Tìm kiếm bài viết theo id

Mình muốn hát tặng vợ sắp cưới của mình, mọi người nghe thử xem mình hát hay không

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thattiennu, 26/1/18.

ID Topic : 9063955
Ngày đăng:
26/1/18 lúc 10:40
  1. thattiennu Thành Viên Cấp 2 Thành viên BQT

Tuổi tham gia:
    13
    Chỉnh sửa cuối: 26/1/18
  2. Siri Thành Viên Cấp 3 Thành Viên Vip

Giọng bị yếu hay do chỉnh âm thanh nhạc nền quá lớn
    bị nhạc nền phủ hết

tucammoi thích bài này.
  3. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Tính tiết kiệm thôi mà,thay vì tặng nhẫn thì tặng bài hát đỡ tốn tiền mua nhẫn!!Thím làm gì căng thế,hên là thím trên ko tặng vợ sắp cưới 1 câu chuyện "ma táo bón" á!!!

4. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, đúng là phòng thu này dở ẹt. Âm chẳng khác mono, hình như nó chẳng biên tập giọng hát gì cả. Nhưng mà nếu để cầu hôn thì....cũng được Mình muốn hát tặng vợ sắp cưới của mình, mọi người nghe thử xem mình hát hay không - 1
    Đạt mục đích rùi bỏ cũng...không sao Mình muốn hát tặng vợ sắp cưới của mình, mọi người nghe thử xem mình hát hay không - 2

Chỉnh sửa cuối: 26/1/18
  5. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Kiếm phòng thu khác đi nghe nó sao sao.

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  6. Ma_Mực Thành Viên Cấp 2

Theo suy nghĩ của mình, thớt ko phải ca sĩ nhưng thớt có cả 1 trái tim dành cho vợ sắp cưới, cái ng con gái cần là tình cảm chân thành của thớt (đc thể hiện qua việc ghi âm), bao nhiu đó cũng đủ để cô ấy rớt nước mắt vì xúc động, nếu cô ấy yêu thớt cô ấy sẽ thấy hay. Riêng mình, mình thấy bài này đi cầu hôn là đạt rồi. Mấy thím trên kia đừng cầu kỳ hoàn hảo quá vì khả năng của ngta tới đó, đã làm hết sức có thể mới dám đem lên đây xin ý kiến. Chúc thớt thành công !!

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  7. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Sao tui hoang mang về tương lai hạnh phúc của chủ thớt khi đưa vợ nghe bài này quá.

Có khi nào Kèo Dưới đòi Xả kèo ko ta ???

8. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, từ mây mưa thành dông bão chứ gì Mình muốn hát tặng vợ sắp cưới của mình, mọi người nghe thử xem mình hát hay không

Ờ, zậy thì bỏ mê gái sang mê trai là xong Mình muốn hát tặng vợ sắp cưới của mình, mọi người nghe thử xem mình hát hay không - 1

9. choixongjong Thành Viên Vàng

Dở quá không thèm nghe thì cảm xúc quái gì nữa Mình muốn hát tặng vợ sắp cưới của mình, mọi người nghe thử xem mình hát hay không

10. Khổ Quá Rầu Thành Viên Cấp 3

Bạn đưa mình cái vocal của bạn, mình sẽ mix lại cho bạn bằng Cubase. Thực sự bạn chưa biết cách canh chỉnh EQ, thế nên cái vocal của bạn lệch hẳn về 1/2 trên bên trái (có thể bạn dùng mấy plugins pan tiếng hay đại loại thế). Tiếp theo, phần send effects, bạn chưa biết cách vận dụng Delay và Reverb.

Chỉnh sửa cuối: 29/1/18
  11. tucammoi Thành Viên Kim Cương

đang mong chờ bản phối mới, bạn hát rất hay đó nha, rõ lời, tình cảm.

Khổ Quá Rầu thích bài này.