Tìm kiếm bài viết theo id

Lừa đảo thẻ cào , anh em cửa hàng xem để biết phòng tránh

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi samsungjapan, 17/5/16.

ID Topic : 8439317
Ngày đăng:
17/5/16 lúc 20:10
  1. samsungjapan Kinh Doanh Điện Thoại

Tuổi tham gia:
    16
    Hiện nay có rất nhiều vụ lừa đảo thẻ nạp ngay tại cửa hàng. anh em coi và phòng cẩn thận nhé! Video HD bật coi cho nét
    Trích: Lừa thẻ cào xuyên Việt ( Mọi người cảnh giác khi bắt gặp 2 đối tượng này )các bác các chị gặp 2 thằng này báo công an hoặc bắt nó hay gọi cho e em cảm ơn mọi người nhiều
    video chỉ để nhận rạng 2 người đi xe mầu xanh 1 béo 1 gầy trong video
    không tải hết video vì quá dài ace xem k hiểu sự việc lùa đảo thông cảm cho e
    em hứa ai cung cấp thông tin chính xác có 2tr ai bắt dc nó có 15tr em mất ít thôi nhưng nhiều người bị lừa quá rồi có người mất hàng trăm triệu em đăng video có nhiều người điện đến hỏi và kể lại cũng bị mất
    em mong mọi người chia sẻ cho e để bắt dc 2 kẻ lừa đảo để mọi người về sau k bị như e em đã báo công an và nhà báo đến viết bài rồi
    có thông tin gì ub hay gọi cho e tùng 28 tuổi 01693 555 600

2. minh88 Thành Viên Kim Cương

coi clip mà cung4ko hỉu j hết..chắc tại mình gà

3. minh88 Thành Viên Kim Cương

coi đuối quá ko nghe dc j mà ko hỉu j hết bác hixhix

4. thanhlong1978 Thành Viên Vàng

Hình như do bác chủ topic cắt mất đoạn quan trọng phía sau: Đó là 2 thằng kia quay lại kêu thôi không mua thẻ nữa, đổi lại phong bì thẻ cào và điện thoại. Tuy nhiên đó là cái phong bì chứa thẻ cào giả đã bị đánh tráo.

5. sepul Thành Viên Cấp 6

Để ý phút thứ 14. thằng áo tím bỏ vào túi quần phải cái đt thật, sau đó rút túi sau ra cái đt đểu Lừa đảo thẻ cào , anh em cửa hàng xem để biết phòng tránh
    Anh em cửa hàng chú ý, có 1 chiêu nửa đang thịnh là:
    Mang đt cùi bắp 100k vào nhờ nạp tiền, khoảng 500k hay 1 triệu gì đấy... Xong móc đt khác ra blap blap linh tinh, nhưng mắt liếc nhìn xem chủ cửa hàng đã nạp hay chưa.. Nếu đã nạp rồi thì nói với vào cắm sạc hộ tí vì hết pin nhưng vẫn blap blap với cái điện thoại thứ 2.. Xong bước ra cửa đi mất Lừa đảo thẻ cào , anh em cửa hàng xem để biết phòng tránh - 1. Bên ngoài có thằng chờ sẳn báo mất đt , xin tổng đài cắt sim là xong

Chỉnh sửa cuối: 17/5/16
  6. minh88 Thành Viên Kim Cương

cho e hỏi nó làm như vầy thì dc j vậy bác? thanks bác..e hơi gà mấy vụ này

7. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

đc 1tr tiền đã nạp vào sim chứu gì

8. minh88 Thành Viên Kim Cương

ủa chứ ko phải tổng đài cắt sim là mất hết tiền có trong tk lun hả bác

thanhlong1978 thích bài này.
  9. backmask923 Thành Viên Cấp 3

Cài này là tạm khoá sim lại để làm sim mới thôi bạn. Chứ đâu phải huỷ số

10. minh88 Thành Viên Kim Cương

uhm tại mình ko rành mấy cai này..có nghĩa là tạm khóa sim rồi làm lại sim mới thì tài khoản trong sim tiền vẫn còn hả bác

11. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

đúng rồi đó gái

12. samsungjapan Kinh Doanh Điện Thoại

cái này là mua thẻ cào, nhưng giả vờ quên tiền, rồi thế chấp điện thoại ip6 lại, nhưng khi đưa dt thế chấp nó ảo thuật đỗi dt trung quốc bỏ vào phong bì, cửa hàng tham rẻ nên dính