Tìm kiếm bài viết theo id

Mỗi ngày một tin nhắn...

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi »--»_ßµ¶v¶_«--«, 28/11/09.

ID Topic : 1403119
Ngày đăng:
28/11/09 lúc 15:12
  1. v1nc3nt3 Thành Viên Cấp 5

Tạm biệt em... đã đến lúc anh phải để em đi con đường của riêng em...
    Thương em rất nhiều, nhớ em cũng rất nhiều...
    Yêu em!

2. emMinh Thành Viên Cấp 2

Giá có thể ôm a lúc này! M nhớ a nhiều. Ở nơi lạnh lẽo này lại càng nhớ a nhiều hơn!

3. emMinh Thành Viên Cấp 2

Cái lạnh do cơn mưa đêm làm m rùng mình tỉnh giấc. Thấy nhớ d quay quắt. Thực ko như là cơn mơ vừa tức thì - có d đưa vai cho m ngả vào. Có 2 đứa trong khung cảnh là giấc mơ thật đẹp!. Chỉ muốn được mơ tiếp mà thôi!

4. emMinh Thành Viên Cấp 2

Nhớ... Muốn nói một lời thôi. Nhớ!
    Nhưng phải chăng những lời này dành cho mình:
    Nhìn về quá khứ. Tình cảm đó là thật lòng hay giả tạo. Là chân thành hay thương hại? Ngày ấy, trong phút giây ngắn ngủi, có khi nào e thật sự quan trọng với a?
    D, và những tình cảm của d, sao đến rồi đi, như mưa bóng mây. Chỉ trong tháng 4 ấy, rồi mãi đi xa! Để m như hoa dại, nhớ mãi cơn mưa ấy! Nhưng chẳng bao giờ có thể gọi : mưa ơi hãy quay lại đi!
    D ơi, m nhớ...!

5. emMinh Thành Viên Cấp 2

Hai năm chờ một câu trả lời chân thật! Rốt cuộc hôm nay đã hỏi, ko phải vì mệt mỏi mà chỉ là nhớ quá ko muốn cất hoài cảm xúc nữa! Nhớ thật mà!

6. Siêu Thị Web Thành Viên Mới

them co 1 gia dinh! co du ca cha lan me...them duoc co nguoi tha thu khi mat loi, them duoc nau cho ba me minh 1 bua an ngon...khong the nao dem duoc trong vong 12 nam qua da bao nhieu dem, khi moi nguoi da chim sau trong giat ngu, minh lai ngoi mot minh nghi ve gia dinh de roi nhung giot nuoc mat khong cam duoc cu rot xuong 2 go ma. minh con nho nhu in hinh bong 1 thang con trai lop 6 ngoi cuoi dau khoc tuc tuoi trong gio GDCD khi nghe co giao noi ve than phan nhung dua tre mo coi...that dung vay! khi bi goi la 2 tieng mo coi, so phan toi roi vao 1 ho sau khong the nao bu dap duoc...

7. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

Mình hiểu cảm giác mồ côi. cả đời này, mãi mãi về sau ko còn được gặp lại cha mẹ, ko còn được sống trong tình thương yêu đặc biệt ấy nữa, là mất mát ko gì bù đắp được. Mình may mắn còn cha. Nói bạn đừng buồn thì sáo rỗng quá, thôi thì cố gắng lên bạn nhé.

8. v1nc3nt3 Thành Viên Cấp 5

Anh nhớ em.
    Giá như có thể đảo ngược lại thời gian
    Hôm nay anh lại lang thang, ngồi trên chiếc ghế đá ấy, chớp mắt đã 6 năm rồi.
    Mọi thứ chỉ như ngày hôm qua.
    ...
    Anh rất muốn quên hết, nhưng càng quên anh lại càng nhớ.
    Anh sợ một lúc nào đó anh sẽ quên thật, về mọi thứ và về em.
    ...
    Ngủ ngon, U yêu!

9. tranghoney Thành Viên Cấp 5

đủ thứ chuyện bực mìnhMỗi ngày một tin nhắn...Mỗi ngày một tin nhắn... - 1

10. 12 : 00 AM Thành Viên Mới

Mẹ bệnh, Con mong Mẹ sẽ mau hết bệnh, Con đã học được 1 bài học, ngày hôm nay Con mới nhận ra. Cám Ơn Mẹ...Con sẽ cố gắng làm tất cả vì Mẹ vì Em. Vì Hạnh Phúc của Mẹ và Em, chính là HP của Con...!

11. Khackhaotocdo Thành Viên Cấp 4

Sài gòn một đêm mưa. nhớ e nhìu lắm.

12. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

.........................................................

13. hecarte* Thành Viên Cấp 5

Sao vậy bum? nhân mã kết hôn rồi vẫn thích tự do à ^^

14. Bum_bungbu01 Thành Viên Vàng

mún lấy vợ , mình đã sai nhìu thứ trong quá khứ quá rồi

15. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

.......................................................

16. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

Cuộc sống này, cảm thấy khó thở quá!

17. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

Mạnh mẽ quá. Lạnh lùng quá. Bản lĩnh quá nhĩ? Ko thèm nói 1 lời cứ như ta đây hay lắm vậy. Cuối cùng cũng là cảm giác chịu đựng ko nổi. Ko biết nhét vào đâu cái sự uỷ mị này. Duyên phận ý Trời...

18. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

...............................................

19. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

1 tác phẩm ko hoàn hảo thì hãy cố gắng nhét 1 viên kim cương vào lỗ hổng đó dù khó đến đâu.
    1 trái tim bị tổn thương thì hãy cố gắng nhét vào đó sự chịu đựng dù lớn đến dường nào.

Tất cả rồi cũng sẽ đc thôi.

20. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

..........................................