Tìm kiếm bài viết theo id

MOD xử lý chủ topic không chịu giao sim cho winner

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Authentic_Watch, 14/4/20.

ID Topic : 9473768
Ngày đăng:
14/4/20 lúc 17:13
  1. US NAVY Thành Viên Cấp 3

haha lại có tuồng coi nữa. hí hí

2. US NAVY Thành Viên Cấp 3

hiện chứ bạn. số thuê bao và cả tk hạn sd gói data nếu có luôn nhé.

3. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Bạn đòi coi gì vậy?
    MOD xử lý chủ topic không chịu giao sim cho winner

4. Authentic_Watch Thành Viên Cấp 3

Bạn cứ ship đi.mình trả ship mà bạn lo quá

5. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Tui giao sim cho bạn bằng cách gì?tui ở sài gòn.bạn ở trà vinh.

6. Authentic_Watch Thành Viên Cấp 3

Bưu điện,viettel đó bạn, dân buôn bán mà ko bít cũng lạ lắm à nghen

7. US NAVY Thành Viên Cấp 3

nhìn hình thì là sim đã qua sữ dụng chứ kg phải nguyên kit nghe winner vì tk chỉ kg còn đủ 360k .Khả năng là đã kích hoạt rồi nên winner cẩn thận cái vụ sang tên. Kẻo giao tiền vài ngày mất sim mất tiền lên cry nữa mất thời gian.

8. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Trên topic mình có ghi rõ là 140k tài khoản chính nha bạn. Nếu bạn k tin thì cứ gọi 789 hoặc 123 kiểm tra nhé. Nếu sim tui kích hoạt rùi.tui vẫn ra cữa hàng làm lại nguyên kít. Tui có viết giấy cam kết ko thu hồi sim. Chỉ trừ tổng đài nó thu hồi nếu bạn k đủ điều kiện xài 3 tháng. Hình như bạn chưa sài sim vnmb cam kết số đẹp nên ngồi phán như đúng rồi vậy bạn

9. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Tui buôn bán chè. K phải buôn bán sim nha bạn?bạn chỉ chỗ nào tui buôn bán sim vậy?

10. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Nếu bạn vẫn thăng thăng tui lừa đảo.cứ gọi 789 hoặc 123 hỏi xem sim vnmb số đẹp cam kết xài 36 tháng hoặc muốn sang tên cho thuê bao mới xài ít 3 tháng mới đc sang tên.

11. US NAVY Thành Viên Cấp 3

haha giờ coi tiếp vụ ship nè. Ở SG sao ship về cho win đây nè. Thôi bỏ đi win ơi.Tui cười xái quai hàm bi giờ

12. US NAVY Thành Viên Cấp 3

bạn mới phải xem lại,tui nói là dựa trên những gì bạn ghi trong cả 2 topic là tk 160k nhé. Bài đấu giá ko sữa được đâu bạn ơi.

13. US NAVY Thành Viên Cấp 3

chỉ ra câu nào nói bạn lừa đảo đâu nè trích ra xem. Tôi chỉ góp ý với winner nên cẩn thận kẻo mất thời gian.

14. Authentic_Watch Thành Viên Cấp 3

Mai ra bưu điện hay viettel ship về cho mình là đc ròi.có gì khó khăn đâu bạn

US NAVY thích bài này.
  15. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Ok. Bạn chấp nhận vs đồng ý nếu lắp vào 341k y như hình mình để là nhận sim nhé bạn

16. Authentic_Watch Thành Viên Cấp 3

Ok bạn, mà sim hiện giờ ai đứng tên

US NAVY thích bài này.
  17. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Sim tui đứng tên. Nếu bạn sợ nữa thì tui chụp hình cho bạn xem

US NAVY thích bài này.
  18. US NAVY Thành Viên Cấp 3

Cười nãy giờ xái quai hàm thiệt rồi. Thôi chúc winner nhận hàng thuận lợi.Giao dịch êm xuôi nhé.

19. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Tui chẳng thấy gì vui?tui thấy bạn spam nảy giờ á.

20. ancomputer Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Bạn winner @Authentic_Watch đã rất thiện chí nhận hàng và chịu thiệt để giải quyết. Bạn @nokiaasha hãy nhanh chóng gửi hàng cho winner để kết thúc vấn đề.

Gợi ý nếu @nokiaasha không biết gửi hàng như thế nào bạn có thể ra các đơn vị vận chuyển như VNPost hoặc Viettel Post.... nhờ gửi hàng phương thức COD (giao hàng có thu hộ) và yêu cầu cho người nhận đồng kiểm. Khi bạn @Authentic_Watch kiểm tra ổn và giao đủ 300k + phí ship thì nhân viên mới giao hàng cho bạn ấy nên bạn @nokiaasha cứ yên tâm.
    p/s: Nhớ gửi kèm giấy cam kết như thỏa thuận để tránh tranh cãi về sau.