Tìm kiếm bài viết theo id

Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi kanin83, 8/10/11.

ID Topic : 3952285
Ngày đăng:
8/10/11 lúc 00:58
  1. Acura Thành Viên Chưa Kích Hoạt

kinh nghiệm đã từng mua voucher của mình là CHẲNG cái gì ra hồn cả,hầu như cầm cái voucher đều bị xem thường,các khách hàng đều đang rất phản cảm với hình thức này,thôi thì cứ tiền trao cháo thật ,chứ rẻ hơn được 1 nửa mà chất lượng lại xuống quá nửa coi như mất tiền ngu ,khuyên các bạn đừng bao giờ mua voucher nữa,

2. Super_vip Thành Viên Bạch Kim

3. convitcon85 Thành Viên Bạch Kim

ở VN mà cầm phiếu khuyến mãi hay giảm giá thì nản lắm

4. TheDeath9412 Thành Viên Cấp 6

ngán mấy kái voucher lắm, ăn thì ăn lun cho xong tiếc chi tiền mak fải xài voucher, tiền mua đồ ăn rùi cũng vô bụng mình mak Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom

5. TheDeath9412 Thành Viên Cấp 6

ngu gì nó cho mình cm Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom

6. Tommy Vercetti Thành Viên Cấp 4

Chưa bao giờ và cũng ko bao giờ có ý định mua Voucher,toàn nghe than

7. clone_boy Thành Viên Chưa Kích Hoạt

dung bao h mua vocher

8. thaoboom Thành Viên Cấp 4

Bên công ty mình đang bán voucher du lịch Nha trang giảm 40%, mà đâu có bậy bạ như mấy chỗ khác đâu. Tại vì mình mang tính quảng bá mà, sau này khách họ còn đến nữa chứ đâu phải có voucher thì họ mới ghé hix.. Làm như vậy rồi sau này còn ai giám mua phiếu giảm giá nữa chứ !!! Thật là bất bình wa'..

9. kanin83 Thành Viên Cấp 3

cũng có nhiều voucher rất tốt ,mang tính quảng bá hơn là lợi nhuận ,nhưng cũng có vài voucher chỉ đặc lợi nhuận lên hàng đầu ,mình thì cũng rất thích sử dụng voucher nhưng qua lần này thì ác cảm với mấy cái voucher như vậy quá

10. netcafevietnam Thuận Mua Vừa Bán

Chẳng bao giờ quan tâm với mấy vụ voucher này, cầm cái voucher đi mua hàng thì giống như đi xin của họ ko bằng Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom

11. hOa.thAn.nOng Thành Viên Cấp 3

bạn mua vc bạn phải đọc kĩ vì cái vc bạn mua là chỉ áp cụng cho BF lẩu ah. cách đây 1 tháng mình cũng dẫn mami đến đây ăn , cũng lên trang web của happy tôm thăm dò ý kiến rồi gọi điện thì mới biết , Hppy tôm chia ra 2 khu , khu bên dưới là vừa nướng vừa lẩu là 189k còn ở trên lầu là chỉ có lẩu ko thôi ah , lúc đó mình cũng tính mua lại vc của 1 bạn dang bán của zingdeal nhưng nghĩ lại rẻ hơn ko có bao nhiêu tiền nhưng chỉ được ăn mỗi lẩu thì ko thixc , nên quyết định đến đây ăn roi tính tiền lun. theo mình thì ok mà , 189k mà vừa ăn món nướng vừa ăn món lẫu là quá ok , mà chắc là do mình hên mình ko bị cảnh chộp giựt mệt mỏi hyhy ăn uống rất vui vẻ thoải mái , mình thường xuyên xài vc ăn uống , spa mình thấy uki có điều là lựa chọn những cái hợp với mình méc công tiền mất mà lại thêm tức.

12. hOa.thAn.nOng Thành Viên Cấp 3

sao bạn lại nói như vậy , xem thường bản thân vậy , bạn có trả tiền mà và tất nhiên bạn được hưởng những quyền lợi như 1 khách hàng chứ , mình chưa bao giờ gặp tình trạng như vậy nên ko nằm trong tâm trạng của bạn, mình xài vc và cảm thấy rất uki. chỉ có vc du lịch số tiền bỏ ra nhiều mà mình chưa có dự định nên ko dám mua dùng thử vì du lịch mình mà thixc là mình xách balo lên đường thoi.

13. lmdt Thành Viên Cấp 5

vài bữa nữa sẽ ra mắt thêm 1 thể loại mới là Buffer happy ruốc :dribble::dribble::dribble:

14. vuongngocanh888 Thành Viên Cấp 3

Mà đúng là mấy voucher của cùng mua có vấn đề thật:

Lần 1 e mua voucher của nhà hàng nào trên đường trần quốc toản. Ngã tư trần quốc toản với nam kỳ khởi nghĩa đi lên 1 tý. Trong voucher nó nói tặng chai rượu úc, nhưng rùi đợt sau lại k tặng vì nói là cùng mua và nhà hàng deal sai ý với nhau. Nhưng sau đó cùng mua cũng tặng 1 chai xin lỗi khách hàng. Khi vào quán ăn (hix cái hôm sn e) thì ăn đã đời xong thì kêu tính tiền và đưa phiếu voucher cho nó, nó nói phải đưa voucher trc --> chẳng lẽ có phân biệt giữa người dùng voucher và người k dùng, nên k đc giảm giá, rùi nó nói tên e k có trong danh sách mà cùng mua gửi qua cho nó. Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy TomMang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom - 1

đợt 2 e win của 1 bác trong đấu giá voucher đi đại thế giới: Hai đứa hí hửng chuẩn bị (trong voucher có ghi là áp dụng toàn khu: Khu spa, massage, hồ bơi, khu vui chơi) nhưng vào đó nó k cho e lên khu spa, massage và hồi bơi @@ nó chỉ cho e vào khi vui chơi toàn trò con nít .

15. babykaka Thành Viên Cấp 1

Trời đất!Đọc mà thấy tức dùm (mình rảnhMang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom)mình thấy bạn nên dẹp cái Happy Tôm với cái Cungmua lun cho rồi đi, làm ăn gì kì cục!

16. nhat19 Thành Viên Bạch Kim

ăn ở đây 1 lần rồi,hình chụp là 10,sự thật có 5,đồ toàn ko tươi đông lạnh ko ah,một lời khuyên ko nên vào quán này

17. nguyentien Thành Viên Cấp 5

mình là mình cạch voucher từ lâu rùi, xưa cũng tính ham hố dẫn bạn gái đi = voucher mà nghe ớn quá

18. mrsinh Thành Viên Cấp 6

đừng bao giờ tin mấy cái voucher này nữa , trước mua voucher massage bên zingdeal trị giá 250k mà khi đến cái tiệm massage nó nhỏ như cái lỗ mũi thấy voucher nó báo ko còn chỗ mẹ điên xé voucher trước mặt nó luôn

19. karakatapa Thành Viên Kim Cương

wán này ko có voucher nó cũng coi mình như con rùi , nói chi có voucger

20. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

Tên ẻm là Hoa Khôi Việt!