Tìm kiếm bài viết theo id

Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$

Thảo luận trong 'Máy Tính Bảng Và Phụ Kiện' bắt đầu bởi qduykhiem, 23/6/16.

ID Topic : 8485379
  1. qduykhiem Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    9
    Tình hình là mình có dư dùng một chiếc máy Surface Pro 2 Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ Dòng này thì quá ư là nổi tiếng rồi các bạn ha nên mình cũng không cần nói thêm. Bạn nào chưa biết thì cứ hỏi Dr. Google là biết mọi thứ tất tần tật về em nó nha Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 1 . Vừa có thể là Tab vừa có thể là Laptop. Theo ý cá nhân là cực kì tiện lợi. Màn hình màu hiển thị cực đẹp, ngang ngửa macbook nha bà con. cực cực đẹp luôn. Pin trâu bò mình chơi 1 ngày không hết nha. Ngoại hình thì chỉ trầy sơ ngoài thui do dòng này dễ xước và không có bao da.
    TUY NHIÊN MÀN HÌNH THÌ 100% KHÔNG TRẦY NHA BÀ CON Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 2 Anh Em qua test hàng mà lỗi lầm hay trầy màn hình 1 vết nhỏ mình gửi tiền cafe xe cộ qua luônMicrosoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 3. Hàng này mình bán rẻ lại bao gồm đầy đủ phụ kiện: Sạc ZIN, Bút ZIN, tặng kèm túi chống sốc và Hub chia usb cho các bạn nào gắn bàn phím với chuột vô chơi luôn nha :3 Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 4

Hiện tại giá ra đi cực kì mềm so với mọi shop khác mình nghiên cứu vs full bộ thế này là 9tr nha bà conMicrosoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 5Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 6Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 7Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 8Microsoft Surface Pro 2 Giá Siêu Siêu Siêu Rẻ $_$ - 9

Chỉnh sửa cuối: 27/10/16