Tìm kiếm bài viết theo id

Mới đi khám NVQS về AE góp ý đở buồn

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi qwewqwew, 9/11/13.

ID Topic : 7057016
Ngày đăng:
9/11/13 lúc 09:49
  1. qwewqwew Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    13
    Em là SV đang học năm II . Mấy năm trước nhận giấy thông báo thì vẫn đi lên trường xin xác nhận rồi lên phường nộp bình thường.
    Đau đầu là năm nay e nhận được giấy thông báo thì đã là ( Lần 3 ) rồi mấy AE hichic
    Không biết tụi dân phòng phát kiểu gì mà tới lần 3 mới đến tay mình .
    Mình xin giấy trường > lên nộp nó bảo giấy ( thay lời hiệu trưởng ) nó hỏi sao nộp trễ , em cũng bla bla bla như vậy , nó xem giấy xác nhận , không chịu , đòi chữ ký HTr. Em nghe tới đây là biết muốn gì rồi Mới đi khám NVQS về AE góp ý đở buồn . Kêu e về trường xin lại giấy , tạm thời sẽ ghi là còn đi học . ( ý là không phải đi NV )
    Cũng ráng chạy lên trường xin nhưng ác cái 4 ngày sau mới có hixhix:cry_002:. Lên phường nộp gặp 2 chị gái
    ( e hỏi ngu , " Dạ , e còn học thì không phải đi đâu phải không 2 chị " )
    2 chị phán " ùm , nhưng e nộp trễ , nếu có gửi về giấy khám bệnh thì lên khám , không sao )
    11/9 sáng nay e mới lên khám sơ tuyển về . Đông lắm , có sinh viên như e 4 , 5 người.
    Thế e có phải đi k ạ ( thâm tâm nghĩ là đi cmnr ) nhưng đang hi vọng tụi nó xem xét tại e đang học . Mới đi khám NVQS về AE góp ý đở buồn - 1

2. mikael.1509 Thành Viên Vàng

nó đang muốn làm tiền bác thôi, nếu đang di học mà nó băt đi thì mình nghĩ là nó sai rồi

3. qwewqwew Thành Viên Cấp 3

Lúc nộp giấy xác nhận , mình nghi là vậy rồi .

4. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

đang còn đi học, nộp giấy không phải đi đâu, nó bảo nộp trễ là nó kiếm tiền đó.

5. jeans_cai bang Thành Viên Vàng

xh nghĩa chủ vậy mà

6. itvietgroup_com Thành Viên Bạch Kim

hàng đẹp giá lại tốt nữa, ủng hộ bạn lên top

7. nhockanq7 Thành Viên Cấp 1

thôi cố gắng đi 1 lần cho đáng đời trai đi bạn :v nghĩa vụ vs tổ quốc mà

8. compaqfans Thành Viên Bạch Kim

éo đi khám thằng nào làm gì dc mình....

9. vampire230 Thành Viên Kim Cương

yên tâm, mình cũng kinh qua tình trạng tương tự --> nộp giấy xác nhận trễ khi đã lên danh sách --> đi khám bình thường --> sức khỏe loại 1, nhận giấy báo trúng tuyển và binh chủng luôn --> vẫn bình chân như vại và kô có gì xảy ra cả, cuối cùng ở nhà khỏe vì thực chất là vẫn còn đi học

10. znh0cxauz Thành Viên Bạch Kim

bác khám sức khỏe thế nào.nếu mà khám tổng quát luôn.thử nước tiểu này nọ là chắc đi cmnr..

11. denny123 Thành Viên Cấp 5

Cứ đi khám đi bạn k sao đâu.Còn nếu mà nhận giấy trúng tuyển thì ngày chuẩn bị nhập ngũ bạn nhờ bạn bè đập cho 1 trận bầm mình bầm mẩy là mai lên đó nó đuổi về à.Có ông anh ở xóm trúng tuyển rùi cũng làm vậy đó nên ông k bị đi

12. nhockanq7 Thành Viên Cấp 1

có gì bạn cần người đập thì pm số đt mình nhé

13. mummimsufu Thành Viên Cấp 3

Chiện nhiều tập.

1. Nó muốn ăn tiền
    2. Hù dọa
    3. Thiếu chỉ tiêu(ăn nhiều quá nên thiếu)

Em cứ đi khám bình thường nếu mà trúng tuyển thì em cứ ở nhà vì:

Theo luật Em còn đi học,,,đi học ở đây là cái trường TCCN, CĐ, ĐH đầu tiên em tham gia học sao khi tốt nghiệp phổ thông. Chứ ko phải học xong trường này học tiếp trường khác hay lưu ban thì vẫn đi bình thường em nhé.

14. Quexanhmongdau Thành Viên Cấp 1

cho bác hồ dẫn đường thì ko đi đâu cả

15. qwewqwew Thành Viên Cấp 3

Như bác luôn ý. Nhưng sáng 9/11 mình chỉ khám sơ tuyển ( kg , chiều cao , mắt ( cận 2đ) ) rồi về .
    Cuối cùng ở nhà là sao bạn , nó có gửi gì không hay bạn tự ý ở nhà luôn .?

16. qwewqwew Thành Viên Cấp 3

Dạ e cũng nghĩ như vay a ạh . sáng 9/11 e mới khám sơ tuyển về , nếu có báo giấy lần nữa thì vẫn đi khám hả a

17. qwewqwew Thành Viên Cấp 3

E thì đi cũng đc , cũng muốn đi học hỏi . Nhưng ác cái e đang học mà bắt đi thì cay lắm ,hixhix
    Xóm e có thằng kia đang học bị gửi giấy khám , ba nó ra xé giấy luôn ( hix hix )