Tìm kiếm bài viết theo id

Giày dép - [Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục !

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi mr_bean, 11/4/09.

ID Topic : 849212 - Số lần up bằng SMS: 3
Ngày đăng:
11/4/09 lúc 14:01
  1. nova Thành Viên Bạch Kim

Chùi nghĩ sao xưng bro z...lâu rồi e có mua cặp Nike 2008 màu đen hàng mẫu của a á.nhớ ko ??hi ...a đổi nick mr_bean nên giờ e mới để ý..chỉ nhớ phucj thui à..

2. mr_bean Thành Viên Kim Cương

nhớ rùi em, em mua cái cặp nike, nhà ở gần cầu LVS. đôi đó anh chưa có size 6 rùi. [Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ![Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 1[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 2

3. nnhatvinh Thành Viên Cấp 5

sặc,sao coi mà hầu hết là hết hàng ko vậy ka?coi bộ buôn bán đắt hen,lên nào!

4. milamdo Thành Viên Cấp 4

cho hàng xóm hôm nay đông khách hơn hôm qua nhe !
    Hãy đến với www.milamdo.com để thoả sức mua sắm làm đẹp-thời trang của bạn !
    [Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ![Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 1

5. mr_bean Thành Viên Kim Cương

mình chỉ còn đôi trắng toàn bộ và trắng đỏ thôi bạn ơi

6. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks for up [Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ![Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 1[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 2[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 3

7. hunghoahoanha Thành Viên Cấp 4

[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục !

BÁC UP THÊM MẤY MÀU KHÁC LUÔN ĐI,MUỐN QUA XEM NHƯNG NHÀ XA WA,MÌNH COI HÌNH NẾU THẤY ĐẸP SẼ WA MUA NGAY
    THANKS

8. chuyensmartphone Thành Viên Cấp 2

Giày đẹp wa', nhất định sẽ ủng hộ 1 phát. Ah mà có Adidas ko vậy Pro.
    p/s: phụ Pro luôn nha

9. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bạn nhớ qua sớm nhé. sắp có adidas rồi.
    ok. mình đang chụp hình để up lên nè. up xong pm cho bạn liền

10. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

mình đang tìm 1 đôi dép puma, nếu có hàng pm nha ngài Bean [Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục !

11. mr_bean Thành Viên Kim Cương

ok có hàng mình pm liền [Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 1[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 2

12. .:dart:. Thành Viên Cấp 2

mấy đôi Nike đẹp thật nhưng chưa có xiền. Up cho đỡ ghiền vầy

13. mr_bean Thành Viên Kim Cương

heheh gom đủ tiền rồi ghé wa mình nhé

14. Hikaru2308 Thành Viên Cấp 4

doi^ puma cat ferarri mau trang soc. do? size 42 43 co' thi` cho mi`nh tn wa luom. lien nha 01219774221

15. mr_bean Thành Viên Kim Cương

đôi này còn màu đỏ sọc trắng thôi bạn ơi.
    thanks chú em [Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ![Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 1

16. shinnosuke_nohara Thành Viên Cấp 2

LACOSTE L33 SLIP BS (Code 2063)
    Toàn bộ được làm = vải siêu đẹp, siêu bền, siêu thoáng, siêu thời trang
    Size 42,42.5,43
    Link tham khảo:
    Giá 450K

[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục !
    đôi này có size 41 ko bro??? Đúng hàng vnxk chứ

17. mr_bean Thành Viên Kim Cương

đôi này chỉ còn size 43 thôi bạn. đúng hàng VNXK[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 1[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 2[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 3

18. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks mọi người [Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ![Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 1[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 2[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 3[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 4[Mr_Bean] Clark, Nike, puma, Lacoste, Adidas, Kappa… hang VNXK về liên tục ! - 5

19. hunghoahoanha Thành Viên Cấp 4

mấy đôi NIKE SKEET màu khác chưa up lên hả bác ??
    nhanh nhanh bác ơi,nhà xa nên ngại đi lắm
    up

20. vnvn Thành Viên Bạch Kim

Cam kết với mình là hàng chính hãng chứ , và da siêu bền là da thật hay ximili vậy , tại dòng này với giá 500k chính hãng thì hơi rẻ ,đang quan tâm có gì PM cho với nhé