Tìm kiếm bài viết theo id

Lương QC ở Tập Đoàn Tân Hiệp Phát

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi K.P.G, 21/10/11.

ID Topic : 4025432
Ngày đăng:
21/10/11 lúc 21:01
  1. K.P.G Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    12
    Em tính xin làm QC bên tập đoàn Tân Hiệp Phát dưới Bình Dương, nghe đồn là THP trả lương cao lắm nhưng không biết cụ thể là bao nhiêu. Mọi người ai đã từng làm cho em một ít thông tin với nhé.

2. ^^pe'mummum^^ Thành Viên Cấp 3

cách đây 2 năm làm 12tiếng/ngày lương 4tr..

3. cauberong.vt Thành Viên Cấp 3

12 tiếng ? bóc lột sức lao động :doubt:

4. TắcKèBông Thành Viên Cấp 2

Phai cai tap doan kich duc bi moi nguoi len an phai ko, neu day tui nguyen rua bon kinh doanh than xac phu nu, bon yeu ma quy doi lot nguoi !

5. cammechco Thành Viên Cấp 1

AK Ak! Bớt nóng bạn ơi. kaka.Tân Hiệp phát chứ không phải Tân Hoàng Phát nha you.kaka

6. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

con lạy pa, cái này là cái thằng bán trà xanh O độ và Dr Thanh đó

Mà QC là gì thế bạn ?

7. doicodonkhicoem Thành Viên Vàng

tập đoàn THP là nước uống tăng lực numbre one đó pro , không phải tập đoàn kích dục đâu . tập đoàn kích dục thì lương cao rồi .Lương QC ở Tập Đoàn Tân Hiệp Phát

8. __thằng_hai_lúa__ Thành Viên Bạch Kim

THP mà cao gì hả bạn. cao chi phí cũng cao thì tạm gọi là bình thường thôi

9. K.P.G Thành Viên Cấp 1

Sax máuLương QC ở Tập Đoàn Tân Hiệp Phát, 12 tiếng một ngày mà có 4 triệu thì chắc không đủ tiền bồi bổ lại sức nữa. Mà trước đây bạn có làm ở đó hả, công việc như thế nào vậy.
    Đúng làm quá nhiều
    Nếu là cái tập đoàn đó thì chắc mình chui xuống lỗ rồi.

10. K.P.G Thành Viên Cấp 1

QC là viết tắt của quality control đó bạn, mình tính xin làm vị trí đó mà thấy 12 tiếng 1 ngày nên nản thật. Giá mà lương nó cao cao một chút thì đỡ.

11. quynhnt Thành Viên Cấp 2

Bạn tính làm QC gì? QC staff, supervisor hay manager? Chắc cũng tùy nhưng nếu đã làm QC chắc cũng phải có background về ngành thực phẩm. QC staff chắc lương cũng khoảng trên 300usd. manager bèo cũng phải ít nhất là 1000 usd. Cứ thế mà tính trả giá cho nó khí thế vào.

12. TiếnThịnh Thành Viên Vàng

quan trọng xin vô đc hay ko thôi , bạn gái mình đang làm QA ở Thiên Hương , làm ngày nào cũng bèo lắm là 12 tiếng, tăng ca thì 16 tiếng . nghề này mệt lắm. QC lương thấp hơn QA

13. tsukiyo_hoshimi Thành Viên Bạch Kim

nghe đồn cấp trưởng phòng cũng 10 chai, mà anh gđ ấy chửi nhân viên như ấy ấy
    :snicker:

14. K.P.G Thành Viên Cấp 1

QC staff, nhưng mà không biết bên đó có trả được tới 300usd ko nữa. Mà nghĩ thấy 300usd/tháng, ngày làm 12 tiếng thì:too_sad:

15. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

lương QC gì thấp vậy ta , thấy cv này quan trọng lắm mà.

16. nguoiyeutrenmay Thành Viên Kim Cương

sẵn anh em nào biết chỉ giùm mình luôn. bên FPT trả lương theo cấp bậc chuyên viên là bao nhịei vay?

17. nhocyuka Thành Viên Cấp 4

Hok biết lương nhân viên quảng cáo thì sao. Cách đây 2 năm, cty tui và 3 cty khác có 1 hợp đồng với Tân Hiệp Phát trị giá 5tỷ đồng... chỉ để quảng cáo dr Thanh trong mùa tết Lương QC ở Tập Đoàn Tân Hiệp Phát

18. K.P.G Thành Viên Cấp 1

Hèn chi, thằng THP này nổi tiếng là quảng bá sản phẩm hay lắm mà, đúng là nhiều tiền có khác:snicker:

19. convitcon85 Thành Viên Bạch Kim

12g 1 ngày thì căng thiệt....

20. nhocyuka Thành Viên Cấp 4

QA là quán ăn đó hả ???? Nghĩ sao mà phán QC lương thấp hơn quán ăn zậ Lương QC ở Tập Đoàn Tân Hiệp Phát