Tìm kiếm bài viết theo id

May áo gió chống thấm nước

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi khangthinh123, 25/3/21.

ID Topic : 9586370
  1. khangthinh123 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    3
    NHỮNG LƯU Ý KHI MAY ÁO GIÓ CHỐNG THẤM NƯỚC
    Hiện nay, cách thức phổ biến đuọc nhiều người lựa chọn không phải là mua đồ có sẵn nữa mà là họ sẽ đặt may để có được những sản phẩm độc quyền hơn, mang thương hiệu riêng của mình hơn. Đó là lý do đầu tiên mà dễ dàng thấy những doanh nghiệp thường lựa chọn đặt may đồng phục, trong đó có những chiếc áo gió chống thấm nước

Bạn có đang tìm kiếm một xưởng may để đặt may áo gió, hay bạn đang tìm kiếm một nguồn sỉ chất lượng?

Cùng tìm hiểu những nội dung dưới đây để hiểu thêm cùng chúng tôi bạn nhé!

May áo gió chống thấm nước là lựa chọn ưu việt
    Chọn áo theo thời tiết!

Thời tiết Việt Nam là kiểu thời tiết nhiệt đới, nên việc mùa chuyển đổi là chuyện bình thường, nắng mưa, nóng ẩm. Vậy nên, không phải lúc nào bạn cũng phải mặc chỉ duy một kiểu áo gió, áo khoác, mà bạn phải thay đổi theo thời tiết. Đặc biệt là áo gió chống thấm nước

Thông thường, thời tiết vào mùa đông là thời tiết mang nhiều hơi lạnh, gió se se, lâu lâu có vài giọt mưa phùn. Nếu chỉ đơn thuần bạn khoác trên mình một chiếc áo gió chống thấm nước mỏng, thì có lẻ bạn sẽ bị cảm lạnh đấy ạ. Tuy nó trượt nước với những hạt mưa li ti nhưng nếu chất liệu quá mỏng không có lớp lót bên trong thì từng hơi gió lạnh sẽ khiển bạn rùng mình mà có khi lại phải thăm bác sĩ đấy ạ. Tuy nói như đùa nhưng điều này thật sự nghiêm túc. Vậy nên, đối với thời tiết mùa đông như ở Bắc bộ, khi đặt may áo gió chống thấm nước, bạn nên lưu ý với nhà cung cấp là cần phải sử dụng lớp lót bên trong là lớp nỉ hay bông để có thể giữ ấm cho cơ thể bạn nhé!

Và dĩ nhiên, ngược lại đối với tời tiết mùa hè, chẳng lẽ bạn lại mặc một chiếc áo gió dày sụ, kín mít. Trời ơi! nếu bạn muốn cảm nhận dòng mồ hôi tí tách trong người cũng như những ánh nhìn quái dị của người khác, thì xin mời nếu bạn muốn thử.

Với thời tiết nắng nóng của mùa hè, bạn nên chọn những chiếc áo khoác lót lưới, thoáng mát thôi bạn nha!! May áo gió chống thấm nước

May áo gió chống thấm nước - 1

Lựa chọn size áo gió chống thấm nước sao cho phù hợp
    Đa số người tiêu dùng thường hay có suy nghĩ chọn size áo khoác thì nên chọn size rộng để có thể thỏa mái, nhưng điều này là không đúng đâu bạn nhé!

Để lựa chọn một size áo gió phù hợp với bản thân người mặc bao giờ cũng sẽ tốt hơn. Áo gió vừa vặn sẽ có thể phát huy hết được khả năng bảo vệ cũng mang lại tính thẩm mỹ cao cho người mặc đấy ạ.

Địa chỉ may áo gió chống thấm nước uy tín
    Hiện nay trên thị trường có rất nhiều địa chỉ may áo gió, nhưng để nói về kinh nghiệm cũng như chất lượng tốt thì không thể không kể đến công ty may đồng phục Khang Thịnh. Một địa chỉ đã và đang được rất nhiều khách hàng an tâm, tin tưởng lựa chọn.

Công ty chuyên nhận may đồng phục như áo gió, áo khoác, áo thun, áo gió quà tặng, áo thun quà tặng, sự kiện.

Vậy nên, nếu trong quá trình cân nhắc cần tìm may áo gió chống thấm nước cho doanh nghiệp của mình, thì bạn có thể nhấc máy lên gọi tới số 0974 990 048 hoặc mail qua maymackhangthinh@gmail.com để được tư vấn cho bạn nhé!

2. tienngv Thành Viên Mới

để đây để theo dõi thớt