Tìm kiếm bài viết theo id

MÌnh phải làm gì đây

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nho_mai_ve_em, 17/11/15.

ID Topic : 8259491
Ngày đăng:
17/11/15 lúc 23:17
  1. nicknaydeup Thành Viên Cấp 4

Chắc gặp a nào mạnh sinh lí hơn rồi

2. sukiyaky Thành Viên Cấp 4

Mình nghĩ bạn đừng gặp hay nhắn tin cô ấy nữa, con gái một khi đã quên quen người khác rồi thì bạn không còn níu kéo đc gì nữa đâu, mình cũng từng như bạn nhưng cũng kịp đập cho thằng kia một trận, thà một lần đau rồi thôi, bạn hãy suy nghĩ xem cách sống giữa bạn người đó có phù hợp với nhau ko nếu cứ tiếp tục sẽ ko hạnh phúc cho cả hai đâu. Hãy dành một khoảng thời gian đi du lịch xa đi có thêm nhiều bạn bè mới bạn sẽ nhanh chóng quên thôi.

3. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

SIM VIP ngày nào không vào 5s

4. Thôi đi bạn, bạn gái bạn yêu người khác từ lâu, chắc có thể suy nghĩ về tương lại, con gái hay vậy lắm.
    Bạn vững lòng, có thể đi nghỉ mát đâu đó cho khuây khỏa, suy nghĩ về cuộc đời mình, định ra hướng đi sắp tới chứ gặp người ta làm gì nữa đâu.
    Mong là sau này bạn tìm được lại sức sống, niềm tin, và hạnh phúc mới nhé

5. quangco88 Thành Viên Cấp 5

Em wen 10 năm mà còn mém chia tay đây, bạn gái em hối cưới mà em thì vẫn còn ham chơi, sự nghiệp chưa có.
    H thì đang chăm thằng ku của 2 đứa.
    Chủ thớt đừng buồn nữa, 1 thời gian rồi cũng sẽ qua thôi, đăng ký tham gia chương trình Bạn muốn hẹn hò thử xem. Mới coi tập hôm thứ 2, có nhỏ kia xinh bà cố, còn thằng con trai thì nhìn lúa lúa, cúi cùng 2 đứa vẫn bấm nút hẹn. Chúc bạn may mắn, dốt văn ae thông cảm câu cú nhé

6. startworld1980 Thành Viên Cấp 4

rút kinh nghiệm, làm đại gia đi nhé, mọi thứ sẽ ổn thôi

7. alexhong Thành Viên Cấp 4

Cùng tâm trạng với thớt...Em có một thời kỳ cực suy sụp ...mới quên được thì gặp ngay Topic của thớt ..Buồn kéo về giữa đêm mưa Sài Gòn lun . Set up 1 kèo nhậu đi Thớt...Ae tâm sự cho đỡ buồn .

8. hoanglongpc Thành Viên Bạch Kim

chu ky cua bac lam e ko doc duoc commmmment cua bac! haixxx

PHONGVAN85 thích bài này.
  9. buonbanuytin123 Thành Viên Vàng

Mình biết bạn bùn nhưng người ta đã có chồng , ko đáng đâu bạn vì nó đã quen người khác trong khi đang quen bạn , quên nó đi thớt àh

10. thaoboom Thành Viên Cấp 4

Ván đã đóng thuyền.. Bạn có muốn là người gỡ ra đóng lại hay không hhihi..

11. Lý Nhã Kỳ Thành Viên Mới

delete. reason: spam nhảm.

Chỉnh sửa cuối: 16/8/17
  12. tran_minh257 Thành Viên Cấp 6

Ớn vậy bạn , hihhi ,thui chủ thớt xem như xui đi , con bé ấy ko đáng đâu mà đâu khổ nhớ đến nó , sau này nó gặp thằng đó ko thương bằng bạn tự khác nó sẽ nhớ đến bạn mà thui.

13. buonbanuytin123 Thành Viên Vàng

Quên đi pro ơi , cô ấy đã bỏ bạn , có níu kéo cũng vậy , càng khiến xem thường hơn , cố lên , tuơng lai tốt đẹp đang chờ bạn.

14. tran_minh257 Thành Viên Cấp 6

Ko đáng , quên đi bạn , khi trái tím cô ấy ko còn bạn thì có gặp cũng vây thui

15. buonbanuytin123 Thành Viên Vàng

ban hay di choi cho khuay khoa, doc sach va tro chuyen ban be cung vui

16. tran_minh257 Thành Viên Cấp 6

Bỏ đi thớt ơi , nó có còn nghĩ gì tới thớt đâu , ko chừng giờ này nó đang ôm chồng nó ngủ rùi , bỏ đi bạn , ko đáng đâu.

17. buonbanuytin123 Thành Viên Vàng

dan ba la vay do ban

18. nho_mai_ve_em Thành Viên Cấp 5

Hôm noel vừa rùi , mình có gọi , nhưng cô ấy ko bắt máy , và nhắn tin chúc noel ,thì cô ấy ko trả lời......

19. thjensuvaacquy. Thành Viên Bạch Kim

cái này bạn nên học hỏi ông Dương Bình Phuơc á, sẽ chỉ cho bạn vài chiêuMÌnh phải làm gì đâyMÌnh phải làm gì đây - 1MÌnh phải làm gì đây - 2

20. thjensuvaacquy. Thành Viên Bạch Kim

cái này bạn nên học hỏi ông Dương Bình Phuơc á, sẽ chỉ cho bạn vài chiêuMÌnh phải làm gì đâyMÌnh phải làm gì đây - 1MÌnh phải làm gì đây - 2