Tìm kiếm bài viết theo id

Máy Lạnh - Máy lạnh mini giải nhiệt cho mùa nóng!

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi thuan7777, 30/3/15.

ID Topic : 7972823
Ngày đăng:
30/3/15 lúc 13:11
  1. thuan7777 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    15
    Hàng hot cho ai ở trọ hay phòng nhỏ muốn giải nhiệt.mình gắn máy lạnh nên dư ra 1 cái máy lạnh mini nói rỏ là máy lạnh mini nhe.kích thước như máy hơi nước nhưng kết cấu máy lạnh có cục nóng cục lạnh bình gas kết hợp trong 1 cục nên nó ra hơi lạnh chưa ko phải gió như quạt hơi nước.có bánh xe dể di chuyển công suât 275-400w tương đương 3/4 ngựa 4 tiếng 1 kg điện quá tốt so với máy lạnh.ngày nào mát thì mở có chức năng quạt sẽ ko chạy cục lạnh nên ko hao điện.ngày lạnh thì có máy sưởi lun mình xài dc vài lần.nói chung xài êm chưa hư hao hay bơm ga gì hết,có đảo chiều lên xuống chế độ ngủ hay hẹn giờ.ai có nhu cầu thì pm mình.máy hãng Corona hàng Nhật nội địa nên xài dien 110.
    Lúc mình mua chỉ có máy thui đã 2tr8, ổn áp 400k, ống thoát hơi nóng 200k.giờ thanh lý lại cho ai cần về giải nhiệt là 2tr5 cho toàn bộ.ai có nhu cầu pm mình Thuận 0933.77.48.58 ai trả quá e không bán nhe.
    Dc 567 Nguyễn Kiệm p9 Phú Nhuận
    Máy lạnh mini giải nhiệt cho mùa nóng!Máy lạnh mini giải nhiệt cho mùa nóng! - 1Máy lạnh mini giải nhiệt cho mùa nóng! - 2Máy lạnh mini giải nhiệt cho mùa nóng! - 3Máy lạnh mini giải nhiệt cho mùa nóng! - 4

2. vantuan294 Thành Viên Mới

đã bán rồi nha các bạn, minh điện thoại rồi