Tìm kiếm bài viết theo id

longchimbienhoa1982

Thảo luận trong 'Phụ Kiện Sinh Vật Cảnh' bắt đầu bởi chuyen vai vuong, 7/5/12.

ID Topic : 4986933
Ngày đăng:
7/5/12 lúc 17:44
  1. sanssouci_11 Thành Viên Bạch Kim

Ráng giúp mình cái lồng tre già đặt kỹ 3 chân 3 mắt cái nha anh Lập ơi. Mình là Trung ở SG nè. Chưa được 2 tháng, nhưng đã chờ là 7 tuần rồi.

2. trangnghiepthong Thành Viên Cấp 5

lên cho a.Lập, có xe từ biên hòa bên Gia Lai . a mang lồng ra bến xe là chuyển dc hết. nhưng h lại hết tiền rồi. khi nào có tiền e đặt nhé. nhớ làm nhanh cho e nha

3. longweizhi1 Thành Viên Cấp 3

1 cái lồng chào mào full phụ kiện như hình giá nhiu bác. Inbox hộ. 01265671672

4. hell_angel0910 Thành Viên Cấp 3

longchimbienhoa1982

cái này bao tiền bác ơi ?

[video=youtube;7NmQqM_YZCU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=7NmQqM_YZCU[/video]

cái này là lồng bình định? bác có làm y chang như vầy đc k ?

5. chuyen vai vuong Luôn Luôn Lắng Nghe

được bạn ơi, alo trực tiếp cho mình nhé

6. chuyen vai vuong Luôn Luôn Lắng Nghe

lồng full chạm phụ kiện giá 1tr9

7. chuyen vai vuong Luôn Luôn Lắng Nghe

ok, khi nào cần alo cho lập

8. trangnghiepthong Thành Viên Cấp 5

a. lập hỏi cách chuyển lồng lên gia lai chưa? e hõi rồi. a chỉ cần mang lồng ra bên xe biên hòa là gửi về gia lai dc, có tuyến biên hòa - gia lai(bến xe Đức Long) a ơi

9. chuyen vai vuong Luôn Luôn Lắng Nghe

ok

10. trangnghiepthong Thành Viên Cấp 5

từ từ hãy làm nha a. chưa có lúa.kaka

11. hongphong1803 Thành Viên Cấp 4

danh dau, vua nt hoi A 3 cai long 68, vai tron, tang loi day,cao 3-4cm ,full tre gia (cau+cong+xien).mong som co thong tin.

12. tuanfu Thành Viên Mới

Ủng hộ a trai. lúc trước có lên nhà rồi nhưng chưa có duyên . hẹn dịp khác nha a.

13. nguyentanphung Thành Viên Cấp 2

Anh Lập Ơi
    Em là Phụng ở SG hồn mua anh 3 lồng vai vuông 72 giao tại An Sương nè. Em muốn đặt anh 10 cây cầu bán nguyệt và 20 cái giữ cầu (form lồng 72). Nhưng 2 đầu của cây cầu anh đừng dán keo nha để rời cho em. Có gì không hiểu anh call em nha.

14. sanssouci_11 Thành Viên Bạch Kim

Anh Lập cho mình hỏi cái lồng tre già kỹ 3 chân 3 mắt từ trên xuống, full tre (68 nan, 72 nan đều OK) của mình như thế nào rồi ạ.

PM Inbox 5giay cho anh, cũng ko thấy anh hồi âm. Ko biết tình hình như thế nào rồi.

15. chuyen vai vuong Luôn Luôn Lắng Nghe

hiện tại loại này không có tre làm bạn ơi

16. haivinhbp Thành Viên Cấp 1

Lâu rồi có khỏe không cụ Lập ơi?Cụ có làm lồng chòe đất không?Vai vuông,tre già,3 chân 3 mắt từ trên xuống,nếu có để em đặt 3 cái luôn .Báo giá cho em luôn.Ngoài này giờ cũng có nhưng mắc quá và tre cũng không thích lắm.

17. chuyen vai vuong Luôn Luôn Lắng Nghe

chào anh, không có loại 3 mắt từ trên xuống, chỉ 3 chân có mắt thôi

18. haivinhbp Thành Viên Cấp 1

Cảm ơn cụ Lập đã nhiệt tình giúp em.Em đã nhận được Lồng đất rồi cụ nhé.Lồng đẹp,mai vào dầu nữa là ok.Cảm ơn cụ lần nữa!

19. quangminhquoc Thành Viên Cấp 3

bac co lam log khuyen vuong ko.e lam 1 cai ko dung hang.bac lam cho e co duoc ko.lat dua hinh bac coi

20. chuyen vai vuong Luôn Luôn Lắng Nghe

mình không làm lồng khuyên bạn ơi.