Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Mở khóa icloud 100% duy nhất tại việt nam

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi anhthusell, 23/12/13.

ID Topic : 7138469 - Số lần up bằng SMS: 708
Ngày đăng:
23/12/13 lúc 11:05
  1. condog Thành Viên Mới

anh em can than thang nay nha, no lua dao do. coi chung tien mat tat mang
    Nghi xem no giu 10 cay thi no co 30t roi. 90 ngay sau no bien mat me roi. Nghi sao giu may 90 ngay
    Nha thi no thue do. Anh em can than thang nay nha. nen bao cong an cong dau` no di

2. conthiennga Thành Viên Cấp 3

Mở khóa icloud 100%  duy nhất tại việt nam
    Mở khóa icloud 100%  duy nhất tại việt nam - 1

3. anhthusell Thành Viên Cấp 5

Mày chụp tờ biên nhận lên đây nói chuyện nha thằng khốn , công khai post số đt mày lên đây tao điện nói chuyện gặp mặt trực tiếp nè thằng mất dạy

4. anhthusell Thành Viên Cấp 5

THÔNG BÁO ! thằng mất dạy TẠO NICK CLONE vu khống nha anh em ! Để báo admin xử !

5. condog Thành Viên Mới

gan tet roi anh em coi chung no om tien va may di lun do.
    Bien nhan thi dc cai gi? Nha no thue chu dau phai nha` no.
    Voi lai neu no mo~ dc icloud thi Apple moi` no ve lam viec roi.
    Minh biet thu doan cua tui nay la lay tien roi tron lun do anh em, 90 ngay sau thi no bien mat tieu roi
    Anh em nao con gui~ cho no thi mau wa lay lai le di, coi chung no tron do.Minh vua phat hien ra thu doan cua tui nay ne`

6. anhthusell Thành Viên Cấp 5

Up top ! Chờ mod online ban nick và nick clone của thằng này

7. anhthusell Thành Viên Cấp 5

Cái này người ta gọi là uy tín mà có bằng chứng nè , còn muốn xem nhiều hơn thì qua đây mở sổ biên nhận khách lẽ cho mà xem ! Tính tới thời điểm này cửa hàng Done trên 200 cây , khách lẽ cũng ~ 40 cây
    tỉnh có , sài gòn có . Mày lấy tư cách gì mà nói tao lừa đảo ? Thích địa chỉ của hàng done thì xin mời qua đây tao dẫn qua từng chổ cho mày tận mắt thấy tận tai nghe

8. laptop_iphone Thành Viên Cấp 1

đụ mẹ mấy thằng chó. biết thì nói ko biết câm nhé. chủ topic làm ăn đàng. ai ko tin call số của mình 0947927321(Huy 23). mình trả lời cho biết. mình đã DONE thành công nhé. mấy chú mấy bác NGU mà cứ tỏ nguy hiểm làm gì.

9. huytien19 Thành Viên Cấp 4

Bác Hưng này mở được icloud, nhưng ko hẳn là 10\10. có cái tội bác làm giá hơi cao và lấy tiền trước thôi. Dù sao cũng ủng hộ bác ! UP

10. dungrua Thành Viên Mới

Mình cũng có 1 cây Iphone 5 bị không Owner đi lại Bác ấy hướng dẫn cũng rất nhiệt tình không thấy vấn đề gì, do làm lâu quá lên mình ko làm. Theo cá nhân mình thì bác nào có máy mà có Owner thì làm thôi. Bác kia cứ đâm thọt bác ấy làm chi vậy nhỉ.

11. talica Thành Viên Cấp 3

Bua dem qua lam may ben ban rat ok chac an chuc ban lam an tot nha

12. talica Thành Viên Cấp 3

May chac la cua hang hay gi roi lam an ko dc thay ng ta vay dam thot ng ta ha pa

13. condog Thành Viên Mới

Minh tung la nan nhan cua no. No lam sao ma hu may cua minh lun ma ko giai quyet gi het,con noi chuyen giang ho.minh wa cho no thue thi chu nha noi la no chuyen di roi, gio minh moi tim cho no thue moi cua no.minh ko dam ra mat chi so no tra thu ca nhan thoi. Anh em cu len 5giay xem thi biet no lua dao nhiu lam, lua xong la no thue cho khac, minh len cho anh em can than zoi no

14. talica Thành Viên Cấp 3

Từng là nạn nhân số dt so nhà 256 âu cơ đó kiu công an qua tao cung p10 gần do ne co gi tao đi chung voi may 3 mặt 1 lời tao bao đam ai dung may tao chiu trạch nhiem còn nếu mày ba xao hay là học tro cua no thì bo đi cho ng ta lam an ng ta còn gia đình nua mày lam vay đeo phai dan ông đâu

15. condog Thành Viên Mới

Mở khóa icloud 100%  duy nhất tại việt nam
    Chu day la gi` ha ? may muon bang chung ha? tao se cho anh em thay, may tuong an tien nguoi ta de lam ah

16. anhthusell Thành Viên Cấp 5

Nè mày tưởng chỉ 1 mình mày có máy dính icloud ? chụp đại vài cây máy dính icloud đổ thừa tao làm là sao ?
    Bên đây chỉ nhận mở icloud chứ không phải cài icloud nha thằng kia !

P/S : máy nào dính icloud mà cái màn hình chẳng như vậy ? Có vấn đề về não ?

17. talica Thành Viên Cấp 3

biên lai giao dich hoac nt may dua may cai may cua may len lam mia gi tao chi la khach hang nhung thay may solo qua nen noi may vay do dog

18. anhthusell Thành Viên Cấp 5

Thằng lừa đảo tiếp tục xuất hiện . Chắc lần này mày bị ban thiệt rồi

19. anhthusell Thành Viên Cấp 5

Năm mới chúc anh chị em gần xa done nhiều hơn năm cũ nhé !!!

20. anhthusell Thành Viên Cấp 5

up ! báo admin mà sao giờ này chưa thấy block nick nó nữa trời