Tìm kiếm bài viết theo id

MECIA FASHION: Thời trang của tương lai

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Hà Sơn, 15/11/18.

ID Topic : 9261925
  1. Hà Sơn Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    8
    CUỐN HÚT TỪNG CHUYỂN ĐỘNG

- Mùa thu 2018 là khởi đầu của những series đẹp từng centimet. MECIA muốn thêm vào đó sự năng động, trẻ trung trên tinh thần hiện đại và thanh lịch. Những thiết kế hài hoà sắc màu, form dáng thoải mái từ bộ sưu tập TO BE DYNAMIC sẽ giúp quý cô thêm tự tin làm điều mình thích.
    - Mặc thật xinh! Kết hợp thật phong cách! Hãy cùng MECIA khám phá BST này nhé!

MECIA FASHION: Thời trang của tương laiMECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 1MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 2MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 3MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 4
    -------------
    ✿ MECIA FASHION - THỜI TRANG CỦA TƯƠNG LAI
    Địa chỉ:
    - TP. HCM: 654 Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TP. HCM
    - Hà Nội: SN 18, 29/39 Khương Hạ, Thanh Xuân, Hà Nội
    Website: www.mecia.vn
    Fanpage: https://www.facebook.com/meciafashion/
    Hotline: 0937 418 808

2. My Pham IZZOTA Thành Viên Cấp 1

Những mẫu đầm này của Mecia đẹp quá! Thời trang của mình là thời trang công sở hay là thời trang đi dạo phố vậy? Bên mình có bán online không ạ?

Hà Sơn thích bài này.
  3. Langmaster Thành Viên Cấp 1

Mình cũng hay mặc đầm của Mecia này lắm! MECIA FASHION: Thời trang của tương lai Cũng có được 2 bộ 1 màu vàng tươi tắn và 1 màu cam cá tính MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 1 Còn có 1 bộ jum luôn. Mặc đầm của Mecia mình ưng là có thể mặc đi làm hay đi chơi đều được. Màu sắc không quá tham họa tiết nên nhìn nhẹ nhàng tinh tế MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 2

Hà Sơn thích bài này.
  4. phipheo Thành Viên Cấp 1

E muốn xem trực tiếp sản phẩm thì qua địa chỉ nào bác? Có đủ size không nhỉ? MECIA FASHION: Thời trang của tương lai Vì mình mua tặng nên cũng muốn được nhân viên tư vấn trước khi mua.

Hà Sơn thích bài này.
  5. Hà Sơn Thành Viên Cấp 1

Chào bạn! MECIA là thương hiệu thời trang tại Việt Nam mang hơi hướng THANH LỊCH, TINH GIẢN đến với người phụ nữ hiện đại.
    Đề cao giá trị cá nhân, mặc đẹp cho chính mình, Mecia tôn tạo nên giá trị tự do, thoải mái, phóng khoáng và tiện dụng trong từng thiết kế.
    Không chuộng quá nhiều hoạ tiết, mỗi bộ sưu tập đến từ Mecia đơn giản về cả màu sắc và kiểu dáng nhưng vẫn giữ nguyên nét đẹp tinh tế khi khoác lên người, dù trong hoàn cảnh nào – đi làm, đi chơi, hay dạo phốbạn nhé! MECIA FASHION: Thời trang của tương lai Bạn ưng mẫu nào có thể inbox mình tư vấn trực tiếp ạ!

My Pham IZZOTA thích bài này.
  6. Hà Sơn Thành Viên Cấp 1

Mời bạn qua trực tiếp đia chỉ 654 Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TP. HCM để xem nhiều mẫu thời trang mới của Mecia hơn nhé! MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 1 MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 2 MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 3 Hoặc bạn có thể truy cập vào website: http://mecia.vn/ và fanpage: https://www.facebook.com/meciafashion/ để tham khảo thêm nhiều mẫu hơn nữa nhé! Bên mình có đủ size ạ!

7. Xem thêm bình luận
  8. thanhthanhbao Thành Viên Cấp 1

Nhìn những mẫu đầm này đẹp nhỉ? Mà màu sắc cũng đa dạng nhìn đúng kiểu sắc trời thu nhé! MECIA FASHION: Thời trang của tương lai MECIA FASHION: Thời trang của tương lai - 1 Mình lưu lại để tham khảo.

Hà Sơn thích bài này.
  9. haranava Thành Viên Cấp 1

Bên mình có ship COD không bác? Hàng của mình là hàng Made in Vietnam hay là như thế nào đó ạ? Chất vải thế nào?

Hà Sơn thích bài này.
  10. My Pham IZZOTA Thành Viên Cấp 1

Mình cũng thích phong cách kiểu như thế này, mình không thích quá nhiều họa tiết. Mình inbox cho bạn rồi nhé! Bạn xem giúp mình mẫu đó và số đo của mình như vậy thì mặc có vừa không, bạn check ib tư vấn giúp mình. Thanks

Hà Sơn thích bài này.
  11. Học viện Solomon Thành Viên Cấp 1

E vừa vào website thấy có bộ này? Cho e hỏi bộ này có size không ạ? Hàng có sẵn ở cửa hàng không bác?
    MECIA FASHION: Thời trang của tương lai

Hà Sơn thích bài này.
  12. Hà Sơn Thành Viên Cấp 1

Bên e có ship hàng bác nhé! Thời trang Mecia là hàng made in Vietnam do Mecia thiết kế luôn ạ! MECIA FASHION: Thời trang của tương lai Nên bác yên tâm sẽ không lo đụng hàng đâu nha mà còn đảm bảo chi tiết, tỉ mỉ đến từng đường kim mũi chỉ.

13. Hà Sơn Thành Viên Cấp 1

Hàng có đủ size bác nhé! Bác inbox giúp cho e chiều cao, cân nặng nếu có số đo chi tiết luôn nữa thì tốt quá ạ! E sẽ tư vấn size chính xác phù hợp với mình ạ!