Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Lớp Nhạc "Hạ Trắng" nhận dạy "guitar","thanh nhạc","piano"

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi harry_hieu, 20/7/09.

ID Topic : 1072604
Ngày đăng:
20/7/09 lúc 09:06
  1. rose123456 Thành Viên Mới

Minh la nguoi yeu am nhac, nen chac chan se ko bo wa dip nay.
    neu nam nay minh vao them dc mot vong nua se khao cau di an nhe.
    Con neu " loi cu ta ve" thi cung chang co j buon ca, vi minh hat hoai cung the thoi, giong hat cung chang thay doi j nhieu. do la do troi phu thoi.
    Ban ma theo kinh nghiem cua minh thi cung chi lot vao vong 1 thoi.:41_002:

2. rose123456 Thành Viên Mới

Minh coi tren youtube thay it post ve piano qua. hy vong thay se post them nhieu ve piano.

3. rose123456 Thành Viên Mới

oi! Ban nhat duoc kim cuong nhieu nhi.

4. kudet Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bay cao mọi ngày luôn đắt khách nhé bạn Lớp Nhạc Hạ Trắng nhận dạy guitar,thanh nhạc,piano

Mắt Kính LANGTHANGMUABAN

Cơ Sở Q.3: 554/7 Nguyễn Đình Chiểu P.4 Q.3
    YM: langthangmuaban Phone: 0933 51 5559

5. Ha-Tam Thành Viên Cấp 6

em muốn học piano, nhưng chỉ biết sơ sơ, có dạy căn bản ko vậy anh?

6. harry_hieu Thành Viên Cấp 4

Piano chia ra 2 trình độ: Sơ Cấp và Acoustic Piano
    Nếu em chưa biết gì hoặc chỉ biết sơ sơ thì sẽ học Sơ cấp trước rồi từ từ nâng cao lên thành Acoustic Piano...
    Học phí tính theo buổi...1 lần đóng ít nhất là 7-8 buổi!!
    Thân ái ^^

7. rose123456 Thành Viên Mới

cho hoi "Acoustic Piano" la nhu the nao?

8. harry_hieu Thành Viên Cấp 4

Àh nhầm...fải ghi là Modern Piano mới đúng chứ...hehe...cứ nghe nhan nhản Acoustic nên bị nhầm lẫn...hihi:sure:

9. Ha-Tam Thành Viên Cấp 6

em đang đi học, lại là khối kỹ thuật khô khan Lớp Nhạc Hạ Trắng nhận dạy guitar,thanh nhạc,pianops:, thời gian của em eo hẹp lắm, sợ là tập luyện ở nhà ko nhiều đc, chắc học hơi chậmLớp Nhạc Hạ Trắng nhận dạy guitar,thanh nhạc,piano - 1, thầy từ từ dạy, đừng có la em nhen, bữa nào em qua đk học Lớp Nhạc Hạ Trắng nhận dạy guitar,thanh nhạc,piano - 2

10. harry_hieu Thành Viên Cấp 4

hixhix...thầy có bao giờ la học trò đâu cơ chứ :nosebleed_002:

11. rose123456 Thành Viên Mới

minh nghi la thay khong la tro thi tro khong bao gio gioi duoc.
    Dung ko ban.Lớp Nhạc Hạ Trắng nhận dạy guitar,thanh nhạc,piano

12. harry_hieu Thành Viên Cấp 4

đúng rùi,nhưng học nhạc mà la mắng thì khó học lắm,hìhì,fải thoải mái mới học đc!!

13. rose123456 Thành Viên Mới

hiii
    minh rat dam me ca hat. ko biet hoc toi khi nao moi hat dc nhu Kim Thu tren youtube lop nhac ha trang hi? minh thich giong hat cua Chi Kim Thu. Ko biet co the lam wen voi chi ay dc ko? co the cho minh so dien thoai cua chi ay dc ko? Chi ay hoc o day ha?Hoc bao nhieu buoi moi hat dc nhu chi ay,?

14. harry_hieu Thành Viên Cấp 4

Mình nghĩ bạn nên wa lớp nhạc gặp thầy trực tiếp sẽ biết rõ hơn.
    Chị ấy hiện đã và đang học ở lớp nhạc.

15. rose123456 Thành Viên Mới

ua minh tuong ban la Thay chu! Hom bua hinh nhu minh thay mot nguoi rat giong Kim Thu o Bien Hoa, Minh o Bien Hoa. Neu duoc thi di chung, nha xa wa co ban di cung cho vui, hoc cung de tien bo nua. hi hi

16. arshavin2609 Thành Viên Cấp 3

*Với "guitar hiện đại" và "piano hiện đại": Sau khi học xong, các bạn sẽ có một nền tảng nhạc lý vững chắc và một thư viện Hợp Âm rộng lớn để bạn có thể đệm được nhiều bài và cách bắt "28 tông">>>>>>>>>>>> mất tổng cộng bao nhiêu buổi!

17. rose123456 Thành Viên Mới

Minh nghi chac cung phai mat 5,6 nam may ra dc. Hoc tuan 3 buoi thi lam sao ma lam dc. Minh cung muon hoi co ai trong lop hoc nhac nay lam dc dieu nay chua? de minh biet con di bai su nua?!!!Lớp Nhạc Hạ Trắng nhận dạy guitar,thanh nhạc,piano va phai mat bao nhieu chi Phi nua de ma chuan bi, xem co theo noi duong dai hay khong?!

18. fantazerozz Thành Viên Cấp 1

muon dk hoc guitar co can mua dan hong ban hay la den lop thay cho muon dan ?

19. quangtuan0308 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cho e hoi hoc guitar ben thay co can ang theo dan hok hay la dan o nha thay

20. KoVA Thành Viên Mới

Gần 30t Lớp Nhạc Hạ Trắng nhận dạy guitar,thanh nhạc,piano, biết chút chút về đàn, nhưng hỏng phần nhạc lý, thầy có nhận ko?
    Khi học có phải mang đàn theo ko?