Tìm kiếm bài viết theo id

MÌnh phải làm gì đây

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nho_mai_ve_em, 17/11/15.

ID Topic : 8259491
Ngày đăng:
17/11/15 lúc 23:17
  1. nho_mai_ve_em Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    Tôi và e quen nhau cũng được gần 2 năm , mình thì làm công nhân , cô ấy là làm văn phòng ,mình tính cuối năm nay cưới , nhưng rùi thời gian gần đây , tụi mình thường xảy ra cãi vã và....chia tay , nhưng được khoảng 2 tháng thì mình quá nhớ cô ấy và gọi điện , nhưng cô ấy đã lạnh lùng , và mãi thì cô ấy nói là đừng làm phiền cô ấy nữa , cô ấy đã lấy chồng được 5 ngày , mình ko tin nhưng đó là sự thật , mình vô cùng hụt hẫng , ko lẽ bao nhiêu năm lại đỗ vỡ trong vòng .....2 tháng sao ? ko lẽ cô ấy cạn tình đến thế sao ? quên đi tất cả , và có lẽ cô ấy đẽ quen trước khi chia tay , đúng ko ??
    Bây giờ mình buồn nhiều lắm , uống hết ly này đến ly khác nhưng vẫn ko thể quên hình ảnh e được , mình nhớ cô ấy nhiều lắm nhưng giờ đã.... muộn rồi , mình phải làm sao bây giờ ? xin hãy chỉ cho mình lời giải đáp , xin chân thành cảm ơn ạh.

P/S : Mình cảm ơn các bạn đã cho mình lời khuyên , nhưng theo các bạn mình nên hẹn gặp cô ấy lần cuối ko ?? nếu cô ấy từ chối thì sao ?? vì tất cả mình vẫn còn nhớ cô ấy nhiều lắm...
    Hôm noel vừa rùi , mình có gọi , nhưng cô ấy ko bắt máy , và nhắn tin chúc noel ,thì cô ấy ko trả lời......

Chỉnh sửa cuối: 28/12/15
  2. BỐ GIÀ CFC Thành Viên Cấp 4

** quên luôn đi b,,tiếp tục cuộc sống mới,rầu rỉ làm j???có duyên thì đến với nhau,còn kg cứ xem như 1 trải nghiệm...

**cô ấy quên m đc,,tại sao m kg quên đc,,đàn ông mạnh mẻ lên,vấp ngả thì đứng dậy

**1 thời gian sau thì b củng phải có tình yêu # thôi
    **đừng có suy nghỉ nông cạn,,giết người rồi tự sát nhaMÌnh phải làm gì đây

cố lên b ơi,,thà 1 lần đau rồi thôiMÌnh phải làm gì đây - 1

3. tuanvila Thành Viên Cấp 1

Cách hay nhất cho bạn là quan tâm ngay vàluôn 1 cô gái nào đó ở xung quanh trong bán kính gần nhất mà bạn biết
    p/s : sẽ thành công nếu bạn cố gắng

7800II thích bài này.
  4. haisan79 Thành Viên Cấp 3

save lại sau này làm bằng chứng. tội này bóc lịch dc rui

nova_vn and cuong598 like this.
  5. lxb1 Thành Viên Mới

Nếu bạn k quên hình bóng cô ấy được chỉ còn cách quay lại được hay k do sự chân thành của bạn thôi còn 2tháng sau đám cưới chả Có đâu trừ khi cô ấy quen người khác lâu rồi mà bạn k tinh ý còn 1trường hợp ăn ốcthằng khác đổ vỏ thôi chắc hay không nên đi theo dõi

6. béo phệ Thành Viên Cấp 5

thôi quên đi bro

7. hoàng_lê Thành Viên Cấp 3

kiếm em khác thôi,nhớ phải xxx em nó trước khi chia tay nhé

8. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

Khi đi xa nhớ để lại đồ ko xài cho anh nhe. Chúc may mắn.....

9. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Đâu phải chỉ mình em nó là con gái đâu bạn , hãy đến với anh em trên 5 giây đi ,có khi còn hạnh phúc hơn ở bên em ấy đấy nhé ...

PHONGVAN85 thích bài này.
  10. djkool Thành Viên Kim Cương

Từ lúc cãi nhau tới lúc bác biết là em ấy cưới là 25 ngày, khoảng thời gian này, không thể để 1 người quên người kia và quen người mới và cưới luôn. Bác hiểu là trong thời gian quen bác, em nó đã quen thằng kia rồi.
    P/S : Ai nói nhỏ này ngu, khôn BM ra

cuong598 and PHONGVAN85 like this.
  11. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

Sai rồi em , nhiều khi thằng kia nó xxx phê hơn thì sao. Nên 2 tuần là kết rùi

HiepSiSiTinh and djkool like this.
  12. djkool Thành Viên Kim Cương

XXX viết tắt chữ hôn hả a ???

13. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

Từ khóa mà dân vn gg nhiều nhất

14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Thà 1 lần đau còn hơn là bị cắm sừng suốt cả đời nhé.

PHONGVAN85 thích bài này.
  15. hoàng_lê Thành Viên Cấp 3

là giao cấu đó bạn

djkool thích bài này.
  16. djkool Thành Viên Kim Cương

Vậy hả, mình cũng không rành lắm, cứ tưởng xxx là hun MÌnh phải làm gì đây

17. peNy89 ♫♥—Dragon Trùm Chém Gió—♥

Khị bạn bị người yêu bỏ rơi và bạn có thể cười về chuyện đó, bạn là người đàn ông ngọt ngào.

18. 8xconnect Thành Viên Bạch Kim

Xem xong clip cười phát rồi quên đi vô tư mà sống. Ta ko cần mình thì thôi, để bụng chi chuyện đàn bà có khi biến mình thành đàn bà

nhansamqua and ChotNhoRoiQuen like this.
  19. 7800II Thành Viên Kim Cương

Rót mãi những chén chua cay này
    Lêu bêu như gã du ca buồn
    Lang thang bước với nỗi đau
    Với trái tim ta tật nguyền.

joh.le and ChotNhoRoiQuen like this.
  20. tran_minh257 Thành Viên Cấp 6

Đừng buồn thớt , đàn bà là vậy