Tìm kiếm bài viết theo id

Mod xử lý giùm !

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi xi_trum_ti_coi, 8/2/13.

ID Topic : 6440249
Ngày đăng:
8/2/13 lúc 21:57
  1. xi_trum_ti_coi Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    12
    Theo như mình đọc được topic có ID 6435797 thi điện thoại của chủ topic "tình trạng máy tầm 98% tùy ng đánh giá,máy ngoại hình e nó còn good và mới lắm,phím 4 chiều chưa xây xước j hết. do sử dụng kĩ,Máy xài vi vu k lỗi lầm j,mua về gắn sim là xài thôi."

Vào ngày hôm qua, mình có lên địa chỉ của chủ topic để mua nhưng đến đường Paster Quận 1 thì mình không tìm thấy địa chỉ, mình gọi chủ topic ra đón thì chủ topic ra đón mình rồi không đến giao dịch tại nhà mà giao dịch ở 1 quán nước lề đường.Do không có máy tính nên mình không kiểm tra được phần bên trong máy ( thử kết nối máy tính bằng cáp usb),gần đó cũng không có tiệm điện thoại nào.giao dịch xong thì trên đường về mình điện thoại cho chu topic để hỏi vế Mã bảo vệ của máy nhưng chủ topic không nghe máy và tắt máy luôn.Mình bắt đầu nghi ngờ và về tới nhà,mình kết nối cáp usb từ điện thoại vào máy tính nhưng không được, mình đi ra tiệm mượn 1 cái cáp usb mới để gắn cũng không được,còn về phần chụp hình thì lúc mua mình có mở camera chụp thử ,thấy đèn flash không sáng, mình hỏi thì chủ topic nói ban ngày nó không sáng chứ không có lỗi gì và thuyết phục mình tin tưởng ( do mình chưa xài máy này bao giờ nên không biết bật đèn flash, lúc đó mình không biết là bị hư flash) nhưng ra tiệm thì chủ tiệm nói hư đèn flash và hư phần kết nối với máy tính,máy hao pin ( mình sạc đầy,tắt máy nhưng vẫn bị hết PIN).Mình không dám sửa vì nếu sửa thì máy sẽ bị bung và mất giá trị.Cũng vì câu quảng cáo máy không lỗi lầm gì,98% và gắn sim vào là xài nên mình đã bị lừa.Mong Admin xử lý dùm mình cái chủ topic này

2. Pé Tý Nị Thành Viên Cấp 5

bạn cho thêm cái link mua hàng dẫn chứng đi bạn.... và khi giao dịch người ta có bao test cho bạn không

3. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Đã pm bị cry!

4. zzvanganhzz Thành Viên Chưa Kích Hoạt

BAN la ai mua dt ji của mjh thế nhảy zo tao cái topic mà bạn mua cái ji cug ko ghj ro zay la noi ng taz lừa là lừa ji thế bạn

5. manhtrung2712 Thành Viên Cấp 3

rùi, bạn ko nói nhưng mình chắc là bạn mua E71 hoặc E72 đúng ko, hiện giờ trên 5giay có một đường dây bán E71, E72 lừa đảo đấy phải ko
    :angry::angry::angry:"zzvanganhzz":angry::angry::angry:

6. zzvanganhzz Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ban ji oi ko bjk dug chot lung tung mjh ko bán 1 loai máy bữa jo mjh bán nhju loai máy nhug ko ai fan nàn cả , tự nhin tao cai topic oài noi lừa đảo vài ba câu mua cái ji cug ko nói rõ bo tay .....

7. nokiaa Thành Viên Cấp 5

Đoán ko lầm thì đứa bán là
    - 1 thằng con trai : nhỏ con, tầm 18-21t , chạy cái nouvo 2 màu đen Hoặc
    - 1 đứa con gái : nhỏ con, tầm 18-22t, chạy cái nouvo 4 đỏ đen (có lúc air blade đen).

Nếu đúng thì bạn dính phải đường dây máy thuốc chuyện hẹn ở Q1 Q4 với 2 địa chỉ của 2 cái chung cư : số 14 Nguyễn Thị Nghĩa Q1 và số 14 Tân Vĩnh Q4. Và 1 số khu vực lân cận xung quanh Q1 Q4.

Đã cảnh báo trong topic tụi nó nhìu lần mà bị mod xóa ! hix...

8. manhtrung2712 Thành Viên Cấp 3

ko lung tung đâu, ai có tật giật mình nhỉ mọi người, cái topic của bác e thấy cả chục người cùng post, tấm hình cũng y chang ( có tấm xài quài, làm như làm biếng kiếm tấm khác hay sao ấy), lời văn cũng y chang nhau, có khác là lâu lâu đổi từ 14 nguyễn thị nghĩa sang lê lợi.

9. manhtrung2712 Thành Viên Cấp 3

ko lung tung đâu, ai có tật giật mình nhỉ mọi người, cái topic của bác e thấy cả chục người cùng post, tấm hình cũng y chang ( có tấm xài quài, làm như làm biếng kiếm tấm khác hay sao ấy), lời văn cũng y chang nhau, có khác là lâu lâu đổi từ 14 nguyễn thị nghĩa sang lê lợi,...v..v
    và đây là topic mà chủ thớt cry, ai chơi 5s lâu chắc đều thấy cái tóp này quen quen đúng ko

10. xi_trum_ti_coi Thành Viên Cấp 2

Đúng là cái topic này, mình mua cái E71 và một thằng nhóc khoảng tuổi 18-20 chạy nouvo 2 màu đen.Hic mình chưa biết nên đâu có đọc mấy topic cảnh báo đâu.hic hic , thấy mặt cũng ko đến nỗi và nói chuyện cũng đàng hoàng chỉ đường tận tình ai ngờ.

11. xi_trum_ti_coi Thành Viên Cấp 2

Nhờ mod xử lý dùm cái thằng chủ topic bán e71 như mình đã đưa lên.Ae chung tay tẩy chay nó nhé còn ae nào chuẩn bị hay có ý định mua hàng trên 5s thì phải thật cẩn thận và tìm hiểu kĩ những anh em có uy tín của 5s.Hic trang 5s mình cần mạnh tay tống tụi này đi để lấy lại uy tín

12. conduongtinhyeu Thành Viên Cấp 1

sao dạo này E71 với E72 laị được bán hàng lỗi nhiều vậy nhỉ

13. 01867432243 Thành Viên Cấp 4

thấy e71 e72 là ngán dù rất yêu

14. teenthoitrang Thành Viên Cấp 5

đó là do bọn lừa đảo cố tình mua hàng nấu hàng trung quốc về luộc lại..
    trước có 1 topic con nhỏ lùn tầm 20t tóc vàng..bị 1 mem 5s đánh giữa đường rồi mà....vụ án vậy mà sao giờ vẫn còn nhìu ng bị gạt ghê..

15. ngoclong001 Thành Viên Cấp 4

Có vụ này nữa hả bạn Mod xử lý giùm !) cho mình link với :smile:

16. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

xui xẻo cho bạn rùi,chia bùn cùng bạn,bạn nên cẩn thận khi mua hàng nhé,mình mua con iphone 2g 16gb bị tới già lun?mún mua thì vô siêu thị điện máy mua,hoặc thế giới di động mua cho chắc ăn,chúc bạn năm mới vui vẻ khi tham gia 5s

17. xi_trum_ti_coi Thành Viên Cấp 2

biết sao giờ..nó bảo máy ko bị lỗi...mua xong mới biết....

18. VT.Tr Mod Nhiệt Tình Thành viên BQT Super Moderator

Bị Cry đâu mất tiêu luôn rồi, nhờ Mod vào giải quyết dùm cho ae 5 giây đỡ bớt nỗi lo âu.

19. Sagoon Thành Viên Cấp 5

các mod 5 giây giờ nghiêm khắc quá. nếu các comment cảnh báo của bạn này không bị mod xoá thì chắc sẽ không có cái topic cry này rồi hix

20. BUNG SEAL HỘP Thành Viên Kim Cương

ko địa chỉ cố định là vậy đó nguyên tắc cơ bản mà đa số đều phạm phải