Tìm kiếm bài viết theo id

mụn bọc

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi mr_dee619, 13/8/15.

ID Topic : 8153331
Ngày đăng:
13/8/15 lúc 14:43
  1. mr_dee619 Uy Tín Là Sức Mạnh

Tuổi tham gia:
    14
    anh em biết cách nào sau khi nặn mụn mủ , làm cho mụn tự khô lại và không để lại sẹo không ! da mình nhờn rữa mặt liên tục , ăn rau xanh .vv...v... mà mụn xanh mụn đỏ vẫn nổi đay mặt ! thiếu hẳn tự tin khi giao tiếp ! xin nhờ các thánh nhân nào có bi quyết nào giúp mình với ! sắp đi xin việc làm , mà ngoại hình không được bắt mắt cho lắm mụn bọc

2. bitrumq3 Thành Viên Cấp 1

ra da liễu nó tư vấn sức thuốc là hết chứ gì. Ngày xưa thấy nhiều bạn gái cũng vào đó khám da mặt ấy

3. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi..... Coi em nào còn zin , chờ em mó "tới ngày" úp mặt vào là hết ngay.....100% là hết nhé.

7800II thích bài này.
  4. bitrumq3 Thành Viên Cấp 1

phải không vậy bác, chắc phải đi "test" thử quá mụn bọc

5. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi.....100% nhé

6. joh.le Thành Viên Cấp 5

Ôi đệch, pác Thịnh phán một câu thật kinh hãi. Hèn gì mà mặt pác tuy không láng mượt nhưng chả có hột mụn nào. hehe

7. 7800II Thành Viên Kim Cương

đang ăn cơm đọc cmt của bác thịnh tí thì phun ra bàn phím

8. alexhong Thành Viên Cấp 4

Bác Thớt cứ nghe các bác 5S tư vấn đi ..bảo đảm mụn của bác không lồi ra nưã mà còn lõm vào ý chứ mụn bọc
    P/s : À em nghe nói có loại rượu thuốc gì đó bôi vào , những nốt mụn sẽ seo lại và tự tróc ra lun ..còn trắng lên nữa , bác tham khảo thử

Chỉnh sửa cuối: 15/8/15
  9. kiyoshy Thành Viên Kim Cương

trước kia em củng từng bị mụn, da dầu bị mụn bọc y hệt bác, nhưng bjo củng đỡ hơn trước rất nhiều, tuy là còn ít ít, theo em thì bác nên uống 1 ngày 3L or 4L nước, không được uống nước ngọt đặc biệt là có ga như coca pepsi vv, hạn chế nặn mụn, cái nào dà qá thì mới nặn, rồi mua miss white vè sức, mua loại tinh dầu oliu thì càng tốt, không thì mua loại thường, sức sáng ngủ dậy, tối trước khi đi ngủ, nếu da bác hợp thì bớt rất nhanh đấy

10. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Tài nào mặt không có mụn mà tóc cũng rụng hết

11. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi.... Làm gì đến nổi vậy anh trai , tóc chỉ biểu hiện cho tuổi tác thôi hà ....