Tìm kiếm bài viết theo id

Member vô trách nhiệm

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi LpaLone, 17/9/15.

ID Topic : 8191015
Ngày đăng:
17/9/15 lúc 20:24
  1. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Mọi người tới đây cung. Đã hiểu bị cry là ng ntn rồi . Hnay mình giao cho 2 ng đeu rất nhiệt tình tới anh này thì ... Haiz .. Thái độ rất xem thường ng khác . Chưa biết kết quả sao nhưng thái độ thì ...

2. satthu00thay Thành Viên Cấp 4

mẹ mày.mày nói ai kiểu dâng tận họng.mỗi người mỗi công việc.đã nói là khoảng 9g mình qua lấy hàng.tự nhiên gọi dt nói đang ở đừơng 3/2 mún giao qua liền vì chỉ còn bạn chưa lấy hàng.ok mình đang đi làm tranh thủ chạy về chưa dắt xe vào nhà thì tới rồi.bố mày đéo có quan tâm vài mấy trăm ngàn nhưng thái độ mày tới nhà mà la hét òm sòm rồi kiểu bắt ép người khác lấy.công việc mình rất bận ko có thời gian để mà gọi điện hỏi món hàng tốt ko hàng thật hay giả vì khi sân chơi này rồi ai cũng đều hiểu món hàng của mình.còn trong thâm tâm mình bít mà ko mún ghi để người khác bid thì qua vấn đề khác rồi

3. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Nè mình k chửi lộn với bạn . Bạn nói ai la hét om sòm ? Bạn với mẹ bạn hùa nhau ra nạt nộ mình . Đừng có giở thói côn đồ ở đay. Bạn thiếu hiểu biết bạn có quyền hỏi . Bạn k hỏi mà bạn bid đa rồi làm thái độ đó . Mình thiện chí v mà giờ bạn ăn nói kiểu đó .

4. sakuraba Thành Viên Cấp 3

ủa thím trên đây có quy đinh viết vở sạch chử đẹp ko ? mắc gì phải ghi đúng chính tả chấm phẩy như đưa học mẫu giáo thế ? hay là thím chưa lên đai học học bao giờ nên ko bít cách viết trên dh thế nào ah
    mày bit người ta thế nào mà nói pede ? mấy thằng đi nói người khác cũng thuộc loại như vậy thôi .nhục lém con .có ngon qua tận nơi nhà bác c mà nói đó .tui ko dám chắc bác sẽ bình an trở về đâu nha .
    búc xúc dùm nên nói .còn ai mún kiếm tui thì tui sẽ cho số dt và đia chi hen noi nào cũng dc .

5. sakuraba Thành Viên Cấp 3

neu bi cry ko lay thì pm mình láy cho .2 bên zui ze ik ,cuộc sống vô thường sống nay chết mai .đừng ghanh ghét hận thù nhau làm gì .

6. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Nhờ mod vào phân xử . Nếu ai đúng ai sai mod xử xong ai có nhu cầu thì mình để lại . Thân ! Giờ k tranh cãi nữa . Mod là ng hiểu mọi thứ nhất . Giải quyết khách quan nhất nên đợi mod vào xử thôi

7. Tham Van Tam Banned

M onl đt khó tìm link quá, nhưng xem lại trong sổ bán hàng thì khẳng định cry đã win con Tissot này vào ngày 2/6/2015 với giá 160k. Trong topic m có ghi rõ thông tin là hàng Fake. Nhưng khi vào xem thông tin sp trong topic của cry, cry lại chắc chắn tự tin phán rằng Người nhà xách về. Đó cũng là một phần khiến mọi người tin tưởng giá trị món hàng và bid đến cùng. Lỗi của cry ngay từ đầu là rao bán k trung thực mà? M thấy bị cry có quyền từ chối lấy hàng là đúng.
    M nhớ rất rõ vì bữa đó cry qua lấy hàng lại trễ hẹn vì m có cv gấp phải đi, mà cố gắng đợi. Rồi xem hàng, hỏi thông tin, đòi bao check đủ kiểu cũng 20 phút đồng hồ. Cầm cái đồng hồ lật qua lật lại, soi thiệt kĩ.. Vậy mà h lại rao là k rõ Replica hay Fake do Người nhà xách về?? Thua luôn!

tini2092005 thích bài này.
  8. Làm Lại Cuộc Đời Thành Viên Cấp 4

https://www.5giay.vn/threads/hot-ho...h-dep-lung-linh-sac-sao-kt-2-6-23h59.8074878/
    Phụ bác cái link, còn sai đúng thế nào thì hóng tiếp

9. Bean80 Mỉm Cười Với Mọi Người

Off 7 ngày cảnh cáo vì comment không phù hợp! Khi nào hết hạn thì xử tiếp!

Không liên quan đến bạn mà cũng comment làm gì, off 7 ngày cảnh cáo vì comment không phù hợp!

10. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Bạn ơi công nhận tính tình con người bạm thâm độc thiệt . Mình đã giải thích ở trên rồi . Mình ko có trách nhiệm phaie giải thích cho bạn . Mình mua đồ cai' quan trọng mình là thông tin mà bị cry lại ko nắm . Mình ko chắc chắn gì cả .. Tại sao bạn nói gì mình phải nghe đó . Mình k có quyền nghi ngờ sao ? Mình chỉ biết mình sử dụng tình trạng sản phẩm chỗ nào inox chỗ nào xi . Kim nào chạy kim nào trang trí mình đã nói rõ rồi . Trên này nhiều anh cũng bán đồ xida hay thậm chí đồ linh kiện trung quốc mà nói nhật nhưng nhiều ng thích thì họ vẫn bid . Luật ko hề yêu cầu mình phải nêu chính xác lý do mình có nó. Nếu mình đăng thông tin mập mờ , v tại sao bị cry ko hỏi gì . Có 1 số ng hỏi mình tl nhẹ nhàng . Bị cry thì canh giờ cuối vào bid. Cũng là con người với nhau , nếu ko lấy mình sẵn sàng về . Mình thề với anh em trên 5s lúc qua nhà bị cry, mình toàn đứng giải thích và còn bị nạt nộ . NẾU SAI RA ĐUONG XE CÁN MÌNH LIỀN . Thái độ nv tới lúc mình cry cũng chưi? Má mình lôi tục tĩu ra chửi. Vậy ko xét về mặt luật lệ . Xét về mặt nhân cách ai sai hã bạn ? Thư? Bạn chạy 4-5 cây số đem đo tơi tận nhà người ta để ngta la zô mặt rồi chê như rác rưởi . Bạn vui ko ?

11. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Bạn nè . Bạn hiểu đơn giản sàn đấu giá là nơi đe? Ae có món đo mình muốn mà bỏ qua cái giá trị thực chưa . Rất mâu thuẫn . Chả lẽ bây giờ .. Mình nhặt đuoc. Cái điện thoại hay cái món gì đo' giá trị mình phải ghi rõ ra . Kể cả bây giơ mình nhặt 1 chiếc Iphone hay gì đó ơ? Bãi rác . Giá trị của nó vẫn là chiếc Iphone .. Đúng ko . Còn chuyện bạn nói mình ham lời . Ok ai mà ko ham bạn nhưng thuận mua vừa bán . Ví dụ cho bạn hiểu : bây giờ mình lên sàn mình WIN đc món đo vơi' giá 100K trong khi giá trị thực của nó mình nghĩ hơn 100K nên mình lên sàn . Vậy !! Luật lệ nào ở 5giay hay ngay cả luật pháp nước mình , ko ai cấm chuyện mình mua rẻ nhưng bán giá ra lại cao ( trường hợp này mình ko là ng ra giá , nếu giá win là 10k-20K v chắc lúc đo' bạn sẽ ko có thái đo. Triệt hạ hay nv với mình ) mình chỉ nói rõ quan điểm của mình . Thông tin sp mình có ghi kèm câu ko hiểu gì thắc mắc gì thì hỏi dùm. Bây giờ cho dù mình có đem từ bãi rác hay lụm đc hay từ đau mình có mình vẫn có quyền lên sàn và giá trị do winner đinh. Giá chứ đâu phải mình mua rẻ là mình phải bán rẻ hơn cái số mình mua mới đc xã hội công nhận đâu bạn .

12. im watching you Thành Viên Mới

nếu cry nói hàng này được cho tặng hay thậm chí là nhặt được mình nghĩ giá trị sẽ khác nhiều so với giá hiện tại
    Cry nói hàng này xách về ,tâm lý ae đều khoái hàng xt nhất là các loại hàng có đồ copy,fake vì chí ít nếu là fake mà xt vẫn chất lượng hơn hàng fake bán đầy ngoài chợ,chợ Kim Biên chẳng hạn.Cách nhìn về chất lượng và giá trị của loại hàng này sẽ khác nhiều và bằng chứng là đến gấp mấy lần so với giá món hàng cry win mà cry win là win đồ mới và món đó đã qua sử dụng sau khi thêm vài chữ về xuất xứ là có giá gấp 4 lần.

Hàng bác TVT là hàng fake mới và bác ấy nói thật về chất lượng cũng như là xuất xứ và giá win là như vậy thử hỏi sao bác ấy hông vào ý kiến.

13. LanLong Thành Viên Cấp 4

Lúc đầu mình rất ủng hộ Cry,nhưng đọc đến cuối thì thật sự quá thất vọng với Cry
    Đúng là bạn ko cần cho mọi người biết bạn mua ở đâu giá bao nhiêu,nhưng ít ra bạn củng phải nói rỏ Đây là hàng Fake,bạn biết quá rõ nó là Fake mà sao lại Gian Lận mập mờ thông tin để khiến các ACE khác hiểu lầm là hàng Sách Tay?để bạn kiếm lời trên những Thông tin mà bạn đưa ra? Bạn ăn những đồng tiền như vậy bạn cảm thấy vui,thấy hãnh diện lắm sao,cái này nếu nói nặng lời tí thì bạn đang Lừa Gạt mọi người đó
    Bị Cry thì hơi nóng tính nên phải ra đảo nghĩ ít hôm,lúc đầu mình chỉ đọc và chưa hiểu mọi chuyên nên có ý trách bị cry,tuy là chưa comment nhưng bây giờ mình đã hiểu lý do vì sao bị cry lại nóng như vậy

Grow_Rich and tini2092005 like this.
  14. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Bạn ơi . Thực sự mình chỉ đưa ra những ví dụ nv cho những bạn đó hiểu thôi. Mình cũng k phải dân kinh doanh . Mình sử dụng tgian thấy ok . Đem ra tiệm để chống nước ngta cũng noia Ok máy tốt nên mình đem lên . Còn đằng này thông tin sản phẩm mình đã đăng lên hết r . Mình cry k phải vì bị cry k lấy hàng mà do thái đo bị cry . Thông tin ko hỏi mình qua tới thì nạt nộ mình về cry thì chửi cha mắng mẹ mình . Nếu là bạn thì bạn sao . Vd mình đấu giá win sp của anh kia . Anh kia ghi sai , thiếu thông tin nhưng em đã bid thì vẫn có trách nhiệm phải lấy . Ko có chê thấy gớm ko có chê nặng chê nhẹ nv . Là hơn thua nhau ở cái tình thôi

15. altq_rappy Thành Viên Cấp 3

Sự việc xảy ra ở nhà bị cry 2 người mỗi người nói mỗi khác ko thể xác thực được nên mình không bàn tới.
    Nhưng rõ ràng bạn cry win sản phẩm từ 1 topic đấu giá mà người bán đã khẳng định sản phẩm là fake. Vậy mà bạn lại nói ko biết là fake hay rep là hành vi giả dối nhằm kiếm lợi. Bạn đòi nta phải hỏi, bạn đã nói rõ là bạn ko biết rồi thì nta còn hỏi gì nữa. Có gọi hỏi thì bạn cũng lại trả lời là bạn ko biết cũng hòa vốn thôi. Mình ủng hộ bị cry kiên quyết ko lấy hàng

Grow_Rich and tini2092005 like this.
  16. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Bạn à mình nói tới lần thứ 3 rồi . Mình k ép ai lấy hàng . Mình đăng thông tin rõ ràng rồi . Ko biết fake hay rep vì mình thấy nó đẹp và có dạ quang . Ngta nói fake kệ ngta nhưng mình k rành nê k dám khẳng định . Bỏ qua chuyện đó thì mình sẽ rút kinh nghiệm . Vì thực sự mình k biết . Quan trọng là bị cry k lấy nhưng ko cần phải có thái độ nạt nộ chửi bới . Ngay cả lên tới trên này . Còn lôi má mẹ ngta ra roi xưng bố mày này nọ. Mem khác nói thì inbox chửi ngta Nhãm lồn . Ũa vậy con ng như vậy là như thế nào . Ít ra ko lấy cũng noia nhỏ nhẹ hoặc xin lỗi hoặc cảm ơn mình tiếng vì mình chạy lên chứ . Hay ít ra cũng phải tỏ ra hiểu chuyện . Đằng này nói 1 câu ba cái nick này thiếu gì muốn ban thì ban . Mình k hiểu các bạn nghĩ gì nữa mà vào binh bị cry . Từ đầu tới cuối mình vẫn k hề nặng nhẹ tiếng nào với ai . Mình ko hề có ý lừa gạt ai . Ý của mình là vậy thôi ai hiểu sao hiểu . Tks ae

17. altq_rappy Thành Viên Cấp 3

Ý mình nói là sự việc xảy ra ở nhà của bị cry thì mình chỉ nghe bạn kể như vậy chứ làm sao mình biết là đúng hay sai nên mình ko ý kiến. Còn việc bạn bị cry comment không phù hợp cũng đã bị mod cảnh cáo và off 7 ngày rồi, đó là lỗi của bị cry, giá như bạn ko chuyển từ việc win của người khác thành người nhà xách tay, chuyển từ "bác bán cho mình nói là hàng fake" thành " không biết là fake hay rep" thì mình đã ủng hộ bạn hết mình. Chứ còn trường hợp này, nếu mình là bị cry mình cũng sẽ ko lấy hàng đâu. Đôi bên cùng có lỗi, mình nghĩ là ở trường hợp này nên dĩ hòa vi quý bạn giữ lại hàng dùng hay đăng bán cho rồi khỏi cry nữa. Đấy là ý kiến riêng của mình. Thân

18. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Mình cần lơi xin lỗi công khai . Chứ ba mẹ mình k phải chuyện giỡn mà đem ra chửi rồi h xem như ko có gì đc bạn à . Thử ba mẹ bạn là ng bị chửi r xem sao . Còn chuyện bên nhà bị cry . Mình dám thề là mình nhỏ nhẹ và k hề lớn tiếng . Bị cry dám thề mẹ bị cry với bị cry k lớn tiếng nói mình này nọ k . Nạt thằng zô mặt mình thấy gớm này kia . Rồi câu nhiều nick lắm .. Muốn ban thì ban . Thái độ này xem thường luật lệ 5s vơi cả mình quá . Mình nói thẳng mình đã nhỏ nhẹ hành xử có học vì cái gì ra cái đo' . Chửi mình 1 lần mình nhịn đc chứ chửi cha mắng mẹ mình lần nữa . NÓI THẲNG COI CHỪNG CÁI MẠNG đó Member vô trách nhiệm

19. altq_rappy Thành Viên Cấp 3

Vậy thì đó là chuyện cách hành xử cá nhân giữa 2 bạn, mình ko có ý kiến nữa Member vô trách nhiệm - 1

20. LpaLone Thành Viên Cấp 5

Tks bác . Dù gì cũng cảm ơn bác đa chân thành góp ý .