghe ok Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!!

4. dugtusa Thành Viên Cấp 3

5. ZzzNMTzzZ Thành Viên Cấp 5

thành viên mới có khác,chắc tính lên bắt gà..........Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!!

6. Lê Minh Chánh Thành Viên Mới

thask bác nhiệt tình nè Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!!

7. Xem thêm bình luận
  8. Lê Minh Chánh Thành Viên Mới

Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 1 bác này khéo chọc! Linh tinh loa vi tính, Phụ kiện máy tính, đủ thứ tùm lum tá lả, Thủ Đức quận 9, quẹo lựa nha!! - 2

9. Lê Minh Chánh Thành Viên Mới