Tìm kiếm bài viết theo id

Lớp học Marketing ngắn hạn

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tramdang, 13/7/09.

ID Topic : 1056036
Ngày đăng:
13/7/09 lúc 15:28
  1. tramdang Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    15
    Các bạn chỉ dùm mình hiện nay có lớp ngắn hạn nào về marketing không nhé. Mình cần biết gấp lắm. thanks

2. lemnhem Thành Viên Cấp 6

Mình thấy MaIT cũng được hay VietnamMarcom đó cũng okie.

Mà quan trọng xác định học để làm gì ? Học để có kiến thức nền hay trau dồi kỹ năng thêm ?

Nếu trau dồi kỹ năng thêm thì vác đơn xin đi làm cho các công ty ( nghiên cứu kỹ các công ty pro 1 tí ), bỏ công sức làm chịu thiệt thòi về lương ( bèo nhèo hoặc không lương ) nhưng cũng học được 1 mớ cái hay ho phết đấy.

Trường VietnamMarcom

• Địa chỉ: 8b Nguyễn Trung Trực, Quận 1, Hồ Chí Minh
    • Điện thoại: 08.8239718

MaIT Education Institution

Lớp học Marketing ngắn hạn

• Địa chỉ: 9 Huỳnh Tịnh Của, Phường 8, Quận 3, Hồ Chí Minh
    • Điện thoại: 083 820 2822 (số nội bộ: 101, 102)

3. yangna Thành Viên Chưa Kích Hoạt

quan tâm nên up lên để có thêm nhìu góp ý khác ^^

4. Aku_5s Thành Viên Cấp 2

úi úi, đang cần nên up cái này lên phát!

5. Aku_5s Thành Viên Cấp 2

eqvn là j` vậy? Bạn nào ở HCM bít chỉ giúp với. Lớp học Marketing ngắn hạn

6. mtrung Thành Viên Cấp 4

Cái quan trọng là bạn học Marketing về lĩnh vực gì, vì học ngắn hạn thì nên tập trung vào 1 lĩnh vực sẽ dễ hơn. Nếu BĐS thì học về môi giới cũng là marketing trực tiếp đó

7. dkdk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình thấy bên ĐH Kinh Tế và Viện Quản Trị gì gì đó bên gần Lan Anh cũng có dạy, 1 lớp 3 tháng gần 2tr thì phải, mình TN IT nhưng giờ cũng đang làm Mar đây, có gì pm mình đi học chung...sẵn đó share kinh nghiệm luôn...heheh

8. Aku_5s Thành Viên Cấp 2

search trên net thấy có BMG nữa, liên kết quốc tế j đó mà hem bít chất lượng thế nào. Đang phân vân. :|

9. dotritai Thành Viên Cấp 1

10. NgocGold I'm Broker

bạn muốn học dài hạn hay học để chửa cháy

11. thanhtien78 Thành Viên Cấp 2

Ở CED dạy cũng ok đó bạn, tớ đã học một khóa ở đó rùi, học phí cũng không đắt lắm, giảng viên dạy hay,có kinh nghiệm. Lúc trước tớ có tham khảo một số trường khác nhưng mà học phí mắc quá, cũng ko biết chất lượng dạy ra sao, lỡ đóng vào mà bỏ học nửa chừng thì tiếc tiền quá. Tớ nhớ ko nhầm là nó nằm ở 274 Võ thị sáu, quận 3, chỗ gần vòng xoay ngã 6 dân chủ đó --> có gì thì lên google search cho chính xác nha. Lớp học Marketing ngắn hạnNhưng mà làm marketing ngoài đi học ra thì còn phải đọc thêm tài liệu online nữa đó bạn.