Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Mua xe Klara ở đâu ace?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Xirox79, 8/11/18.

ID Topic : 9256973
Ngày đăng:
8/11/18 lúc 00:09
  1. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em nghi là trong 5s mình có lão nào nằm vùng, sau khi em post cái cmt "người vn chinh phục hàng vn" thì bây giờ bài báo đã sửa rồi đây
    Cuối chương trình, Thủ tướng cùng các khách mời cùng lên sân khấu, bấm nút phát động phong trào "Hàng Việt Nam chinh phục người Việt Nam".

2. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Lão @nguoianhyeu chứ ai trồng khoai đất này!

7800II, nguoianhyeu and HiepSiSiTinh like this.
  3. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Chiều nào mình cũng xài *hàng VN *vậy có lẽ mình là người êu nước nhất trong box này rồi .

4. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Chiều nào mình cũng đi chinh phục
    * hàng VN * đây nè

5. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Bác cứ bo bo xài 1 mình thì chỉ là người êu nước thôi,còn muốn"nhất" thì phải share cho AE cùng xài nhé!

6. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Em làm gì được Vanh Dự đó hả anh.Chỉ trong cái diễn đàn này mà Mod,Smod liệt em vào thành phần bất mãn,pđ rồi...khakhakha

Nhắm mắt em cũng biết trong diễn đàn này nhiều chú Mod,Smod căm em lắm.Nhiều thành viên cũng ghét em lắm.

Thôi kệ,đứa nào ghét cũng chẳng quan tâm.Mình cứ thả trôi cảm xúc thật lòng của mình là được.

Chỉnh sửa cuối: 21/11/18
  7. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Với cái cách làm việc "cưỡi ngựa xem hoa" của quản lý thị trường,và với sự ưu ái "vỗ nhẹ" của luật pháp với bọn gian thương thì đừng mơ người dân tin tưởng hàng Viet Nam.

Lạc Hoa Lưu Thủy and 7800II like this.
  8. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Trước tớ có đọc ở 1 topic nào đó,bác đã viết bài cho PLO mừ,chứ có quăng bom đâu?
    Nhân tiện ý bác nói,thật ra chẳng MOD nào đi ghét members cả,hay nói như 1 câu chuyện cổ tích,phú ông bảo anh đầy tớ:"Tao giận mày rồi ở vs ai?"
    MOD nào cũng xuất thân từ mem mà ra nên quá hiểu tâm tư tình cảm,suy nghĩ...của mem, đôi khi bức xúc từ 1 hiện tượng XH nào đó nên cmt hơi bộc trực thôi.Và họ cũng chẳng muốn off nick bất kỳ 1 mem nào cả,trừ khi đã nhắc nhở nhiều lần mà vẫn vi phạm.
    Mà ở đời,có mấy ai tránh khỏi cảnh người yêu kẻ ghét?Ngay như ông Trời quyền năng vô biên vậy mà đôi khi vẫn bị rủa xả cơ mà.
    Thế nên,bác cứ thoải mái vui chơi,miễn là trong khuôn khổ Nội quy là OK!

TUAN_VU, FFSeriesvn and HiepSiSiTinh like this.
  9. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Nhiều chuyện ân oán lâu rồi anh ơi.Cũng qua rồi.

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  10. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Không ai ghét cũng chẳng ai căm gì bác đâu. Trong 5s toàn soái ca thứ thiệt, rộng lượng, từ bi hỉ xả, vui vẻ khoáng đạt, không chấp nhất, không bắt bẻ ... Vui vẻ là chính, sung sướng là tiêu chí bác ạ.

11. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, "sướng" hơi bị dễ à Mua xe Klara ở đâu ace?
    Giữ gìn sức phẻ nha

12. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Ừ nhỉ, mấy tuần qua, hơi bạt mạng tí... nghe lời bác, sẽ giữ sức khỏe lại.

13. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Nghĩ đến dân hay túi tiền dân.