Tìm kiếm bài viết theo id

Mua BlackBerry ở đâu uy tín nhất TPHCM

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi anphalay, 29/1/11.

ID Topic : 2774643
Ngày đăng:
29/1/11 lúc 10:33
  1. anphalay Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    13
    EM cần mua 1 em BlackBerry 8900 Javenlin , nhưng không biết chồ nào bán uy tín nhất không bán hàng dựng hàng nhái sao chép ,giá cao hơn thị trường tí cũng ok quan trong chất lượng
    Sẳn cho em hỏi là BB 8900 này có mấy loại và Javenlin là gì ? Curve là gì ? và hiện tại chạy rom bảng nào chạy ngon nhất của nhà mạng nào cung cấp tôt nhất

Mới chơi BB gà không biết mong các bác giúp đỡ Mua BlackBerry ở đâu uy tín nhất TPHCM

2. tungplus Thành Viên Cấp 5

tìm trên ebaay rồi mình ship về cho bạn

3. anphalay Thành Viên Cấp 6

Ạc cám ơn bác nhưng vậy thì mất công quá nhưng vẫn có 1 số máy được bán tại VN rất ngon nhưng quan trọng là nơi nào bán uy tín đo

4. trungdung4 Thành Viên Cấp 4

bạn nên mua tại Toxic.vn . Tiệm này của bác Đạt đc anh em bên Tinh Tế tin tưởng lắm . Mình cũng mới mua con 8800 sài cũng chất lắm . Javelin là tên đi cùng với 8900 ( có thế gọi là nickname cũng đc ) , đôi khi ng ta cũng gọi là Curve cũng đc luôn . Tên Curse là bao gồm các dòng : 8310 ,8320 , 8900 , ... Tóm lại Curve chỉ tên của dòng máy thôi ko ảnh hưởng gì nhiều Bạn nên chay ra Toxic để họ tư vấn thêm Have fun

5. 0906090707 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

toxic giá không rẻ đâu, bạn qua tinhte tìm cosovo, 1 trong các thương gia có tiếng tinhte, đại ca này ngộ lắm, ít khi nào rao bán, nhưng hỏi thì lúc nào cũng có hàng, toàn hàng chất lượng

6. anphalay Thành Viên Cấp 6

Cám ơn bác để tìm bác ấy xem sao

7. ndn1989c Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hnam bán BB cũng okie
    mới mua BB 9650 ở đó

8. sellermusic Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hnam hên xui à bạn ơi Mua BlackBerry ở đâu uy tín nhất TPHCM. Qua yennhimobiado hỏi xem, hồi đó mình mua vài con trong đó cũng chất lắm (nhưng ko phải BB Mua BlackBerry ở đâu uy tín nhất TPHCM - 1)

9. anphalay Thành Viên Cấp 6

mình muốn mua BB không phải mobile khác nha bạn

10. ___Vision___ Thành Viên Cấp 4