Tìm kiếm bài viết theo id

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé

Thảo luận trong 'Siêu Thị Nội Thất' bắt đầu bởi mRaovat.vn, 25/12/15.

ID Topic : 8298153
  1. mRaovat.vn Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    8
    Anh chị em nào thấy oke thì alo mình ngay nhé! Mình ở GÒ VẤP.
    SDT : 0908 681077 - Thành

Tủ 1 : Tủ quần áo gỗ xưa

Tủ quần áo gỗ xưa.Tủ có 2 cánh ,2 ngăn kéo phía dưới .Thanh lý với giá rẻ .Tủ còn mới 95% đẹp như hình.
    Kích thước : 1m2 x 1m8. Ngang : 40
    Gía bán : 2.000.000
    Xem nhiều hình tại : LINK
    Hình chụp thật :

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé - 1

Tủ 2 : Tủ quần áo MDF màu nâu vàng

Tủ quần áo MDF màu nâu vàng, kích thước 60cm x 1m6 x 1m9. Tủ có 3 cửa với cửa giũa có gương soi, ngăn lớn có 2 giá inox treo đồ cùng với ngăn hộc kéo ở dưới.
    Gía bán : 2.500.000
    Hình chụp thật :

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé - 2

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé - 3

Tủ 3 : Tủ quần áo gỗ

Tủ quần áo gỗ .Tủ có 2 cánh.Giữa có 1 gương soi to và 3 hộc kéo ở phía dưới.Có nhiều ngăn xếp đồ và cây treo đồ bên trong.
    Kích thước : ngang : 55 - dài : 1m6 - Cao : 2m
    Gía bán : 3.500.000
    Hình chụp thật :

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé - 4

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé - 5

Tủ 4 : Tủ quần áo 2 cửa

Tủ quần áo 2 cửa, kích thước D 90cm R 50cm C 1m8, chất liệu MDF, có 2 ngăn mỗi ngăn có giá treo đồ và ngăn nhỏ bên dưới
    Gía bán : 1.200.000
    Hình chụp thật :

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé - 6

mbdc.vn - Thanh lý 4 tủ quần áo gỗ còn như mới.Anh em nào cần thì alo mình nhé - 7

XEM NHIỀU TẠI : http://mbdc.vn/